các bác cho em hỏi về bộ amly với loa này để hát karaoke

luongy

Member
sắp tới về quê ăn tết em định tặng bố mẹ vợ một giàn hát karaoke. vợ em bảo ra siêu thị gần nhà mua cho tiện. em kinh phí tầm chục triệu nên định nhắm bộ này:
1. Amply Karaoke JARGUAR PA-303 XG giá 3tr990k. Amp này có công suất : 240 + 240 W và Trở kháng : 4 Ohm
2. Loa Karaoke Arirang T-6 giá 3tr990k. Loa này
Tổng trở: 8 Ohm,
Công suất ngõ ra: 150W x 150W
3. Đầu Karaoke Arirang AR-36HDMI giá 2 triệu, cho các cụ hát midi với xem đĩa hài tết cho vui
Tổng vừa tròn 10tr. mic thì em có bộ mic không dây rồi
Các bác rành âm thanh góp ý em xem loa thế có hợp với amp ko hay phải mua hoa của JARGUAR cho đồng bộ ạ?em cảm ơn nhiều

khoitran320

Member
Bác ghép vậy là chuẩn rồi. Nhưng phòng bác bao nhiêu m2, nếu dưới 20m-25m2 thì dán đấy đánh nổi, còn rộng hơn thì ko đánh nổi đâu

Audio VIP

Active Member
sắp tới về quê ăn tết em định tặng bố mẹ vợ một giàn hát karaoke. vợ em bảo ra siêu thị gần nhà mua cho tiện. em kinh phí tầm chục triệu nên định nhắm bộ này:
1. Amply Karaoke JARGUAR PA-303 XG giá 3tr990k. Amp này có công suất : 240 + 240 W và Trở kháng : 4 Ohm
2. Loa Karaoke Arirang T-6 giá 3tr990k. Loa này
Tổng trở: 8 Ohm,
Công suất ngõ ra: 150W x 150W
3. Đầu Karaoke Arirang AR-36HDMI giá 2 triệu, cho các cụ hát midi với xem đĩa hài tết cho vui

Tổng vừa tròn 10tr. mic thì em có bộ mic không dây rồi
Các bác rành âm thanh góp ý em xem loa thế có hợp với amp ko hay phải mua hoa của JARGUAR cho đồng bộ ạ?em cảm ơn nhiều[/QUOTE
Bác nên đổi amply đi , con amply sóng nhạc 303XG hú thôi rồi , Amply 203III arirang , loa TSE T5 , đầu 36k , sub bose trung quôc . mấy hàng trên của bác toàn hàng trung quốc dán mác khác thôi

Audio VIP

Active Member
Bác nên đổi amply đi , con amply sóng nhạc 303XG hú thôi rồi , Amply 203III arirang , loa TSE T5 , đầu 36k , sub bose trung quôc .

Bên trên