Các Bác cho em xin ý kiến về TV samsung.

renhat

Well-Known Member
con này ảnh rất đẹp e bán rất chạy bác có nhu cầu alo e sẽ có giá tốt nhất cho bác.

ndchieu22

Well-Known Member
Em định mua em tivi này
Smart Tivi Samsung 43 inch UA43KU6400.
Xin các Bác tư vấn giúp.
con này thì hình ảnh khá đẹp nhưng em thấy 4k 43 inch hơi phi không thể hiện hết ưu điểm của 4k, bác chọn sang dòng to hơn 1 chút như 50KU6000 xem sao

phonuingayay

nghe nói con đó khá là chất nha, thiết kế bất chấp thời tiết luôn á, slogan của no là vậy

tenten_87

châm ngon nam nay cua Samsung la tymau sac, that nhu cuoc song ma bac, , con do thi thiet ke ok lam luon a
  • Màu sắc sống động
  • Xem phim trực tiếp từ USB
  • Được tích hợp các cổng kết nối HDMI
nhưng thong so cua no ne

xanxus_v

Con KU6400 cũng được đấy chứ, áp dụng hệ điều hành tizen có nhiều tính năng với công nghệ HDR làm cho hình ảnh có độ tương phản cao nữa

fortune26

Dòng này giá cao nhưng cũng đáng tiền đấy, màu sắc SS sống động, loa thì kiểu dáng cũng đẹp, âm thanh là âm thanh vòm nhờ áp dụng công nghệ Dolby digital plus mà

mnihnhut_bb

Em nghe nói tv này không những hỗ trợ điều khiển giọng nói bằng giọng tiếng anh mà còn hỗ trợ thêm các ứng dụng như HDViet, Flix TV, nữa đó bác.xem phim thì bá chấy luôn:D

leopri65

theo cảm nhận của mình thì tivi SS kiểu dáng rất hiện đại, màn hình to, hình ảnh sắc nét, màn hình cong hay phẳng gì cũng tốt hết

LAndMax_MTV

tivi Samsung dạo này đều tích hợp thu truyền hình mà không cần đầu thu rồi, đỡ tốn dc một khoản cho người mua:D

drstrange33

mính thì thấy giao diện Smart hub của sam rất tiện lợi, dễ sử dụng cộng thêm cái remote thông minh tích hợp nhiều thiết bị nữa chứ

nhok_jun87

con này áp dụng công nghệ Tizen cũng đẹp mắt lắm, chất lượng hình ảnh theo mình thì rất ok

john_cece

Em thấy SS K5300 cũng được đấy chứ, Thiết kế đẹp, thanh mảnh sang trọng lại còn tích hợp thêm đầu thu = >tiết kiệm chi phí:D

minhnghia32

Samsung hỗ trợ rất nhiều thiết bị ngoại vi (chuột,bàn phím...). Kho ứng dụng trực tuyến trên Samsung cũng có nhiều ứng dụng tương tích với với nhu cầu của mình

hoanghiep_hn

Mình cảm thấy con này được thiết kế đầy đủ nét đặc trưng của tivi SS: sang trọng,tinh tế nhờ thiết kế chân đế mảnh mai, trông rất gọn:cool:

Bên trên