Bộ dàn cỏ úa trong căn gác trọ

ledzung

Member
Ðề: Bộ dàn cỏ úa trong căn gác trọ

sao pác chủ chụp ít hình thế, năm sau lên đời Tivi nữa là ngon lành, " cỏ " của pác quá chất luôn ạ, đó giờ thấy RX2 ghép với marantz, pác chủ ghép với arcam thế nào? cho vài nhận xét với ạ ( up youtube luôn pác )
Sang năm dự báo kinh tế còn khó khăn hơn bác ạ :p.
Theo tai của em thì với bộ này Mid nghe tương đối, bass thì mềm mại nhưng cũng không hề nhẹ ạ :D treble thì chưa được leng keng cho lắm. Rất mong các bác góp ý để em hoàn thiện bộ này hơn nữa.
Con máy ảnh của em mà quay video thì chắc bác khỏi nghe được nhạc luôn ạ :))

vutrankhanh

Cặp chân loa là hàng zin theo loa hả Bác hay Bác mua bên ngoài.nếu bên ngoài Bác mua ở đâu và giá bao nhiêu vậy.Cám ơn Bác nhé.Thân chào

forever_rock

Active Member

lại nhớ bài lời buồn thánh của cố nhạc sỹ họ Trịnh :"chiều chủ nhật buồn, nằm trong căn gác đìu hiu"
bác chủ ngấm bộ này mà ko sáng tác vài bài thì hơi phí

ledzung

Member

Cặp chân loa là hàng zin theo loa hả Bác hay Bác mua bên ngoài.nếu bên ngoài Bác mua ở đâu và giá bao nhiêu vậy.Cám ơn Bác nhé.Thân chào

Cặp chân em đặt của 1 bác trên 4u mình, nhà ở đốc ngữ thì phải (em quên mất roài). Bác có thể tìm ở bên box thương mại có bác Hoangngoclan, Cafesoud có bán thì phải. Chúc bác tìm được cặp ưng ý!

vutrankhanh

Cám ơn Bác,em ở SG,cặp chân loa của Bác đẹp quá.

roughsoul

Member

Bác cho em hỏi bộ Arcam (Amp + CDP) bác mua ở đâu? Giá bao nhiêu ạ!

spc08

Member

CDP bác mua bao nhiêu vậy bác?em cũng đang xài amply giống bác.Đang kiếm cái CDP Arcam Cho đồng bộ.

letuan_216

cứ lượn lờ trên này hoài mà theo mãi không kịp với dàn nào hết, hic
mà pác chủ nói giá thì oạch toẹt ra cho ae tính toán tí luôn bác chủ nhé
chúc mừng căn gác trọ nhưng không nhỏ

ledzung

Member
Ðề: Re: Bộ dàn cỏ úa trong căn gác trọ

cứ lượn lờ trên này hoài mà theo mãi không kịp với dàn nào hết, hic
mà pác chủ nói giá thì oạch toẹt ra cho ae tính toán tí luôn bác chủ nhé
chúc mừng căn gác trọ nhưng không nhỏ
Giá thì tùy thời điểm, tình trạng thiết bị và độ máu nữa bác ạ :D Em oạch toẹt lên đây thì ăn nhiều gạch lắm bác ạ :))

Hai Scm

Active Member
Chúc mừng bác chủ có dàn đẹp, chuẩn, xinh không cỏ đâu bác, có võ đấy... hihi

Kệ dàn là bác mua hay đóng thể bác ? Nếu mua thì bao nhiêu ạ ? Em đang tính kiếm 1 cái giống vậy.

Dàn chuẩn quá bác ạ. Giá con TV to hơn tí nữa thì chuẩn hơn :d

ledzung

Member
Ðề: Re: Bộ dàn cỏ úa trong căn gác trọ

Chúc mừng bác chủ có dàn đẹp, chuẩn, xinh không cỏ đâu bác, có võ đấy... hihi

Kệ dàn là bác mua hay đóng thể bác ? Nếu mua thì bao nhiêu ạ ? Em đang tính kiếm 1 cái giống vậy.

Kệ tivi em mua đồ thanh lý của wakatsuki bác ạ, con này có nhược điểm là phần lưng phía sau khoét ô thoáng để đi dây không phù hợp với đồ của em nên em tháo ra roài (vẫn chắc chắn và không ảnh hưởng đến kết cấu). Bác lưu ý nhược điểm này trước khi xuống tay nhé! :))

sieukho

Center yamaha của bác hót ra sao, bác chủ cho vài lời nhận xét về em nó được không ạ?

ledzung

Member

Center yamaha loại này chỉ bày cho nó có thôi bác ạ :p bác nên chọn cái khá khá chút nếu bác hay xem phim.

Bên trên