Các mem ở Hải Phòng vào đây giao lưu HD nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Các mem ở Hải Phòng vào đây giao lưu HD nhé

rẤT VUI ĐƯỢC GIÚP BÁC MỘT TAY MỘT CHÂN. SÁNG HAY CHIỀU CN ĐÂY BÁC?

buihung

Administrator

Ali33 đi đâu mà để anh em bơ vơ thế này ???? Hay là anh em đến nhà mình khuân vác đồ đạc set up cái phòng xem phim vậy rồi offline luôn cho tiện ?

Ok, vụ khuân vác này anh em hdHP thầu trọn gói 2tr nhé.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

rẤT VUI ĐƯỢC GIÚP BÁC MỘT TAY MỘT CHÂN. SÁNG HAY CHIỀU CN ĐÂY BÁC?
Sáng CN ăn sáng, uống cà phê xong là... chơi luôn !
Ok, vụ khuân vác này anh em hdHP thầu trọn gói 2tr nhé.
Hùng ơi ! Thế là chú giết anh rồi, đang nợ bao nhiêu tiền xây nhà mà chú tính đắt thế thì anh chịu sao thấu, thôi bới đi một số "0" nhé ! ^:)^

phucbeo

Sáng CN ăn sáng, uống cà phê xong là... chơi luôn !

Hùng ơi ! Thế là chú giết anh rồi, đang nợ bao nhiêu tiền xây nhà mà chú tính đắt thế thì anh chịu sao thấu, thôi bới đi một số "0" nhé ! ^:)^

Có mua ghế để phòng xem phim không Tài ơi, mới 98% (Ông thợ làm cho mình bảo sử dụng được khoảng 100 năm, mới dùng được có 2 năm). Giá khuyến mại không bao gồm vận chuyển là 1$, rao từ năm ngoái đến giờ chưa bán được.

buihung

Administrator

Có mua ghế để phòng xem phim không Tài ơi, mới 98% (Ông thợ làm cho mình bảo sử dụng được khoảng 100 năm, mới dùng được có 2 năm). Giá khuyến mại không bao gồm vận chuyển là 1$, rao từ năm ngoái đến giờ chưa bán được.

Món hời của bác Phúc này, bác Tài ơi.

buihung

Administrator

Chắc gì hời, chẳng may bác ấy tính vài xị $ tiền công vận chuyển thì sao? "Của một đồng, công một lượng" mà :D

Tính làm sao được, mình phải đến tận nơi khiêng về chứ.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Đúng là đen cho thảo dân quá ! Cầu thang nhà em hơi hẹp, không biết có khiêng được cái ghế hoành tráng của bác lên trên phòng nghe hay không nữa ! Em sợ là mất 1000$ để sửa cầu thang thì chết !:-s
Thưa anh em, nếu không có gì thay đổi ngày CN 19/4/2009 mời anh em đến 27/49 Nguyễn Công Trứ giúp em sắp xếp cái phòng nghe nho nhỏ. Hy vọng sau này sẽ là chỗ cho anh em họp hành giao lưu HD cho vui !8-}

buihung

Administrator

Đúng là đen cho thảo dân quá ! Cầu thang nhà em hơi hẹp, không biết có khiêng được cái ghế hoành tráng của bác lên trên phòng nghe hay không nữa ! Em sợ là mất 1000$ để sửa cầu thang thì chết !:-s
Thưa anh em, nếu không có gì thay đổi ngày CN 19/4/2009 mời anh em đến 27/49 Nguyễn Công Trứ giúp em sắp xếp cái phòng nghe nho nhỏ. Hy vọng sau này sẽ là chỗ cho anh em họp hành giao lưu HD cho vui !8-}

Trưa CN em phải đi đám cưới ở Thái Bình nên chắc đợi mọi người bưng bê kê đặt xong thì em về thưởng thức là vừa anh nhỉ.

Bác này hăng hái nhỉ, gia chủ mời 10h mà 9h bác đã đến bưng bê kê đặt rồi.

Em đang muốn trốn vợ con 1 hôm mà bác. Bác Tài mà bảo 7h em cũng qua chứ nói gì 9h.:))

Dạo này khí huyết em có vẻ không tốt nên em sẽ xem phim ma để bồi bổ lại công lực. Bác nào có thể loại phim Ma thì báo em một câu để em đến copy. Cho em cám ơn trước.

Chúng ta có ít nhưng xài nhiều, chúng ta mua nhiều nhưng sử dụng ít.
Chúng ta có nhà rộng với mái ấm hẹp; có tiện nghi nhưng ít thời gian.
Chúng ta có nhiều bằng cấp nhưng lại có ít tri thức.
Chúng ta có nhiều kiến thức nhưng lại thiếu sự suy xét.

Chúng ta làm ra những thứ lớn hơn nhưng chưa chắc chất lượng hơn.
Chúng ta làm giàu tài sản nhưng lại làm nghèo giá trị bản thân.
Chúng ta nói quá nhiều, thương yêu quá ít và thường hay ghét người.
Chúng ta kéo dài tuổi thọ nhưng không sống đúng ý nghĩa đích thực của cuộc sống.

Chúng ta chinh phục không gian vũ trụ nhưng lại bỏ trống không gian tâm hồn.
Chúng ta cố làm sạch không khí nhưng lại làm vẫn đu.c tâm hồn.
Chúng ta biết đường đến mặt trăng nhưng lại quên đường đến nhà người hàng xóm.

Chúng ta xây nhà cao hơn nhưng lại hạ thấp tâm tính; xây đường rộng hơn nhưng lại thu hẹp tầm nhìn.
Chúng ta uống quá nhiều, hút quá nhiều, xài tiền không toán tinh, cười quá ít, lái xe quá nhanh, hay cáu giận; thức khuya để rồi uể oải dậy sớm; đọc quá ít và coi TV quá nhiều.

Chúng ta được học cách phải tiến nhanh về phía trước mà chưa học cách chờ đợi.
Chúng ta được dạy cách kiếm sống chứ không phải cách sống.

Đây là thời đại của thức ăn nhanh và tiêu hoá chậm; của những con người to hơn nhưng nhân cách nhỏ hơn; tài sản rất sâu nhưng tình thương lại cạn.

NẾU THẾ NÀY, CUỘC SỐNG THẬT VÔ NGHĨA!!!
Nguồn Từ : Khoa Học Phổ Thông.
Website : http://www.khoahocphothong.net
.

CÀNG NGẪM CÀNG ĐÚNG

quanghaiphong

Well-Known Member

Mai em bị ban nick vĩnh viễn rồi nhé.Bác Hùng xem RTC ở đâu cho piết tý ý kiến nhé

Thế thì lại phải RTC thôi các bác à? CN này được ko vậy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên