các bác nhận ra ai không

COMMANDO

Active Member
Ðề: các bác nhận ra ai không

Nếu được em cũng xin leo lên 1 lần cho thỏa, xấu như em ấy cũng quất, có bác nào như em ko ta ?

Em ấy xài toàn hàng giả đó anh Nam ơi, đi thẩm mỹ suốt nên mới như vậy đó anh. Chính vì thế nên em nì có biệt danh là "NGƯỜI ĐẸP DAO KÉO"..., mới nghe tưởng em này làm nghề MÀI DAO MÀI KÉO :D

dinhvannam

Các bác chụp lại làm bằng chứng thía này thì chít em.:eek:

Cái mặt câng câng, nhìn ghen ghét.... thì lôi ra cạnh giường ta đứng dưới đất mà phang cho cật lực vào, trước khi lâm trận làm tí bia rượu cho dạn miệng vừa phang vừa chửi....=))

p/s: Đừng chụp lại để có em còn xóa nhé.:-ss

quanghaiphong

Well-Known Member

Cái mặt câng câng, nhìn ghen ghét.... thì lôi ra cạnh giường ta đứng dưới đất mà phang cho cật lực vào, trước khi lâm trận làm tí bia rượu cho dạn miệng vừa phang vừa chửi....=))

-Bác có tính bạo lực quá...quan trọng là phải chiến cho nó chít bác à,nên phải dành hơi cho đến lúc ôm hàng chạy quanh phòng...ôi bala..chẹp chẹpb-(

vuchaulong

Active Member

Hảo kungfu... Có khi thế mới thích.

dinhvannam

Cái thế đứng đất phang cạnh giường rất bạo lực đấy bác, đồ thật còn sốc chịu ko nổi phải dùng hai tay giữa núi lại, chứ đồ giả thì lộn tùng phèo và tức ngực lắm.

p/s : Đồ giả em thử rùi...[-O<

quanghaiphong

Well-Known Member

Cái thế đứng đất phang cạnh giường rất bạo lực đấy bác, đồ thật còn sốc chịu ko nổi phải dùng hai tay giữa núi lại, chứ đồ giả thì lộn tùng phèo và tức ngực lắm.

hàng bác chiến thật đấy,có khi mở top cho bác còn phổ biến kt thui:)):)):)):))

dinhvannam

Bàn mấy cái vụ này em xung lắm, các bác kể thành tích ra cho nhau nghe đê.

Em xin lắng nghe.

tieuthieugia

Well-Known Member

Nếu được em cũng xin leo lên 1 lần cho thỏa, xấu như em ấy cũng quất, có bác nào như em ko ta ?

Bàn mấy cái vụ này em xung lắm, các bác kể thành tích ra cho nhau nghe đê.

Em xin lắng nghe.

để em đi theo canh chừng cho anh nhé.. kẻo chị nhìn thấy
muh hình như nick của anh trên mốc đâu phải la dinhvannam nhỉ

dinhvannam

Mấy bữa trước em được admin của mocxi tớ tận nơi trú ẩn của em chỉ giáo vài tuyệt chiêu, anh em gặp nhau hạp gu thôi thì...:-ss...( bác ấy có nick trên HDVN đó nhe và trên này nhiều bác cũng sinh hoạt bên đó đó, thỉnh thoảng gặp vài ông có cách post bài y chang ông Chip, chú nham18 thì phải..=))

b52g0

qua đây, mới thấy nhóm máu của anh em HD:D

ps: lúc nào phát hành "tặc răng 2" thì PM em cái nhá =))

b52g0

toàn đít với đoi, toàn kích với dục. ẻm nì ghê vãi:mad::mad::mad:

dragonlee

Well-Known Member

Mấy bữa trước em được admin của mocxi tớ tận nơi trú ẩn của em chỉ giáo vài tuyệt chiêu, anh em gặp nhau hạp gu thôi thì...:-ss...( bác ấy có nick trên HDVN đó nhe và trên này nhiều bác cũng sinh hoạt bên đó đó, thỉnh thoảng gặp vài ông có cách post bài y chang ông Chip, chú nham18 thì phải..=))

Không khéo mấy ông ấy đóng vai " Máy bay bà già " bên đó thì khối ông toi :p

vuchaulong

Active Member

Bác thử hành văn ví dụ 1 phát cho em học theo với bác Long Vũ ;))

Trót khai tên tuổi trên đây rồi, không dùng nick mà lại ghi rõ họ tên nữa. Nếu có mệnh hệ gì thì không được ngồi đêm nói fét nữa đâu.

Hẹn lúc off nhé!

dragonlee

Well-Known Member

Trót khai tên tuổi trên đây rồi, không dùng nick mà lại ghi rõ họ tên nữa. Nếu có mệnh hệ gì thì không được ngồi đêm nói fét nữa đâu.

Hẹn lúc off nhé!

Ồ! Hóa ra vuchaulong là tên bác à. Em cứ tưởng bút danh trên diễn đàn ;))

Bên trên