Bộ dàn karaoke gia đình

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Bộ dàn karaoke gia đình

Theo như đánh giá của bên Techland và Công audio thì em ES250P hay nhất trong tầm 650$$ đấy ạ,có nên tin ko nhỉ!Nhưng có lẽ là....đúng như vậy!!!

Bộ này của Bác em không dám đánh giá vì chưa đủ kiến thức, khi nào về nhà mới bác phô lên cho anh em thấy nhé?

Dàn bác ấy tổng thể trên 100tr chứ không như bác nghĩ đâu

Khoảng gần 14tr là mỗi em es250p thôi ạ,bác hoanggiangauto nói thế.Thấy họ đánh giá em này hay nhất trong tầm tiền đó thôi chứ mua thì cũng ko đến giá đó đâu ợ.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Khoảng gần 14tr là mỗi em es250p thôi ạ,bác hoanggiangauto nói thế.Thấy họ đánh giá em này hay nhất trong tầm tiền đó thôi chứ mua thì cũng ko đến giá đó đâu ợ.
À thì ra cái cục đen to sù gầm rú rền vang khi có tiếng ghi ta của hãng JBL

supzero203

Nhìn mà thấy mê dàn âm thanh của bác quá!!! Nhưng hình hơi mờ nên ko rõ nét lắm. Tuy nhiên em góp ý kiến xíu là không gian phòng hát bác nên để thoáng 1 tí cho thoải mái cũng như cho âm thanh phá ra ít va chạm sẽ hay hơn. Cuối tuần tụ họp hát karaoke và làm 2-3 dĩa bạch tuộc nướng + 1 két bia nữa là hết xảy. hehehe...

ngưỡng mộ dàn karaoke nhà bác ghê,cái loa bose ấy chắc hay lắm :-*
Hi bác kudo1908 hát gia đình thì ok lắm,nhưng nếu kinh doanh bằng Bose nói chung và 301AVM nói riêng thì nhanh tòe và xót ruột lắm ạ.Kinh doanh cứ JBL cho nó pro bác ạ

kudo1908

Active Member

Hi bác kudo1908 hát gia đình thì ok lắm,nhưng nếu kinh doanh bằng Bose nói chung và 301AVM nói riêng thì nhanh tòe và xót ruột lắm ạ.Kinh doanh cứ JBL cho nó pro bác ạ
nhà mình hát karaoke bằng loa sân khâu cỡ nhỏ hãng đức hải hát karaoke mở vừa đủ hát cũng bá cháy :D,ko biết cái ampli nào chịu nổi công suất của loa này nữa.

Bên trên