250 GB ca nhac copy Mien phi

huynhnhatlong

Tinh hinh la em co 250 GB ca nhac tu cac Trung tam ca nhac noi tieng nhu la Thuy Nga, Van son, asia, va Rainbow, bien nho van van va van van. Toan la nhung ca nhac moi phat hanh, Da so la DVD9 va vai DVD5 chat luong hinh anh goc. am thanh 5.1. ai thich thi chuan bi HDD minh se copy Mien phi cho cac bac. Neu Bac Nao co long thi cho minh xin uong 1 chut ca phe, Khong cho cung duoc khong sao het.
O sai gon: Bac nao o sai gon thi cho minh xin so dien thoai va minh se goi cac bac vao toi mung 1 tet hoac sang mung 2 tet 2009
O Da Nang: Bac nao o da nang thi cho minh Xinh so dien thoai va se goi cac bac vao sang Mung 3 tet 2009.

Lap Lo

Ðề: 250 GB ca nhac copy Mien phi

Thanks Bác Long về thông tin này, Bác cho địa chỉ hoặc ĐT để anh em gặp trao đổi và chép phim.

voanhkiem

Member

''O sai gon: Bac nao o sai gon thi cho minh xin so dien thoai va minh se goi cac bac vao toi mung 1 tet hoac sang mung 2 tet 2009
O Da Nang: Bac nao o da nang thi cho minh Xinh so dien thoai va se goi cac bac vao sang Mung 3 tet 2009.''

Bác này hơi có vấn đề !!!!! tết thì ai mà ở không mà chờ bác, chắc là tính khoe hàng đây mà. 250G thì có là bao. riêng bộ THÚY NGA dvd9 của tui không đã là hơn 600G rùi chưa kể đến ASIA , VÂN SƠN.Bác có chia sẽ cho các anh em thì cho số đt cho anh em , không thì thôi .. bày đặt mùng 1 tết gọi???? tết cônggo chắc!!!

huynhnhatlong

''O sai gon: Bac nao o sai gon thi cho minh xin so dien thoai va minh se goi cac bac vao toi mung 1 tet hoac sang mung 2 tet 2009
O Da Nang: Bac nao o da nang thi cho minh Xinh so dien thoai va se goi cac bac vao sang Mung 3 tet 2009.''

Bác này hơi có vấn đề !!!!! tết thì ai mà ở không mà chờ bác, chắc là tính khoe hàng đây mà. 250G thì có là bao. riêng bộ THÚY NGA dvd9 của tui không đã là hơn 600G rùi chưa kể đến ASIA , VÂN SƠN.Bác có chia sẽ cho các anh em thì cho số đt cho anh em , không thì thôi .. bày đặt mùng 1 tết gọi???? tết cônggo chắc!!!

hic hic, em noi that long ma tai vi toi mung 1 em moi den san bay sai gon, vi em di choi tet a, con hien gio em co dien thoai di dong nhung lai chua mua sim nen lam sao co so ma cho, cac bac cu pm cho em di roi em se goi, hua se lam ma dung hieu lam toi nghiep em. can thiet thi vua copy nhac cho cac bac vua dai cac bac uong caphe luon cung duoc muh. Ma THUY NGA DVD9 cua bac dao dau ra duoc 600GB the. cho em xin copy voi nha

crazy

Tinh hinh la em co 250 GB ca nhac tu cac Trung tam ca nhac noi tieng nhu la Thuy Nga, Van son, asia, va Rainbow, bien nho van van va van van. Toan la nhung ca nhac moi phat hanh, Da so la DVD9 va vai DVD5 chat luong hinh anh goc. am thanh 5.1. ai thich thi chuan bi HDD minh se copy Mien phi cho cac bac. Neu Bac Nao co long thi cho minh xin uong 1 chut ca phe, Khong cho cung duoc khong sao het.
O sai gon: Bac nao o sai gon thi cho minh xin so dien thoai va minh se goi cac bac vao toi mung 1 tet hoac sang mung 2 tet 2009
O Da Nang: Bac nao o da nang thi cho minh Xinh so dien thoai va se goi cac bac vao sang Mung 3 tet 2009.

- trước hết cảm ơn bạn nhiều - và sau là ...Bạn nhớ Pm mình nhé ^^ 0913 40 50 52 - con cái hdd dư cần nguồn nhạc --
mong gặp ngày tết chúc tế cái cho nó xôm - chút quên mình o Đà năng nhé

tieuthieugia

Well-Known Member

Cảm ơn bác trước nhé, em ở HCM, sdt của em dưới sign ạh

naminh71

Active Member

Mình đang rất cần nhạc Xuân để play trong mấy ngày Tết. Nhưng nếu bác nói mùng 1-2 Tết đến bác thì đánh đố rồi, vợ con họ hàng làm sao bỏ đi được. Mà hơn nữa nhạc tết xuân thì cần nhất là ngày 30 -1 -2 mà.

Các bác huynh nhat long & voanhkiem có lòng thì cho địa chỉ để anh em tới chép trước tết đi.

OrientalPSon

Tớ sẽ rất có lòng ! :D

Sẽ contact soon !

=D>

phinhung17

Member

Bạn có cuốn DVD Tình 9 và 10 không,và các cuốn DVD Làng văn thế giới nghệ thuật 5 và 6 không ?,nếu bạn có thì bạn hãy giúp mình với,số điện thoại của mình là : 01299.013.328.Vậy nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

phinhung17

Member

Bạn có cuốn DVD Tình 9 và 10 không,và các cuốn DVD Làng văn thế giới nghệ thuật 5 và 6 không ?,nếu bạn có thì bạn hãy giúp mình với,số điện thoại của mình là : 01299.013.328.Vậy nhé.

overkillx

Huyền Thoại

Xem lại đi cái này từ tận Tết giờ lấy đâu ra nữa =))

Bên trên