Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

dinhvannam

Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Cám ơn bác

Giá thành tính theo in thì em không dám mơ rồi, em cũng tính nâng cấp màn chiếu lên loại chuyên dùng nhưng khi nào em yên ổn bộ dàn nghe nhạc cái đã.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cám ơn bác

Giá thành tính theo in thì em không dám mơ rồi, em cũng tính nâng cấp màn chiếu lên loại chuyên dùng nhưng khi nào em yên ổn bộ dàn nghe nhạc cái đã.

anh sợ rằng cuộc đời nghe nhìn của em sẽ ko có giây phút nào yên ổn. Em biết ko, phần nhìn của em vừa đầu tư tàm tạm chưa lâu thì chuẩn bị ra 1 đống model mới đấy, em có yên ổn được ko? 8-x :D

dinhvannam

anh sợ rằng cuộc đời nghe nhìn của em sẽ ko có giây phút nào yên ổn. Em biết ko, phần nhìn của em vừa đầu tư tàm tạm chưa lâu thì chuẩn bị ra 1 đống model mới đấy, em có yên ổn được ko? 8-x :D

Tự hài lòng là được thôi bác Chip ( em đang tập cai, cho bớt máu me nhòm ngó đồ mới )

Vừa rồi thấy cái remote của bác Giuvung đẹp, tiện...tính hốt mà nghĩ lại thấy gần bằng cái LCD 32 in rồi, ^:)^ may quá, kìm lại máu được, không có nó mình vẫn có remote mà. hi..hi....

vkc

Well-Known Member

Tự hài lòng là được thôi bác Chip ( em đang tập cai, cho bớt máu me nhòm ngó đồ mới )

Vừa rồi thấy cái remote của bác Giuvung đẹp, tiện...tính hốt mà nghĩ lại thấy gần bằng cái LCD 32 in rồi, ^:)^ may quá, kìm lại máu được, không có nó mình vẫn có remote mà. hi..hi....

bác Nam cứ nói "tự hài lòng" mà cứ đổi hàng liên tục:D..theo mình thì bác cứ để dành tiền, 1 hay 2 năm mới đổi hàng mới vì lúc đó món hàng được đổi mới có sự khác biệt lớn về chất lượng so với món hàng cũ$-)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

bác Nam cứ nói "tự hài lòng" mà cứ đổi hàng liên tục:D..theo mình thì bác cứ để dành tiền, 1 hay 2 năm mới đổi hàng mới vì lúc đó món hàng được đổi mới có sự khác biệt lớn về chất lượng so với món hàng cũ$-)

phạt nha bà con, cái tội nói một đàng làm một nẻo :mad:

Thế Anh

B&W 802D có để 1,2 năm chứ để thêm 10 năm nữa thì cũng ko có Model mới nào ăn lại được đâu. Model Signature thì ko tính, đã có từ kỉ niệm thành lập hãng rồi.
Sau này với cặp Pre, Pow Mono Block Mc Intosh cũng thế.

May chăng chỉ có cái AVR-4308 là anh Nam có thể giải tán thay bằng cặp Pre AVP-A1HD và Pow POA-A1HD
Và BDP-S350 giải tán để thay bằng BDP-S5000ES thôi.

dinhvannam

Thanks bác vkc, em không đổi audio nữa đâu,^:)^ cố gắng đổi nhà cho bằng 1/2 nhà bác cái đã. =D>

Avatar mới của bác nhìn hoài không chán.

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhvannam

B&W 802D có để 1,2 năm chứ để thêm 10 năm nữa thì cũng ko có Model mới nào ăn lại được đâu. Model Signature thì ko tính, đã có từ kỉ niệm thành lập hãng rồi.
Sau này với cặp Pre, Pow Mono Block Mc Intosh cũng thế.

May chăng chỉ có cái AVR-4308 là anh Nam có thể giải tán thay bằng cặp Pre AVP-A1HD và Pow POA-A1HD
Và BDP-S350 giải tán để thay bằng BDP-S5000ES thôi.

Ối dào bác thế anh không được kích động kẻ yếu bóng vía như em nhá, PRE AVP-A1HD & POW POA-A1HD chẹp chẹp, ai đang dùng cho em qua xem ké với.#:-s

Cái BDP-S5000ES + AE3000 anh bạn em bê về trong nay mai rồi, em lại được dịp xem ké tận mắt.~X(#:-s

vkc

Well-Known Member

Thanks bác vkc, em không đổi audio nữa đâu,^:)^ cố gắng đổi nhà cho bằng 1/2 nhà bác cái đã. =D>

Avatar mới của bác nhìn hoài không chán.

Mình mắc kẹt con nhỏ chứ nếu không mấy lần bác tổ chức chiếu phim mình cũng xin một vé rồi:D..Muốn nghe qua system của bác một lần cho biết âm thanh cao cấp:D

buihung

Administrator

Mình mắc kẹt con nhỏ chứ nếu không mấy lần bác tổ chức chiếu phim mình cũng xin một vé rồi:D..Muốn nghe qua system của bác một lần cho biết âm thanh cao cấp:D

Bác nghe xong mà nổi máu muốn nâng cấp thì để lại cho em bộ Onkyo nhé.

vkc

Well-Known Member

Bác nghe xong mà nổi máu muốn nâng cấp thì để lại cho em bộ Onkyo nhé.

khè khè..nếu có nhu cầu mình sẽ thông báo cho bác:D..hiện tại không có thời gian coi phim (chăm con, làm người cha gương mẫu:D) nên cũng chưa có nhu cầu phải thay đổi#:-s

tieuthieugia

Well-Known Member

khè khè..nếu có nhu cầu mình sẽ thông báo cho bác:D..hiện tại không có thời gian coi phim (chăm con, làm người cha gương mẫu:D) nên cũng chưa có nhu cầu phải thay đổi#:-s

em cũng đang trong tình trạng như bác...

dinhvannam

Nhìn bác công tử chết mồ, em đoán con cái người giúp việc lo hết rồi, có chăng bác bận là lo công việc lớn hơn thôi.

tieuthieugia

Well-Known Member

Bác này em cũng không tin, bác đi công trình kiếm $$ thì có.

dạo này làm ăn khó quá... em xin 1 chân an phận thủ tiết... ack
Bác Nam update hình mới vào trang 1 đi ạh.
cất cái hình kỷ niệm đấy vào... lâu lâu mở ra xem thui. nhìn trang 1 muh em lộn hoài

buihung

Administrator

Đề nghị bác Nam thuốc bác VKC mạnh vào cho em nhờ nhé.

dinhvannam

@tieuthieugia : Bộ HTchưa đủ nên em để vậy cho nó có lý lịch mua sắm, lâu lâu nhìn lại thấy cũng dui dui.

@buihung : Bác vkc có người nhà đi đi về về nên mua sắm bí mật lắm, vả lại chưa biết bác ấy máu mê HD tới cấp độ mấy nữa.

Thanks

Rep331987

Em chưa có con , mới có BX thôi nên máu anh hùng coi bộ nhìu hơn bác VKC8-x

Bên trên