Ấn tượng với chất lượng hình ảnh của TV Samsung SUHD

thienhabmt

Member
Hình ảnh samsung tivi thì ngon rồi đó, có âm thanh thì đang phân vân giữa soundbar và ampli vì nếu thật ngon như rạp thì quất luôn. Dù sao vẫn khoái đẹp :D

Haloween

Member
Con KS9800 này mà rước được về nhà chăc xem suốt ngày luôn nhưng mà bác hồ ko cho phép nên ngậm ngùi mang đứa em Ks7000 thôi vậy :D

paramaxr

Bác quất con KS7000 la ngon rồi, seri này của nó bảo hành 3 năm luôn khỏi phải lo nhé, bác cứ xài phủ phê luôn.

Sonybra

Đang quan tâm cái bộ game, vì chưa biết là game smarthub lại có đủ game đua xe anphas hấp dẫn và mượt như vậy :D

songlai75

Member
Làm bộ tay cầm về gắn vào chơi thôi bác, em cũng nghĩ ban dầu là xài hdmi gắn từ lap lên chứ, chơi trên tivi mượt vậy thì quá ngon khỏi rườm rà. Nhất là khâu kết nối gọn gàng là mê.

megaboxx

Ủa mà em nhìn kỹ thì đây là ngồi xem clip chứ ko phải là bác mod đang chơi ah :D

thienhabmt

Member
Làm bộ tay cầm về gắn vào chơi thôi bác, em cũng nghĩ ban dầu là xài hdmi gắn từ lap lên chứ, chơi trên tivi mượt vậy thì quá ngon khỏi rườm rà. Nhất là khâu kết nối gọn gàng là mê.
Cả hai. Đâu phải lúc nào cũng tay cầm bác. Chủ yếu là nó hỗ trợ kết nối dễ dàng là ok. Mình còn chơi bàn phím chuột nữa mà.

[L]at

Member
Thề với các bác , nhà em hồi mới ra mắt SUHD của Samsung ở Nguyễn Kim có mua e KS7500 mà về ứng dụng nhạt nhẽo và ít . Cấu hình lag giật , k có chế độ thoát hết ứng dụng chạy nền >"< . Em là dân lập trình nên e bít logic xử lý của ứng dụng làm sao cho tốt . Bây h đang pải mua apple tv để sử dụng app T.T

vanlinh2905

Well-Known Member
Thề với các bác , nhà em hồi mới ra mắt SUHD của Samsung ở Nguyễn Kim có mua e KS7500 mà về ứng dụng nhạt nhẽo và ít . Cấu hình lag giật , k có chế độ thoát hết ứng dụng chạy nền >"< . Em là dân lập trình nên e bít logic xử lý của ứng dụng làm sao cho tốt . Bây h đang pải mua apple tv để sử dụng app T.T
thôi đi bác.
sam-cuồng rất đông và nguy hiểm bác ah. khéo sắp xây biệt thự đến nơi rồi :D

DanielCraig

Member
Bác xài applte tv thì còn gì để mà nói :D nhưng mà em thấy mấy hđh tivi khác cũng ko có chế độ thoát ứng dụng chạy nền như bác nói.

HaiD2

Member
Đang quan tâm bộ tay cầm chơi game, không biết dòng UHD hay SUHD thì cắm vô thế nào, có rắc rối ko?

HanhRose

Kể từ dòng UHD trở đi là kết nối đơn giản rồi mà :D game cũng nhiều hơn rồi bác.

Sam Sung đợt này chơi nổi, ra mắt bộ soundbar HW-K950 đạt chuẩn Dolby Atmos thì ngon rồi, công nghệ này đang là tiên tiến nhất thế giới, mấy rạp phim ở Mỹ Anh, Canada...cũng áp dụng công nghệ này vào trong rạp mình.

Vivano1

Đang quan tâm bộ tay cầm chơi game, không biết dòng UHD hay SUHD thì cắm vô thế nào, có rắc rối ko?
Smart tivi Samsung 2016 từ dòng KU6400 trở lên… đều có thể kết nối với tay cầm chơi game rồi đó bạn, có cổng usb đằng sau cắm vào thôi. Từ model này nó nhận dạng cũng lẹ lắm nhiều khi nhanh hơn cả trên PC.
Để chắc chắn Tivi hỗ trợ, bạn có thể gọi cho trung tâm chăm sóc khách hàng của hãng để biết là tivi của mình có hỗ trợ tay cần chơi game không là biết.

Bên trên