4,000 năm văn hiến... Khủng hoảng thần kinh hu hu...

duycom

Ban Quản Trị
Ðề: 4,000 năm văn hiến... Khủng hoảng thần kinh hu hu...

Cái trang giaitrituoitre ko nên tin làm gì, vì có thì cũng toàn blog của mấy thằng ba láp ba xàm không à. Riêng mấy cái hình quảng cáo của nó là thấy muốn bệnh rồi.

dracula666

khiếp !!! toàn bọn ăn nói ....mất dạy

Red Water

Thực sự thì đây là một bộ phận ko nhỏ và đáng xấu hổ của trẻ con HN bây h`(ko biết SG sao) :)), và em sinh đầu 9x dù ko hư lắm T__T cũng bị gán ghép vô chung với cái tụi này, bị gọi là "bọn 9x" :)).

hasinhat

Member

Đây là trang cho 3x chứ 9x thì gớm thế nào nữa! :)
Mod ơi, dọn...

phuong

Member

Tình cờ đi lang thang lụm đc cái này.

Thiệt tình hết nói nổi. Chẳng lẽ thủ đô suy đồi như vậy sao?

4,000 năm văn hiến ... ôi thôi...

http://www.giaitrituoitre.net/f308/chui-9x-du-don-130742/
vậy mà bác duongbaba cũng đăng ký thành viên vào đó ah, chi vậy bác???? mấy chuyện đó tốt nhất mình đừng xen vào, vì nó không thể so sánh với mình được :-o:-o:-o

Cupid

Member

site này toàn p0rn=))

hasinhat

Member

vậy mà bác duongbaba cũng đăng ký thành viên vào đó ah, chi vậy bác???? mấy chuyện đó tốt nhất mình đừng xen vào, vì nó không thể so sánh với mình được :-o:-o:-o

Thì tuoitre cũng cần giaitri chút chứ!:D

duongbaba

Active Member

Tớ search gú gồ tìm crack thì trang này có. Nó bắt đăng ký mới cho link.
Sự thật là tớ ra ngoài đó công tác (Siêu thị điện máy khủng Pico plaza) thường bắt gặp các em thu ngân xinh như mộng luôn mồm phun ra những câu đại loại "Đi.t me. , Đe'o me. ..." giữa cả rừng khách hàng.

Đáng ngại là ngay cả quản lý của mấy em đó cũng cho là chuyện bình thường.
Thêm cái bài này nữa thì tớ quá sợ luôn, post lên đây cho anh em tham khảo và tránh. :eek:

Con gái tớ mới sinh được gần nửa tháng. Tớ mà nghe nó chửi thề là táng gẫy mỏ cả mẹ lẫn con vì cái tội kg biết dạy dỗ :-o

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Con gái tớ mới sinh được gần nửa tháng. Tớ mà nghe nó chửi thề là táng gẫy mỏ cả mẹ lẫn con vì cái tội kg biết dạy dỗ :-o

Ối đừng táng, nó mà chửi thề được thì nó có thể là X-women đấy :-o

nqk

Các bác yên tâm ạ, rõ là 4000 năm văn hiến vẫn chưa mất đâu, dù có thêm một thành viên mới như tác giả đó.

duongbaba

Active Member

Đấy thấy chưa, nhân cái vụ "Hái hoa bẻ lụ" ở chợ hoa "Hà Lội" mới thấy tớ cảnh báo không phải là thừa. Hiện đang dấy lên phòng trào "Say No with HN Girls".
Tớ cũng rất tiếc vì đang có 1 "em" ngoài đó...
4000 năm văn hiến vứt m*.@# nó đi cho rồi. Thay bằng khẩu hiệu 4000 năm thất học coi bộ đúng hơn.
Bác nào người HN thì đừng nóng mặt. Tớ cũng sinh ra ở HN nhưng may là không lớn lên ở đó. ặc ặc ...

Cupid

Member

gớm ;)) nói thật chứ ở đâu cũng thế thôi, cả Vn đều thế, chả riêng gì HN

ý thức đại đa số người dân quá kém, chắc là phải chờ tầm 50 năm nữa may ra mới thay đổi được 1 chút :rolleyes:

khi mà những người tiến bộ như mình :"> nhiều lên, hế hế :D vì thật sự là những người vô ý thức quá đông và hung hãn, hiện giờ tụi em đỡ ko nổi =))

Dai Minh Kim

Chờ thêm 50 năm nữa không biết rồi sẽ ra sao nhỉ

Bên trên