AVG đề nghị các đơn vị truyền hình hợp tác mua bản quyền giải Anh

Ðề: AVG đề nghị các đơn vị truyền hình hợp tác mua bản quyền giải Anh

Cầu trời mùa tới bà con ai cũng được xem NHA ~X(

vcidth

Active Member

Bố này ngây thơ nhỉ!! Mang cả núi tiền ra để mua bản quyền lại không vì mục đích kinh doanh là vì mục đích làm cho k ứt lao đao. Bó tay!!! K ứt có thù gì với Viettel cơ chứ!!! Hay tất cả nhân viên K ứt dùng sim của VINA nên Viettel thù!=))))

Em được biết toàn bộ nhân viên K+ dùng sim Viettel. Nếu theo suy luận của bác thì chắc Viettel mua bản quyền NHA về cho K+ dùng chung rồi =))

minhhuub

Active Member

Em được biết toàn bộ nhân viên K+ dùng sim Viettel. Nếu theo suy luận của bác thì chắc Viettel mua bản quyền NHA về cho K+ dùng chung rồi =))

Cố định cũng Viettel luôn 8-> nhà giàu tưởng phải chơi mobifone mới đúng chứ nhỉ, mạng di động có chất lượng tốt nhất

vcidth

Active Member

Cố định cũng Viettel luôn 8-> nhà giàu tưởng phải chơi mobifone mới đúng chứ nhỉ, mạng di động có chất lượng tốt nhất

Em thấy Viettel phủ sóng các vùng núi rất tốt, mà các vùng đấy mới là nơi cần phát triển chảo DTH.

minhhuub

Active Member

Em thấy Viettel phủ sóng các vùng núi rất tốt, mà các vùng đấy mới là nơi cần phát triển chảo DTH.

DTH thì ko phải bàn nữa, quá tốt...K+ rõ ràng là quá cao so với mặt bằng chung, AVG rẻ nhưng lại khan hiếm bóng đá, VTC thì một thời đã xa 8->

@Mình từng làm tối ưu vô tuyến bên Viettel. Phủ rộng thì đúng nhưng chất lượng thì chưa hẳn đâu....ở đô thị thì mạng Mobi đc khảo sát về kỹ thuật là ngon nhất đấy :D

dntk44tdh3

Active Member
Hồi trước em đi tàu du lịch ra biển thì các mạng chết hết,có mỗi em Viettel là còn nửa sóng.

Mong là cái vụ hợp tác này thành công và các đài mua được bản quyền để em đỡ phải xem sopcast,mấy năm nay phải xem sopcast rồi

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG đề nghị các đơn vị truyền hình hợp tác mua bản quyền giải Anh

Em được biết toàn bộ nhân viên K dùng sim Viettel. Nếu theo suy luận của bác thì chắc Viettel mua bản quyền NHA về cho K dùng chung rồi =))
bác nói thế không khách quan lắm.
vd: VTC, AVG, HTV cũng mua sim Viettel cho nhân viên sử dụng, và VTC, AVG, HTV cũng có điện thoại cố định và cả mạng cáp quang của Viettel.
vậy Viettel đều phải bán lại bản quyền EPL cho VTC, AVG, HTV sao?

vcidth

Active Member
Ðề: Re: Ðề: AVG đề nghị các đơn vị truyền hình hợp tác mua bản quyền giải Anh

bác nói thế không khách quan lắm.
vd: VTC, AVG, HTV cũng mua sim Viettel cho nhân viên sử dụng, và VTC, AVG, HTV cũng có điện thoại cố định và cả mạng cáp quang của Viettel.
vậy Viettel đều phải bán lại bản quyền EPL cho VTC, AVG, HTV sao?

Fun mà bác, em có khẳng định điều gì đâu :))

tethien

Active Member
Ðề: Re: AVG đề nghị các đơn vị truyền hình hợp tác mua bản quyền giải Anh

Hồi trước em đi tàu du lịch ra biển thì các mạng chết hết,có mỗi em Viettel là còn nửa sóng.
Viettel nó là kinh doanh + quân sự nên được chính phủ cấp kinh phí để xây dựng hệ thống BTS phủ sóng cho vùng biên giới + biển + đảo.
Mấy mạng khác muốn phủ sóng phải bỏ tiền túi ra làm nên không bì được đâu.

mabuV

Well-Known Member

Cứ theo tình hình này thì trước đây là K+ và sau này là V+, thánh họ!! Rồi đâu lại vào đấy sao?? Viettel thì cũng chẳng khác gì VTV ráo trọi! :(

Ủng hộ AVG!! Ủng hộ, ủng hộ!! :))

dhpaul

Well-Known Member

Ủng hộ thì đưa nó 20 triệu $ để đi mua bản quyền chứ viết 3 cái dòng ở trên thì làm được gì?

Ủng hộ về tinh thần!

tan_huy_93

Well-Known Member
ra phố Hàng Mã á :D , mua một bao Obama, ủng hộ cho AVG mua bản quyền EPL á... =))

Dùng AVG vẫn xem được trận El Clásico như ai:-@

vubang

Active Member

Em thề là K+ không dám mua bản quền EPL nữa đâu, thuê bao không tăng là mấy, nhiều kênh TH mới ra đời, chi phí thuê bao khó tăng cao thì sao mà thu lại được tiền bản quyền chứ. Còn tính như mấy thằng bán bản quyền thì VTC hay AVG dễ gì không mua, khả năng tài chính AVG còn cao hơn K+ ấy chứ.

BTDBRVT

Vậy là thuê bao AVG không xem được trận siêu kinh tởm à. Thua cả dàn anten râu của em Điêu rồi.:))

Em thề là K+ không dám mua bản quền EPL nữa đâu, thuê bao không tăng là mấy, nhiều kênh TH mới ra đời, chi phí thuê bao khó tăng cao thì sao mà thu lại được tiền bản quyền chứ. Còn tính như mấy thằng bán bản quyền thì VTC hay AVG dễ gì không mua, khả năng tài chính AVG còn cao hơn K+ ấy chứ.

Lời thề dạo này sao rẻ mạt quá.

Bên trên