Bạch tuộc dự đoán Đức sẽ thất bại!

tieuphu2

Active Member
Ðề: Bạch tuộc dự đoán Đức sẽ thất bại!

tầm này bạch tuộc bị làm nộm rồi,chữ tài đi với chữ tai mà.ắt chết..hi.tbn thắng xứng đáng hơn.đá k thể kỹ thuật hơn.

HD Pro

TBN kiểm soát bóng gấp đôi Đức - nên thấy thằng là xứng lắm..

ktq

Member

Đức là đội bóng của tương lai. Hợp lý quá rồi. Bạch tuộc ơi Ai lốp du.

Bác nào biết tiếng Đức alô qua đó nhờ Paul đoán luôn 2 trận còn lại giùm nhé. Có chiết khấu cao.

chuanguyen1984

Active Member

=D>=D>=D>Vậy là bò tót đã húc đổ xe tăng rồi/ X_XX_XX_X Hà Lan có cơ rất lớn để đem Cup về nước/

NhuQuynhCF

Đúng là bóng đá, niềm hy vọng của mình đã ra đi, không reply nổi nữa:(

manhthang

Huyền Thoại

Muller bị treo giò đúng là ác mộng :|
Vẫn hy vọng là con bạch tuộc đoán sai, ai ngờ nó đoán chuẩn quá [-(
Tối nay mua bạch tuộc về chén vậy, haizz :-t

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Con bạch tuộc tài năng như vậy mà suốt ngày đòi chén, đúng là cái đồ... mang B&W ra nhóm lò.

vostro1500

he he từ nay ko thèm coi đá banh nữa! Tuyền mình thích toàn thua từ Anh tới Đức!

NhuQuynhCF

Cho HL vô địch ghét cái thằng TBN đá dỡ ẹt. Cũng may nghe theo con bạch tuột nên tối qua không xem, không thì tức chết

MrMilan

Banned

Hà Lan vô địch đi.
Ghét mấy ông TBN kinh khủng.
Mà từ khi Ác hen bị loại, buồn chả thèm xem WC nữa.

HD_3D_BinhDuong

Hôm nay đức đá không có màu sắc ko như 2 trận trước, TBN đá chậm rãi và chiến thắng..hehe..Bạch tuộc tiên tri..ko uổng công ta theo mi 3 trận toàn thắng..^^, ghét thằng Pedro tham lam cá nhân phút cuối...shi.t

NhuQuynhCF

Vắng có 1 Mueller mà ra thế đấy:(

Paul làm hại đồng loại rồi....:(( Người Đức đang hô hào nhau ăn bạch tuộc kìa.:-t

Ben10

Member

Tình hình này khéo phải tính mua bạch tuộc về nuôi thôi, dạo này đen quá ! :D

TCH

Member

Cho HL vô địch ghét cái thằng TBN đá dỡ ẹt. Cũng may nghe theo con bạch tuột nên tối qua không xem, không thì tức chết

Hic Hà Lan mới đá dở ấy, từ đầu giải tới giờ chỉ thấy mỗi hiệp 2 trận gặp Uruguay là nó đá đúng với biệt danh "Cơn lốc màu da cam" thôi, còn lại đá chả ra sao.
Còn Tây Ban Nha từ đầu giờ luôn đá hết sức, tấn công toàn diện dù gặp bất kỳ đối thủ nào chẳng qua nó ko thể ghi đc nhiều bàn thắng thôi.
Bạn kiếm thử trận nào TBN kiểm soát bóng dưới 57% xem ?

IloveHDz

huhu tình mới của em đã thua rùi.Sự thiếu vắng của Muller khiến Đức đá bế tắc .Cuối hịp 2 chơi đúng có bài tạc banh đánh đâu.Bùn wa

congacon124

HA HA
đã bảo hôm qua làm 2 chai cho TBN roài :))
Bạch tuộc đúng là thần kỳ
anh em để nó đoán tiếp trận cuối nha :))

Hic Hà Lan mới đá dở ấy, từ đầu giải tới giờ chỉ thấy mỗi hiệp 2 trận gặp Uruguay là nó đá đúng với biệt danh "Cơn lốc màu da cam" thôi, còn lại đá chả ra sao.
Còn Tây Ban Nha từ đầu giờ luôn đá hết sức, tấn công toàn diện dù gặp bất kỳ đối thủ nào chẳng qua nó ko thể ghi đc nhiều bàn thắng thôi.
Bạn kiếm thử trận nào TBN kiểm soát bóng dưới 57% xem ?

Đúng đấy pac em vẫn còn chán vụ Brazil bị loại:(, HL hơi may mắn thôi.Trận hôm qua phải công nhận TBN đá quá hay,chuyền bóng chuẩn kinh khủng. Còn Hà lan trận gặp URu cũng có mấy quả phòng ngự rất sơ hở nhưng Urugoay ko tận dụng dc,gặp TBN chắc ko thoát dc đâu.[-(

Lioncoeur

HL hay TBN gì đều ghét hết. Cầu CK trọng tài thổi cho hai thằng ức chế quay ra đánh lộn nhau vỡ đầu sứt trán khỏi trao cúp.

Bên trên