Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

dinhvannam

Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Bưng ra nặng chịch phần đầu phía bên trái, vì cục nguồn nằm ngay phần đó.

Em ghép thử với 802D mặc dù đồ đánh chung chỉ là ( CDP em dùng đầu bluray cỏ + pre là receiver 4308 cao cấp ) mà cặp pow này đã thể hiện đúng chất MARK-LEVINSON ung dung dẫn dắt CD+PRE khuất phục B&W 802D => buộc nó phải trình diễn những gì mà em chưa nghe được từ trước tới giờ của B&W802D ( vì em đã nghe B&W802D + pre-pow krell ) từng câu chữ lả lướt, từng nốt nhạc nhấn nhá, ca sĩ lên xuống hơi, tiếng bass gọn, sâu, dứt khoát, treble long lanh, trung thì lồ lộ... như đi vào trái tim ta hi..hi...\:D/ cảm nhận cá nhân em thôi nha các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

duongbaba

Active Member

Kinh thật !!!
Em đoán không nhầm thì thế nào bác cũng vác về thêm 5 cục pow và 8 cục pre nữa cho đủ bộ 7.1 :eek:
Sau đó chắc chắn bác chẳng còn gì để phấn đấu nữa...

dinhvannam

Kinh thật !!!
Em đoán không nhầm thì thế nào bác cũng vác về thêm 5 cục pow và 8 cục pre nữa cho đủ bộ 7.1 :eek:
Sau đó chắc chắn bác chẳng còn gì để phấn đấu nữa...

Em đang bị tẩu hỏa nhập ma bác duongbaba ơi. đi tìm cái gì đó mà sao em cứ đi tìm hoài vậy không biết.

Thế Anh

Chà chà. Nhìn bộ dàn của anh đi kèm kệ, bỏ những phần Karaoke đi trông chuyên nghiệp quá. Rất Hi-End

Lần trước để rối rắm trông A ma tơ ko đẹp chút nào.

vkc

Well-Known Member

Xem xong chỉ biết nói một câu : Sự nghiệp âm thanh nghe nhìn của Bác liên tục phát triển:)>-

dinhvannam

Chà chà. Nhìn bộ dàn của anh đi kèm kệ, bỏ những phần Karaoke đi trông chuyên nghiệp quá. Rất Hi-End

Lần trước để rối rắm trông A ma tơ ko đẹp chút nào.

Em đặt một cái kệ gỗ nữa, để dành cho center và mấy ngăn phía dưới đựng thiết bị.

Nhưng tham khảo hoài không có mẫu nào lý tưởng em đành tự vẽ cho thợ làm luôn, nhưng chắc nhìn giống cái bàn quá8-|, kệ về em show hình các bác ném đá cho em sáng óc thêm ra nhé, hi..hi....:-bd

Thế Anh

Đồ âm thanh nên để kệ thấp cho đẹp bác à. Kê cao lên chỉ thích hợp trong phòng trưng bày thôi.

Tụi Tây nó thích để trong 1 cái Rack.Nhưng theo em phải Rack thật xịn chuyên dùng cho Audio. Chống rung triệt để, chứ Rack rởm ở VN lắp cho các thiết bị mạng thì ko ăn thua đâu.

tieuthieugia

Well-Known Member

xin nghe thử trước khi em nó ra đi được hem nhỉ

GENERALS

Ban Quản Trị

Em khui thùng thấy phiếu bảo hành ghi limited waranted => em dịch đại là bảo hành không giới hạn thời gian hay còn gọi là vĩnh viễn :) Hàng này nguồn gốc đông thành nhập khẩu.

Limited Warranty có nghĩa là bảo hành có thời hạn anh Nam àh. Chừng nào nó ghi là Lifetime Warranty or Unlimited Warranty ( hiếm khi dùng từ này) thì mới là bảo hành vĩnh viễn suốt đời ^^

dinhvannam

Limited Warranty có nghĩa là bảo hành có thời hạn anh Nam àh. Chừng nào nó ghi là Lifetime Warranty or Unlimited Warranty ( hiếm khi dùng từ này) thì mới là bảo hành vĩnh viễn suốt đời ^^

Ai dà, mình dốt anh ngữ thế không biết, để mình điều chỉnh lại gấp.

Em gửi thêm vài tấm hình nhằm kích cầu mua sắm theo chủ trương của chính phủ :

tieuthieugia

Well-Known Member

nhìn ngầu quá đi thôi..anh Nam nhận sms của em chửa nhỉ? Mai nhé...

GENERALS

Ban Quản Trị

Đến giờ này mà sao anh Nam vẫn chưa mời a/e sang nhà chiễm ngưỡng và 1 chầu rửa hoành tráng là sao nhẩy ?? ^^

J/K kaka ^^

tieuthieugia

Well-Known Member

chieu nay anh Nam bận hay sao muh hem thấy đi off như anh đã nói nhỉ
pm cho Bằng j thế..tò mò....

Bên trên