Các bạn EbP vẫn bảo thủ vô đối thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Zenky1234

Ðề: Các bạn EbP vẫn bảo thủ vô đối thật

lol, bác này ko sinh ra ở thời bao cấp thì đúng là phí, bác giỏi thì cứ kêu anh nào thuộc EbP phát biểu đc như bác cho ace biết mặt cái:-L

1 sp làm ra mà nói ko cần biết đánh giá nhận xét của người dùng thì thật là 3d

Bác xem quote của em đi bác :-":-":-"

Con lạy mấy bố, bên kia cãi nhau lên đến cả ngàn post rồi giờ các bác mới lôi ra nói à, ai thích DTS thì cứ tìm DTS mà chơi, EbP họ chẳng ép ai cả.

Còn chất lượng của họ thế nào thì họ cũng chẳng cần đến đánh giá của các bác, cái họ quan tâm là vị trí của họ ở nơi khác: HDbits.org và fan của họ. Những người chẳng phân biệt được sự khác nhau giữa hàng scene và hàng Internal thì EbP chẳng có ý nghĩa gì trong mắt họ, ngược lại, với EbP thì họ cũng chẳng care đánh giá của các bác đâu, họ ở một cộng đồng khác, một đẳng cấp khác. Chấm hết.

tlap

Member

Nói chung, như các bác đã nói chất lượng encode giữa các nhóm giờ ít chênh lệch. Thế thì:
1. cứ film mới ra thì kéo về xem, khỏi thắc mắc nhóm gì gì hết
2. thích nhóm nào để lưu trữ, sưu tầm thì cứ kéo về cất, chả liên quan đến ai. Khỏi mắc công cãi vả

Còn các bác nào cứ kêu la EbP bảo thủ, không xài DTS hay DTS hay hơn AC3, hay ngược lại thì càng chứng tỏ các bác thích EbP, hoặc oánh giá cao chất lượng của họ, chẳng qua do người ta không đáp ứng yêu cầu các bác (ở đây là có DTS) nên các bác cứ ném đá người ta :))

Xin té... =))

kendo

Member

bên kia tới 2 topic tranh luận vấn đề này. Giờ lại thêm bên đây. Cãi hoài thì chẳng tới đâu đâu. Giờ việc mux lại mkv quá đơn giản. bạn nào thích thì cứ mux DTS vào, mất công thì down hàng khác. Thế thôi. EbP cũng như những team khác, mỗi team có hướng riêng, có định nghĩa về chuẩn âm thanh và hình ảnh riêng. Vì thế người xem có nhiều lựa chọn. Chứ sao phải ép team này theo tiêu chuẩn này.

dotu

Member

Con lạy mấy bố, bên kia cãi nhau lên đến cả ngàn post rồi giờ các bác mới lôi ra nói à, ai thích DTS thì cứ tìm DTS mà chơi, EbP họ chẳng ép ai cả.

Còn chất lượng của họ thế nào thì họ cũng chẳng cần đến đánh giá của các bác, cái họ quan tâm là vị trí của họ ở nơi khác: HDbits.org và fan của họ. Những người chẳng phân biệt được sự khác nhau giữa hàng scene và hàng Internal thì EbP chẳng có ý nghĩa gì trong mắt họ, ngược lại, với EbP thì họ cũng chẳng care đánh giá của các bác đâu, họ ở một cộng đồng khác, một đẳng cấp khác. Chấm hết.

Nói chung, như các bác đã nói chất lượng encode giữa các nhóm giờ ít chênh lệch. Thế thì:
1. cứ film mới ra thì kéo về xem, khỏi thắc mắc nhóm gì gì hết
2. thích nhóm nào để lưu trữ, sưu tầm thì cứ kéo về cất, chả liên quan đến ai. Khỏi mắc công cãi vả

Còn các bác nào cứ kêu la EbP bảo thủ, không xài DTS hay DTS hay hơn AC3, hay ngược lại thì càng chứng tỏ các bác thích EbP, hoặc oánh giá cao chất lượng của họ, chẳng qua do người ta không đáp ứng yêu cầu các bác (ở đây là có DTS) nên các bác cứ ném đá người ta :))

Xin té... =))

lol, phải công nhận 2 chú này ở 1 "đẳng cấp khác" thật;;)

James Vo

Member

lol, bác này ko sinh ra ở thời bao cấp thì đúng là phí, bác giỏi thì cứ kêu anh nào thuộc EbP phát biểu đc như bác cho ace biết mặt cái:-L

1 sp làm ra mà nói ko cần biết đánh giá nhận xét của người dùng thì thật là 3d

Vozer đây mà ;)) , chào đồng hương :x

kokokoko

Well-Known Member

phải nói thật là lâu lắm rồi mình ko down hàng của EbP :D

chỉ down nếu ko còn hàng của nhóm nào thôi

khoảng cách giữa scene với internal thì bi h rút ngắn rõ rệt rồi :D

nta139

Member

RuDE vừa gia nhập EbP đó các pác ;)) ;)) có vẻ tương lai EbP ngày càng lên thì phải ;)) ;))
àh... SK có nói 1 điều: EbP không hiện không ép thành viên nhóm chơi AC3/DTS... :x :x

ilundb

Member

RuDE vừa gia nhập EbP đó các pác ;)) ;)) có vẻ tương lai EbP ngày càng lên thì phải ;)) ;))
àh... SK có nói 1 điều: EbP không hiện không ép thành viên nhóm chơi AC3/DTS... :x :x

Cho xin cái link đi bác

mềnh xem phim trên loa vi tính 2.1 ghẻ nên chả quan trọng là ac3 hay dts %-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên