BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

lehuytrinh

Well-Known Member
Thấy các Bác trình làng nhiều quá từ to đến bé , nhiều xu đến ít xu . Hôm nay em có bộ siêu cỏ trình các Bác vậy , đang gom xu để nâng cấp mà khó khăn quá
Tivi : SS 37
AVR : DENON
FRONT : PIONEER
SUB + SUR : KPL
HDP : EGREAT R180
HTPC : DELL

Thêm phần karaoke hát hò tí em chưa tậu được đầu karaoke xịn như VietKTV Nên vẫn dùng walao trên PC và đầu Ca li 6 số

Các Bác ném nhẹ nhé ....

soho4ever

Member
Ðề: BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

tem... siêu cỏ thế này nhiều người chạy theo bác chẳng kịp. chúc mừng Bác có bộ dàn như ý

chucuoihp

Member

Cái trần nhà bác ................................................................................................................................................ đẹp quá :D

khoatn

Member

Trần nhà đúng là đẹp thật.

Bin-K

Well-Known Member
Bác phấn đấu được cái nhà đẹp, trong cái nhà đẹp có cái phòng đẹp, còn bộ dàn đẹp trong cái phòng đẹp thì khó j đâu, chả mấy chốc bác lại lên đời thôi. Chúc mừng bác chủ.

PS - Trước khi post ảnh lên bác nên re-size ảnh xuống còn tầm 800~1000p cho chiều lớn của ảnh thì anh em đỡ phải chờ nó load.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng bác có bộ dàn ngon, trần nhà quá đẹp. Center bác để ra cạnh bàn phía trước nghe phê hơn. Em sub của bác sao quay mặt vào bên trong lạ vậy bác ? Thanks bác chia sẻ

vinagoh

Well-Known Member

Đồ gỗ nhà Bác đẹp quá........đặt biệt kết cái đồng hồ. \:D/

H 9999

Active Member

ở vn do dk khí hậu nồm và nóng ẩm nên cứ chơi đồ gỗ thật ăn chắc mặc bền ..đep mà có giá trị lâu dài ! chúc mừng bác ! mà sao cái SUB bác lại bắt em ý toàn chổng mông ra ngoài thế ? mặt lại úp vào tường hay em ý xấu hổ ?

lehuytrinh

Well-Known Member

ở vn do dk khí hậu nồm và nóng ẩm nên cứ chơi đồ gỗ thật ăn chắc mặc bền ..đep mà có giá trị lâu dài ! chúc mừng bác ! mà sao cái SUB bác lại bắt em ý toàn chổng mông ra ngoài thế ? mặt lại úp vào tường hay em ý xấu hổ ?

Nhà có nhiều trẻ nhỏ nó đến chơi nó nghịch làm móp hết nón loa các Bác không thấy con loa Pi của em bị nó đâm bục à . Con Sub này bị nặng nên lúc em chụp phải cho nó quay mông ra đấy chứ thương ngày em vẫn đối mặt nó mà . Cám ơn các Bác đã tham quan và động viên

minhjp

Well-Known Member

Chúc mừng bác , nhà toàn đồ gỗ đẹp quá, sub đánh úp nên quay mặt vào chẳng sao hả bác !? :)

H 9999

Active Member

Nhà có nhiều trẻ nhỏ nó đến chơi nó nghịch làm móp hết nón loa các Bác không thấy con loa Pi của em bị nó đâm bục à . Con Sub này bị nặng nên lúc em chụp phải cho nó quay mông ra đấy chứ thương ngày em vẫn đối mặt nó mà . Cám ơn các Bác đã tham quan và động viên

phải huấn luyện chứ bác ! thằng cu nhà em nó cũng nghịch nhưng k bao giờ ra bấm vặn chọc ngoáy đồ chơi của pápa....chỉ có bọn hàng xóm sang chơi chúng nó thấy mấy cái loa của nhà mình toàn cầm đồ chơi táng vào mới đểu...mấy đôi loa trước thấy cái nhĩ tròn tròn ở giữa ấy chúng nó toàn ấn bẹp dí...XÓT HẾT RUỘT ! giờ sang chơi em cử người CANH PHÒNG kakakaakakak ! mắng nó thì ngại....nhưng mà k thì có mà toi....nhà bố mẹ chúng nó chả dạy dỗ gì, cái tivi mở xem hoạt hình xong trẻ con cứ lao rầm rầm vỗ vào mặt tivi..may mà nhà chúng nó toàn loại nồi với plasma mặt thủy tinh chứ chơi LED thì có mà tèo hét...... em nghĩ bác phải huấn luyện bọn hổ con này ! cu con nhà em e huấn luyện k bao giờ nghịch chọc hay đút đồng xu vào ổ đĩa....hay lỗ thông hơi của loa ! còn trẻ con đến chơi phải cắt người TRÔNG ! kkkk hoặc là cho chúng nó vào 1 phòng dành cho trẻ con xong đủ đồ chơi của chúng thì chúng k nghịch đâu !

kieuduc

Member
Trần nhà làm bằng gỗ gì thế bác, trần giống hệt nhà em luôn. Làm cách đây 5 6 năm gì đấy, hình như gỗ mỡ

buithaihai

Active Member

Mình cao 1,8m, nặng 75kí lô, xin theo bác làm cửu vạn để sắm bộ dàn HD siêu cỏ như bác có được không?

không biết nghe thế nào nhưng mình vẫn thích tivi tầm 46" trở lên, xem phim hd mới đã

Minhsur

Banned
Re: Ðề: BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

Chúc mừng đồ chơi "siêu cỏ" của bác.
Nhà có cháu bé qua lại thì cẩn thận vẫn hơn. Mình dùng loa thường, nhưng khi có trẻ con đến nhà là mình phải cho loa úp mặt vào tường.

lehuytrinh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

Chúc mừng đồ chơi "siêu cỏ" của bác.
Nhà có cháu bé qua lại thì cẩn thận vẫn hơn. Mình dùng loa thường, nhưng khi có trẻ con đến nhà là mình phải cho loa úp mặt vào tường.

Khổ toàn mấy bà hàng xóm bế con sang buôn mới chết chứ . Cu nhà mình lớn hết rồi , có hôm về nhìn loa xót hết ruột nhưng chẳng dám mắng ai . đành khó tính đóng cửa vậy

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

Khổ toàn mấy bà hàng xóm bế con sang buôn mới chết chứ . Cu nhà mình lớn hết rồi , có hôm về nhìn loa xót hết ruột nhưng chẳng dám mắng ai . đành khó tính đóng cửa vậy
Thế mới khổ bác ạ, con mình thì nó biết rồi. Nhưng con hàng xóm thì đành chịu, nhất là lại cháu chắt, không khéo mang tiếng khó tính.
Sợ nhất là nó bôi đồ ăn vào thì ...

Hai Scm

Active Member
Cặp loa Front của bác vạm vỡ quá nhỉ, bác cho ít cảm nhận về xem phim và nghe nhạc thế nào đi bác ?@};-

Hung082012

Nhà đẹp, nhất là trần nhà, chắc cũng tốn nhiều xèng lắm. Bác chủ kiếm em TV to tí nữa cho cân đối nhé \:D/

lehuytrinh

Well-Known Member
Ðề: Re: BỘ DÀN HD SIÊU CỎ CỦA DÂN CỬU VẠN CÁC BÁC NÉM NHẸ NHÉ

Cặp loa Front của bác vạm vỡ quá nhỉ, bác cho ít cảm nhận về xem phim và nghe nhạc thế nào đi bác ?@};-

Con này nó là PIONEER CSA 77 trước mình chưa biết HD nên chủ yếu nghe nhạc với AMP 2Kênh nghe rất chất các dải thể hiện tương đối . Bây giờ dùng tạm thôi xem phim nghe cũng được đang gom xu làm cặp pradgind V6 nhưng suy thoái quá làm mãi chưa gom đủ

Bên trên