Bộ B&W của em đây các bác.

Ðề: Bộ B&W của em đây các bác.

Bác cần j phải cầu kỳ mua sub mới làm gì??? Hàng 2nd mà còn bảo hành thì vẫn ngon mà?
Còn vụ pow em nghĩ phải mua đúng đời thì spec nó mới giống nhau, đánh ra 2 vế mới đồng bộ
Em có cầu kỳ đâu bác, đang tìm mua đồ 2nd đấy chứ nhưng mà không có bác ơi.

training

Well-Known Member

Trong trung tâm thương mại có bác minh_anh đang bán sub Vel deq10R kìa bác, đỉnh cao đấy

leanh_mr

Member

con A1 kéo 684 ổn không bác? em đang cố kiếm em 684 về nghe với A1 trước đã, còn khoản rồ tèo chắc tính dài hơi hơn

Deq10 gấp gần 2 lân tiền impact 10
Eeq 10 giờ tầm bao nhiêu tiền bác nhỉ? với lại ngoài Bắc chẳng có, hình như toàn anh em trong Nam chơi loại này hay sao ấy, mà em lại chẳng tin tưởng mấy chú vận chuyển của Việt Nam mình, kể cả Tín Thành em cũng đéch tin, làm ăn vô trách nhiệm lắm mà lại coi đồ của người khác như rác nên em chẳng biết mua ở đâu.
con A1 kéo 684 ổn không bác? em đang cố kiếm em 684 về nghe với A1 trước đã, còn khoản rồ tèo chắc tính dài hơi hơn
A1 xem phim với 684 thì em không phàn nàn gì. Nhưng nghe nhạc thì chuối củ.... tất nhiên nghe thì vẫn nghe được.

leo6love

Dàn của bác ngon quá.Nhưng sao lại chơi con A1 thế kia.

Dàn của bác ngon quá.Nhưng sao lại chơi con A1 thế kia.
Với cái mắt không được tinh cho lắm và cái tai cũng chưa đến nỗi đỉnh cao thì em thấy A1 phục vụ em cũng không đến nỗi nào bác ạ. hehihihihi
A1 chơi phim là OK rồi. Huyền thoại đấy
Anh lại thích cái giường của em bé (đặt cạnh 684 đấy):D
Dạo này hàng hóa bán tốt chứ H?
Em cảm ơn anh cũng đủ chi phí thôi ạ, e cũng đi làm suốt mà anh. Bà chị em mở và em coi hộ thôi ạ.
Thích cái kệ đĩa, đắt không bác :)
Kệ đĩa thì em cũng chẳng rõ là mua khi nào và mua ở đâu vì em xin bà chị bác ạ.

buihung65

Member

bộ B&W của bác thì ngon quá rồi nhưng đề nghị bác chủ thay giúp cái TV nhé nhìn khg xứng tầm chút nào.....

furama

có mấy vật không cần thiết bác để qua một bên.nhìn rối quá

bộ B&W của bác thì ngon quá rồi nhưng đề nghị bác chủ thay giúp cái TV nhé nhìn khg xứng tầm chút nào.....
Phòng em hơi nhỏ nên với diện tích phòng như vậy thì quả thật cũng không đến nỗi bác ạ. Cảm ơn bác đã góp ý cho em (nhưng mà nói thật là cũng hết đạn rồi bác, có xiền thì em cũng thay cái tivi bác ạ.)
bộ sưu tập quá khủng, chúc mừng bác!!!
Cám ơn bác, vậy là hưởng thụ được rồi
Vâng, cảm ơn các bác, tối đi làm về là em nằm xem phim và nghe nhạc rồi ngủ thôi. Kể cũng sướng các bác ạ.
có mấy vật không cần thiết bác để qua một bên.nhìn rối quá
Phải nói thật là có rất nhiều vật không cần thiết bác ạ, khi nào có thể thì em cũng để gọn lại. Cảm ơn bác đã góp ý cho em.

vnthq

Member

Chào bro, bộ này của bác thiếu Sub thì phải, không thấy bac show mà.

Chào bro, bộ này của bác thiếu Sub thì phải, không thấy bac show mà.
Vâng. lúc đầu tiên nghĩ mua cái Sub 610 đơn giản nên em post lên luôn. Nhưng sau một thời gian tìm kiếm thì quả thật hình như em nó tuyệt chủng rồi hay sao ấy bác ạ.
Em đang tìm phương án khác thay thế em nó đây mà chưa có đạn. :(

Bác định bán lại TV hay sao mà chưa bóc tem mặt trước vậy?

Bên trên