8/3 tặng Đầu phát HD cho giảng viên hướng dẫn đề tài Tốt nghiệp được ko các bác?

haidangcam

Member
Ðề: 8/3 tặng Đầu phát HD cho giảng viên hướng dẫn đề tài Tốt nghiệp được ko các bác?

Quan trọng là GVHD có thích xem phim hay ít nhất là nghe nhạc ko đã bác? Nếu có thì OK, chứ GV mà không mê phim thì ... [-O<
e chỉ nghĩ cái này để cả gia đình cô có cái giải trí cuối tuần thôi... chứ ko nhất thiết phải là mê phim... con cô thì mê coi phim hàn... vì cũng lớp 10 rồi... nên nó rành kpop lắm!

haidangcam

Member
Ðề: 8/3 tặng Đầu phát HD cho giảng viên hướng dẫn đề tài Tốt nghiệp được ko các bác?

ý tượng khá tốt, nhưng mà có nên ko, giảng viên có hiểu cách sử dụng nó ko :D
mình thấy bạn nên rủ giảng viên đi nhậu rồi đưa phong bì, người ta thik xài gì thì mua cái đó chắc chắn tiện hơn
tụi e không dám rủ cô đi nhậu, còn cái đầu phát này thì e ko rành, thấy quảng cáo cũng tương đối dễ xài, đâu khó lắm... cô xài ip được thì mấy cái này chắc cũng được thôi...
haha... 8/3 mà tặng này thì hơi nhảm! bác khá hâm đấy... nhưng mà được cái lạ!
đề tài tốt nghiệp nên các bác mua quà tặng cho đáng một lần luôn đi! vì đằng nào bác cũng muốn điểm cao mà!?. nếu nghĩ tới đầu phát hd thì mấy con android box ngon đấy! rẻ, nhiều ứng dụng -> cả gia đình cô bác có cái để giải trí cuối tuần là nhất!:-?
dune có dễ xài ko bác... e thật sự ko rành về sản phẩm này lắm.
Ý bác muốn tặng đồ đó nến đến nhà GV xem trước lỡ nhà GV có rồi thì tặng đồ khác cũng được :v
vì hôm trước cả đám có vô nhà cô để sửa đề cương, tại thấy nhà cô có cái samsung 42inch rồi nên e mới nghĩ tới đầu phát hd đó chứ?
Cô giáo chưa chắc đã biết xài món này đâu nha...
bác có king nghiệm gì về sp này ko... cho e biết với... tại e thấy quảng cáo thấy dễ sử dụng lắm mà... như đầu dvd hồi trước thôi... nói chung thấy cô có xài ip nên e nghĩ mấy cái này ko thành vấn đề!

haidangcam

Member

Giáo viên của bác dạy cái gì? có liên quan đến công nghệ không? Tớ nghĩ bác nên nhờ 1 bạn nữ trong nhóm dò hỏi thử sở thích của cô là gì rồi hãy chọn quà. Ý kiến riêng của tớ là giáo viên nữ thì không nên tặng đầu HD.
vì e nghĩ cuối tuần cả gia đình có cái để giải trí thì tặng đầu phát hd sẽ lạ vs hữu dụng hơn,,... còn giảng viên nữ thì được tặng mấy cái kia nhiều rồi... tụi bạn e cũng ko thích... có khi tặng quà mà cả gia đình cô có thể xài thì cô lại thích hơn!
Công nhận bây giờ thời đại tiên tiến quá , lúc trước mình đi học , tặng gì cũng ko bằng bây giờ :)
Nhóm bác chịu chơi quá , Thui vậy tặng em DUNE cho máu :)
vì đề tài tốt nghiệp nên phải vậy thôi bác ah... lơ mơ là nghẻo liền... haha... mà dune xài ok ko hở bác... có dễ xài ko... vì e thấy bác có vẻ rành về sp này!... sợ phức tạp quá thì lại khó!

Cô giáo nhiều khả năng không quan tâm nhiều tới HD, mà chồng cô giáo sẽ quan tâm. Mình nghĩ tặng tốt, lọt sang xuống giường.
Nhưng rồi chẳng may cô giáo ỡm ờ: Cô nghe nói cái đầu HDP này phải có bộ AVR và loa 5.1 xem nó mới máu...

Em nghĩ lúc này bác phải rủ cả lớp cùng tham gia tặng quà cô thì nó mới phê.
tặng cái này là cũng hơi mệt rồi... thêm cái avr vs bộ loa nữa thì chắc tụi e chịu ko nổi!

haidangcam

Member

12 người thì 12 triệu, mua tặng cô cái tv lcd 40 inch đi. đầu hd lại phải thêm hdd, linh tinh mất công. cứ tv mà táng, cô ko xài thì bán.
nhà cô có cái samsung khoảng 42 inch rồi bác ah... nên e tính mua con đầu phát cho rẻ hơn ấy mà... chứ lên tới 12tr thì hơi choáng... tại vì cuối còn phải 1 lần nhẹ nữa! tks bác!

haidangcam

Member

Chắc bác tốt nghiệp lâu nên lúc đó ko có quà cáp. em chỉ mới ra 8 năm. lúc đó phải về quê vác mấy kg mực khô loại 1 vào biếu thầy nhậu lai rai. bác nào sành ăn cũng biết mực khô giá bao nhiêu rồi

Thời buổi cơm áo gạo tiền, cái gì cũng tiền. thời của em mấy môn như là: ngoại ngữ chuyên ngành, xác xuất thì giảng viên kiếm bộn. cứ xù xì 500k cho lớp trưởng là qua, ai ko có tiền thì cứ xác định học lại, vài vị nào giỏi thì qua
cũng chính vì vậy nên giờ e mới phải lo đây bác... quà cáp giờ y như là luật bất thành văn rồi... tặng quà ko ra gì có khi bị ghét thêm... !

meocon

Well-Known Member

nhà cô có cái samsung khoảng 42 inch rồi bác ah... nên e tính mua con đầu phát cho rẻ hơn ấy mà... chứ lên tới 12tr thì hơi choáng... tại vì cuối còn phải 1 lần nhẹ nữa! tks bác!

Vậy làm em imax i 18 D thui , coi HD , 3D tốt rùi , cô cũng hỉu tấm lòng mà , nhìn hộp imax ko ghiền nữa thui

haidangcam

Member

Vậy làm em imax i 18 D thui , coi HD , 3D tốt rùi , cô cũng hỉu tấm lòng mà , nhìn hộp imax ko ghiền nữa thui

vậy giờ là Imax hay Dune hở bác... tại ở trên bác nói quất lun con Dune... e tìm hiểu thì cũng nhiều người bảo ok... chắc cô sẽ thích thôi...
còn imax thì chưa có biết nhiều... hộp đẹp ghiền mà xài ok ko bác??? bác cho e thêm ý kiến với!

VThanhgtvt

Well-Known Member

vậy giờ là Imax hay Dune hở bác... tại ở trên bác nói quất lun con Dune... e tìm hiểu thì cũng nhiều người bảo ok... chắc cô sẽ thích thôi...
còn imax thì chưa có biết nhiều... hộp đẹp ghiền mà xài ok ko bác??? bác cho e thêm ý kiến với!

Có xèng thì cứ dune mà quất...

tnsg

Có xèng thì cứ dune mà quất...
như bác này nói nhé chủ thớt... Dune thì ko mắc hơn các con khác bao nhiêu đâu... mua đầu phát hd thì dùng lâu dài mà... chất lượng hình ảnh mượt... có loa thì quất kiểu 5.1 là ngon lành!
dune thì dân chơi hd còn khoái mà... luôn đánh giá cao nó... vì đầu phát hd thì quan trọng nhất vẫn là xem phim, nghe nhạc!*-:)

HuongSGHD

Mình thấy được mà, có gì đâu mà hâm, bây giờ nhu cầu giải trí ai cũng cần mà. Mình thì thấy Dune TV303 vừa sang, dễ sử dụng, hợp với cô giáo ( có thể coi Thuý Nga Online):|

meocon

Well-Known Member

Cô bạn là người coi phim nhiều hay ko ? Cái này bạn phỉa tự tìm hiểu
- Nhiều thì tặng DUNE
- Ít thì iMax

unchainmedoly

Active Member

Tặng cô cái Ipad hoặc Nesuz7 là OK nhất. Đi đâu cũng khoe nhóm thực tập này ngay.

phithien

Well-Known Member

Tặng cô cái Ipad hoặc Nesuz7 là OK nhất. Đi đâu cũng khoe nhóm thực tập này ngay.

Bác nói đúng quá. chắc table thì ai cũng biết xài. nexus cũng rẽ, bản wifi 2013 từ 6-7 triệu thôi

haidangcam

Member

Good idea. Mình vote cho bạn này. :)

Bác nói đúng quá. chắc table thì ai cũng biết xài. nexus cũng rẽ, bản wifi 2013 từ 6-7 triệu thôi

nói chung là tìm tablet thì cũng dễ rồi... nhưng được cái là cô đang xài ipad ... giờ tặng thì tự nhiên lại dư ra 1 cái ah... mà cô đang xài ipad nên chắc cũng ko muốn chuyển sang cái mới được tặng đâu... <tụi e đã có tính đến chuyện này.... nhưng mà thấy o ổn lắm>
mà ipad mới nhất thì chắc là ko đủ tiền rồi các bác!

pioneer700

Thế chuyển sang phương án tặng cô cái I-phone ý!

haidangcam

Member

Thế chuyển sang phương án tặng cô cái I-phone ý!

nhóm e ko giàu đến mức đó đâu bác ah...8-} mà giáo viên trường e thì thấy toàn xài ip... cô cũng có rồi, chỉ là ip4 thôi!... nên e ko nghĩ mấy cái mang tính cá nhân như thế là ổn...
do đó mới chuyển sang mấy cái sp công nghệ mà cả gia đình có thể xài thì ok!
e cũng đã nói vs tụi trong nhóm về cái đầu phát hd rồi... nhưngtụi nó cũng như e... ko rành rọt về nó lắm... nên lên đây hỏi ý kiến chỉ giáo của các bác có kinh nghiệm!8-}

Haxen

Well-Known Member

Nếu bạn muốn tặng cô để trả ơn cho cô đã hướng dẫn đề tài,... như vậy thì tặng cho cô của bạn tờ báo kèm theo bao thư là tốt nhất, từ đó cô của bạn sẽ tự giải quyết =)), tặng đồ công nghệ nhiều khi cô của bạn đã có hoặc không thích thì cũng buồn

Bên trên