Các mem ở Hải Phòng vào đây giao lưu HD nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buihung

Administrator
Ðề: Các mem ở Hải Phòng vào đây giao lưu HD nhé

Các bác yêu TC chứ có yêu R đâu, hôm trước gần chục mạng mà có mỗi chai nho nhỏ gọi ra rồi lại trả lại.

quanghaiphong

Well-Known Member

Chúc mừng bác Quảng!
Hôm qua đọc bài của bác em cười bò ra, nhưng mà hay! :D
Cám ơn bác,may có quý nhân phù trợ ko giờ này em lại lên chào cờ lâu rồi.Vụ RTC này bác Hùng nhất quyết phải mời bác để giao lưu mới được.Bác đọc bài em mà ko thấy đỡ em được tí nào..Chán:eek:

Tieubaocaca

Active Member

Em chào các bác!
Cho em hỏi một tí!
Em đang ở HN nhưng trong CMT có cái nguyên quán là Thủy Nguyên thì có được tham gia vào hội các bác không ạ?
Tính em thì tham (chắc là tại ...:D) mà thấy trong hội các bác có nhiều phim quá nên muốn copy nhờ (down tốn xiền + thời gian lắm). Không biết ý các bác thế nào ạ?
Kinh phí thì em tính hôm nào em xuống HP rồi quy ra RTC có được không ạ?
Vài lời mạo muội có gì không phải mong các bác lượng thứ!
Thân ái chào các bác!

quanghaiphong

Well-Known Member

Em chào các bác!
Cho em hỏi một tí!
Em đang ở HN nhưng trong CMT có cái nguyên quán là Thủy Nguyên thì có được tham gia vào hội các bác không ạ?
Tính em thì tham (chắc là tại ...:D) mà thấy trong hội các bác có nhiều phim quá nên muốn copy nhờ (down tốn xiền + thời gian lắm). Không biết ý các bác thế nào ạ?
Kinh phí thì em tính hôm nào em xuống HP rồi quy ra RTC có được không ạ?
Vài lời mạo muội có gì không phải mong các bác lượng thứ!
Thân ái chào các bác!
Ko dám ko dám-tứ hải giai huynh đệ-Mời bác về quê a e sẽ đón tiếp nhiệt tình lun:-j

buihung

Administrator

Không biết đợt này ảnh hưởng của bão thì trời có mát không nhỉ? Ta lại RTC vào buổi trưa ngày thường nhé.

Anh Hùng về chưa nhẩy/ Mai thứ 5 rồi đấy. Đến hẹn lại thịt chó hay thịt mèo đây ta?

vietthangctnd

anh em hp đi vắng đâu hết rồi thế.Bác nào chủ xị vậy chẳng hô hào anh em gì cả vắng tanh vắng ngắt vậy, cho em xin đăng ký một chân mà chẳng biết đăng ký với ai??????

quanghaiphong

Well-Known Member

anh em hp đi vắng đâu hết rồi thế.Bác nào chủ xị vậy chẳng hô hào anh em gì cả vắng tanh vắng ngắt vậy, cho em xin đăng ký một chân mà chẳng biết đăng ký với ai??????

Bacs c]s goij cho bacs Hùng or Tài nhé
-SDT:0903282269:0913219265

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên