Bộ dàn cùi bắp của em

leanh1202

Member
Ðề: Bộ dàn cùi bắp của em

Aha, cái này phải nhờ bác lehoang40 tư vấn thôi. Mình thấy để loa như thế nghe hay hơn, khi nghe nhạc ta ngồi ở trung tâm mà; hơn nữa nhiều người cũng để như vậy. Mà bạn nên đấu dây loa kiểu Bi- amp đi. Đảm bảo nghe hay hơn rất nhiều.
hôm mua ở AnhDuy về, anh kỹ thuật viên set cho minh vây nên cũng ko để ý,đẻ mình thử lại vậy
ARV của mình là denon 1611 có 5 kênh thôi nên chắc ko đấu bi amli đc
có thể mua thêm amli 2 kênh riêng để nghe nhạc hay hơn 1611 ko đc bác nhi?

Chỉnh sửa lần cuối:

leanh1202

Member

Em mơ ước có được nữa..cùi bắp của bác! =P~
mới vào diễn đàn nhìn các bộ dán của các bác khác em cũng nghĩ như bác.theo kinh nghiêm của các bác ở diễn đàn là cứ nhịn ăn nhịn tiêu. bóp mồm bóp miệng và xin thêm vợ tiền là săm đc, thân trí là %-(

shdodai

Member

em ko nhịn nổi cười khi xem dàn bác,sorry bác,lần đầu thấy cổ trang và hiện đại song kiếm hợp bích

vu phuong thao

hôm mua ở AnhDuy về, anh kỹ thuật viên set cho minh vây nên cũng ko để ý,đẻ mình thử lại vậy
ARV của mình là denon 1611 có 5 kênh thôi nên chắc ko đấu bi amli đc
có thể mua thêm amli 2 kênh riêng để nghe nhạc hay hơn 1611 ko đc bác nhi?
Aha! Tôi cũng là ...nạn nhân của anhduy đây. Theo tôi bạn đầu tư mạnh vào home theatre của mình là được rồi. Sắm thêm đầu hd media tvix slim S1+harddisk
2G nữa nghe nhạc lossless đảm bảo hay hơn ampli 2 kênh dân dụng nhiều. Lại xem videomusic thuynga paris101 thật tuyệt vời.
Bạn vào youtube gõ từ khoá " jamo s606",xem người ta bố trí sắp xếp ht loa như thế nào? Chúc vui!

thogaubien

Thật đẹp đẽ gọn gàng, khác hẳn đống dây nhợ nhà em. hix...

Nhưng sao bác lại treo sur lên cửa sổ thế ạ? lúc xem film kính nó rung rinh leng keng thì làm thế nào?

ankkoh

Công nhận bác miền Bắc mà chơi sofa thì ko hợp , em cũng có bộ ghế giả cổ như của nhà bác , xem đc 1 film mà chuyển mấy tư thế ngồi vẫn mỏi :|
p/s : cái bể cá bác đép đó , nhiu $ vậy bác ?

leanh1202

Member

Công nhận bác miền Bắc mà chơi sofa thì ko hợp , em cũng có bộ ghế giả cổ như của nhà bác , xem đc 1 film mà chuyển mấy tư thế ngồi vẫn mỏi :|
p/s : cái bể cá bác đép đó , nhiu $ vậy bác ?
đúng là mỏi thật, vì em tận dụng cái phòng khách nên chưa được đồng bộ.
Em mua 2t3. dỗ nhóc nhà em ăn

leanh1202

Member

tiện đây các bác cho em hỏi bộ của em có chơi đc dts hd , doby hd ko ạ?

enragon

e thấy bác đầu tư bộ sô sờ pha đi.

bộ ghế nhà bác 1 mình bác nằm xem thì còn ổn, chứ cả nhà thì mỏi lắm =.=

leanh1202

Member

Cuối năm em cố tích góp đổi con tivi mới. tham khảo các bác dùng trước thấy em pana 42x20v hay trong tầm tiền nên rước em nó từ pico về.
Em nó đây ạ

sau 2h tự lắp đặt em nó an tọa trên tường cùng bộ dàn

So với các hãng khác em nó không đc thon thả cho lắm nhưng về nhà mình càng ngắn càng thấy đẹp mấy chết chứ. xem phim buổi tối tắt điện cảm giác như xem rạp ( cái này em tự sướng)

Chỉnh sửa lần cuối:

vietrung

Active Member

bộ dàn của bác chuẩn rồi đấy,ngon trong tầm $ :D

casper_anhia

Dàn đẹp quá rồi Bác chủ ah, em chỉ thắc mắc là nhiệt độ ngoài bắc vừa rồi xuống đền 8 độ mà Bác không đóng đc cửa sổ (vì treo loa Sur trên cửa sổ) thì lạnh sun.....nhỉ???=))

leanh1202

Member

Dàn đẹp quá rồi Bác chủ ah, em chỉ thắc mắc là nhiệt độ ngoài bắc vừa rồi xuống đền 8 độ mà Bác không đóng đc cửa sổ (vì treo loa Sur trên cửa sổ) thì lạnh sun.....nhỉ???=))

thanhs bác đã khen, em đóng cửa chớp ở ngoài bác ạ

Bên trên