Bộ 2 kênh của Rbanta

Rbanta

Bộ 2 kênh của em. Các bác chém vô tư. Em ân oán quá nhiềuX_X. Bác nào bên PIJAMA biết rồi thì xin giử bí mật.
Loa Von VR4 đời đầu tiên. Hàng nòi Mỹ 1995

Ampli Aronov ls960i hàng nòi Mỹ 1995 4kt88 PP 60W. Ai nhìn ampli là biết em rổi. Tất cả trở Vishay VAR-Series Z201 Z-FOIL. Ampli tích hợp 60w đốt 3 cực. Không biết 5 cực lên cở nào.

Ampli Belcato 30si hàng NewZealand 1995. Ampli tích hợp bóng 845 Single End.

cd marzant 17 Hàng Made in Usa

Học đòi hiend của em: VPI Industries Aries

Dây tất cả là JPS Labs.

Chỉnh sửa lần cuối:

Rbanta

Ðề: Bộ 2 kênh của Rbanta

Phòng em 4x10. Nhưng em để cái giường ngủ còn có 4x6m. Nhỏ quá. Sống bề bộn không ngăn nắp mong các bác bỏ qua.

thangvic

Member

e kết quả tiêu âm tán âm của bác,bác có thê hướng dẫn e làm giống bác có đc không

minhtuantkh

Ôi trời gặp phải thứ dữ rồi, quá Ấn tượng. Hai món trên cùng của bác là ước mơ của em đấy. Bác cho em tý review đi nhé. Nếu có thể pót thêm cái ảnh chỗ ngồi của bác thì trọn vẹn hơn. Thank!

Rbanta

Ôi trời gặp phải thứ dữ rồi, quá Ấn tượng. Hai món trên cùng của bác là ước mơ của em đấy. Bác cho em tý review đi nhé. Nếu có thể pót thêm cái ảnh chỗ ngồi của bác thì trọn vẹn hơn. Thank!

Chổ ngồi là cái dường ngủ bác à. Không tiện lắm. Bác lên mod mà chưa khao nha. Bữa nào em ra Mộc cafe lấy cái nồi về.I-)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác ở TPHCM thì qua em. Giờ em đang tập trung học DIY. Mới tập tự quấn nguồn và OPT.

Bác chủ ở TP ha ? Vậy mà em nhìn phòng có cái cửa sổ bên trái với mấy ổ cấm điện em lại tưởng bác ờ US. Lấy cái basement làm phòng nghe nhạc. G'day bác.

cinemax

Member

Bác này chơi đồ dữ quá, nhìn mà thèm...:-". Chúc mừng bác nhé! =D>

minhtuantkh

Chổ ngồi là cái dường ngủ bác à. Không tiện lắm. Bác lên mod mà chưa khao nha. Bữa nào em ra Mộc cafe lấy cái nồi về.I-)
Ái chà chà...làm em cứ đoán hoài. Biết là cụ này ghê đây, xin chào bác H. :D. Em vẫn còn số của bác

Bác chủ ở TP ha ? Vậy mà em nhìn phòng có cái cửa sổ bên trái với mấy ổ cấm điện em lại tưởng bác ờ US. Lấy cái basement làm phòng nghe nhạc. G'day bác.
Bác Nghĩa ui, ở Xì Gòong có nhiều bác chơi ác liệt lắm. Thấy ai cũng cứ rên rỉ lương có năm ba triệu 1 tháng, đời sống còn khó khăn mà sao đồ hi-end giải trí cho vui mà như là dồn tài sản lại từ mấy kiếp trước vậy X_X

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác Nghĩa ui, ở Xì Gòong có nhiều bác chơi ác liệt lắm. Thấy ai cũng cứ rên rỉ lương có năm ba triệu 1 tháng, đời sống còn khó khăn mà sao đồ hi-end giải trí cho vui mà như là dồn tài sản lại từ mấy kiếp trước vậy X_X

Đúng vậy đó bác, còn có nhiều bác ở VN có dàn đến mấy trăm tỉ mà ẩn hình. Em thiệt hâm mộ. Ôi em có một ước ao, một khát khao...:-"

Chắc em đoán trúng rồi, bác chủ thớt ở miền Đông nên giờ này đã ngũ rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

Penumbra

Active Member

Hehe, bác Nghĩa gấu nha. :D Em lạc đề xin hỏi bác có bao giờ nghe qua cặp loa Victor nào chưa ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:

tronemga

Member

bộ dàn bác nhìn đẹp wa' kết nhất là mấy cái tiêu tán âm ấn tượng thật=D>

leepham

Well-Known Member

Phòng này chuẩn quá tiêu tán âm đầy đủ :D còn thiết bị thì không biết comment sao luôn :D

vinagoh

Well-Known Member

Khi nào hú hội PIJAMA qua thẩm âm 1 bữa anh nhé hihi.

fostina

Well-Known Member

Nhìn dàn là chỉ muốn đuoc nghe thử 1 lần, dàn quá khủng luôn bác ơi, review cho anh em đỡ nghiền đi bác

thuphuongan

Bộ dàn đẹp quá. Phòng 4x10 của bác thì hơn nhiều ae lắm rồi

Bên trên