Cafe HD Đôi bạn

kimcangiac1

Chào các bạn, mình vừa khai trương quán cafe HD Đôi bạn. Mô hình này chắc có nhiều bạn đã bít rùi, nhưng vẫn nói ^^

Quán có phòng chiếu phim riêng cho các bạn, có sức chứa từ 1 - 20 người, rất thix hợp cho các bạn đi hẹn hò với người iu, bạn bè hay gia đình. List phim với số lượng phim rất nhiều, hiện vẫn đang cập nhật thêm rất nhiều phim.
Màn hình xem phim lớn, âm thanh 5.1 sẽ cho bạn một cảm giác xem phim rất ...thật :)

Quán tọa lạc ở 98 Ngô Quyền F5 Q10. Tel 08.39573117

Quán mới khai trương, vẫn còn 1 số thiếu sót. Mong các bạn đến xem và góp ý. Thanks :D

Sau đây là 1 số hình ảnh:

Đây là blog của quán. Các bạn lên cập nhật list phim và xem thêm hình ảnh về quán nhé.
Blog | Cafe HD Đôi Bạn - Yahoo! Blog

Chỉnh sửa lần cuối:

hoang_saigon

Ðề: Cafe HD Đôi bạn

Thân chào bác ! theo ý em khi post thông tin và hình ảnh của minh lên diễn đàn e rằng sẽ có nhiều tay rổi hơi ném đá, bình luận vô tội vạ và sẽ tạo lên cái nhìn nhận chung không tốt cho quán, mình có điều kiện mở quán là để kinh doanh với nhiều đối tượng khách khác nhau, đôi khi sự đầu tư cũng như cơ sở vật chất và setup chưa được hoàn thiện được. Tốt nhất nên tính đến phương án quảng cáo trên phương diện khác sẽ tốt hơi. Mong bác chủ kinh doanh thuận lợi

kimcangiac1

Chào bác, rất cảm ơn bác về cái ý kiến của bác. Quán cũng vừa khai trương, đúng là vẫn còn nhiều thứ chưa hoàn thiện đc. Vẫn mong các bác góp ý kiến cho quán để quán cải thiện.

Chỉnh sửa lần cuối:

love_yejin

Huyền Thoại

gần nhà mình, nhưng sẽ không đến, vì nói kiểu này chẳng ai đi đâu, không có hình ảnh, màn chiếu thế nào, ghế ngồi bố trí ra sao, giá cả bao nhiêu, không gian có rộng không, nói chung nên đưa lên hết cho người ta tham khảo, chứ nói vậy thì ae ngồi tưởng tượng ra àh

oldfriend

Moderator
Bác chủ có công đầu tư, anh em có dịp sẽ ủng hộ, đừng bi quan bởi những comment vô học. Chúc bác làm ăn phát tài !

hkhang

Active Member

bác cứ up ảnh lên giá cả lên cho anh em tham khảo góp ý cho bác thôi chứ không ai ném đá bác đâu..không tính máy tay GATO bác cứ đưa lên hết ai thix thì qua ủng hộ bác thôi.. chúc bác làm ăn phát đạt

kimcangiac1

Hj, thanks mọi người đã ủng hộ. Hiện quán chỉ có 1 phòng nhỏ, còn lại tất cả phòng đều tương đổi to. Chứa đc rất nhìu người, về list phim thì quán đã có hơn 500 phim rồi. Do mới khai trương nên lượng phim chỉ đc nhiu đó, hiện vẫn đang cập nhật thêm 1 số phim 2012 và nhìu phim khác nữa.

Ảnh chụp = điện thoại nên nó không đc đẹp lắm, các bác thông cảm cho nhen. Em đang chụp thêm vài tấm, sẽ bổ sung sau :D
Về giá cả, chắc các bạn cũng bít vài nơi có mô hình giống như thế này rồi. Giá mình cũng sẽ đồng giá thôi. 60k/giờ nghĩa là cứ 1 phút sẽ = 1k. Và không giới hạn người đi hay tính tiền theo đầu người, các bạn đi càng đông thì tiền giờ xem phim sẽ share ra sẽ ít hơn, 10 người đi thì chỉ có 6k/giờ/người thôi ^^.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoang_saigon

Ðề: Re: Cafe HD Đôi bạn

Bác chủ có công đầu tư, anh em có dịp sẽ ủng hộ, đừng bi quan bởi những comment vô học. Chúc bác làm ăn phát tài !
KU ! AI VÔ HỌC KU ! NÓI KU NGHE LỚN RỒI ĐỪNG CÓ NÓI KIỂU ĐÓ . KOI CHỪNG ĐÓ NHÉ ! RẤT MAY LÀ MÌNH POST BÀI NÓI TRƯỚC LÀ CÓ MẤY KẺ CHÉM GIÓ LUNG TUNG CHỨ KHÔNG NHÌN MẤY HÌNH POST VỀ QUÁN VÀ GIÁ CẢ NÀY SẼ CÓ NHỮNG KẺ CHÉM GIÓ TÙM LUM.

kimcangiac1

Ôi sao lại gây hấn nhau thế này =.= Với lại, Hình như là xem qua những cái hình về quán và giá cả thì bác Hoang_Saigon hok mấy thiện cảm về quán nhỉ.

Do em còn vụng về về nhiều khoản nên đang dần dần cải thiện về hình thức quán.
Còn về giá cả, em có đi nhiều quán trước khi mở quán này, đều 60k/h cả đấy. Giá của em cũng đồng giá cả thôi mà.
Còn vế mấy tấm ảnh, em sắp chụp lại vài tấm. Do còn vụng về quá nên ảnh hok được đẹp mắt cho lắm, bác thông cảm.

thanhhdmi

Cho mình hỏi chút xíu nhé, 2 tấm hình đầu tiên bạn chụp là có để ngồi coi HD ko vậy?? Tấm thứ 3 thấy có mỗi màn chiếu+ dàn All in One của Panasonic thì phải.
Nếu 2 tấm đầu là để ngồi coi HD thì bạn chắn nên coi lại vì coi phim mà sáng quá+ ổn quá sẽ ko tốt cho quá trình thưởng thức bộ phim
Tấm thứ 3 nên chụp tòan cảnh sẽ dễ hình dung hơn
Thank

kimcangiac1

Chào bạn, thanks vì câu hỏi của bạn. Thật ra thì 2 tấm đầu chỉ là dạng giống như chỗ để bạn ngồi lựa phim, uống nước thôi. Ko có chiếu phim ở đó, chỗ đó mình chỉ mở trailer phim thôi à.
Còn phim thì chiếu ở trên phòng riêng, có độ tối, yên tĩnh phù hợp rùi ^^
Còn về phần chụp hình thì đang chụp hình rùi lọc lại ảnh nữa, tại hôm trước có cái tấm chụp phòng phim nhưng tấm đó hơi xấu nên delete mất rùi. Vài hôm nữa mình làm kịp thì sẽ up lên nhiều hình ảnh hơn về quán. Thanks các bạn đã ủng hộ :D

gpk

Well-Known Member

Theo ý kiến cá nhân mình thì giá cả cũng chưa thu hút lắm, mình thấy nhiều nơi chiếu HD bạn chỉ cần gọi 1 ly nước giá trung bình 15k là có thể xem phim thoải mái rồi. Nhiều cặp đôi đến đây chắc cũng chưa hài lòng lắm về giá (cái này theo chủ quan tại mình hay dắt bạn gái đi xem phim^^). Nhưng dù sao cũng chúc mừng bạn, hôm nào rảnh mình sẽ ghé ủng hộ. Thân!

kimcangiac1

Chào bạn, có phải chỗ bạn xem HD đó là bạn coi chung với cả người khác phải ko? Kêu nước rùi coi phim thoải mái đó là xem phim tập thể mà, sở dĩ kêu nước rùi coi phim thoải mái vậy là do cả phòng lớn, mấy chục người mà chỉ xài có 1 cái máy lạnh, mở có 1 phim, 1 máy chiếu. Còn phòng riêng kiểu của mình, cái gì cũng chiếu riêng cho bạn mà bạn vào uống có 2 ly nước 30k mà ngồi máy lạnh gần 2h đồng hồ chỉ cho riêng 2 bạn thôi thì xem ra mình ko có lời lắm ^^ nên bạn xem lại giá giùm mình nhé. là phòng riêng, cho riêng bạn và bạn gái của bạn nên giá nó như vậy. Đối với những chỗ khác thì chỗ mình là rẻ rồi vì có những chỗ 75k/h rồi phút thứ mấy đó quên mất rồi còn tính theo đầu người nữa. Chỗ mình 60k/h mà ko tính đầu người. Bạn vào bao nhiêu thoải mái giá ko thay đổi ^^ Nếu bạn cần 1 không gian riêng, ko ai khác ngoài bạn và bạn của bạn thì chỗ mình là lý tưởng rồi. Phòng khá là...kín ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

gpk

Well-Known Member

Chào bạn, có phải chỗ bạn xem HD đó là bạn coi chung với cả người khác phải ko? Kêu nước rùi coi phim thoải mái đó là xem phim tập thể mà, sở dĩ kêu nước rùi coi phim thoải mái vậy là do cả phòng lớn, mấy chục người mà chỉ xài có 1 cái máy lạnh, mở có 1 phim, 1 máy chiếu. Còn phòng riêng kiểu của mình, cái gì cũng chiếu riêng cho bạn mà bạn vào uống có 2 ly nước 30k mà ngồi máy lạnh gần 2h đồng hồ chỉ cho riêng 2 bạn thôi thì xem ra mình ko có lời lắm ^^ nên bạn xem lại giá giùm mình nhé. là phòng riêng, cho riêng bạn và bạn gái của bạn nên giá nó như vậy. Đối với những chỗ khác thì chỗ mình là rẻ rồi vì có những chỗ 75k/h rồi phút thứ mấy đó quên mất rồi còn tính theo đầu người nữa. Chỗ mình 60k/h mà ko tính đầu người. Bạn vào bao nhiêu thoải mái giá ko thay đổi ^^ Nếu bạn cần 1 không gian riêng, ko ai khác ngoài bạn và bạn của bạn thì chỗ mình là lý tưởng rồi. Phòng khá là...kín ^^

Hi chỗ mình tới xem HD cũng cho cặp đôi mà, chỉ có 2 đứa mình thôi. Giá 15k/1 ly nước. Vậy mình mới dám comment về giá cả của bạn chứ.^^ Nhưng xét mặt bằng chung thì quán của bạn như vậy là hợp lý rồi, chúc quán đông khách nhé! Ae HDVN tới có giảm giá không???:p

kimcangiac1

Hi chỗ mình tới xem HD cũng cho cặp đôi mà, chỉ có 2 đứa mình thôi. Giá 15k/1 ly nước. Vậy mình mới dám comment về giá cả của bạn chứ.^^ Nhưng xét mặt bằng chung thì quán của bạn như vậy là hợp lý rồi, chúc quán đông khách nhé! Ae HDVN tới có giảm giá không???:p

Vậy thì cái đó mình hok bít rùi, mình bít vài quán cũng như mình, giá cả cũng như mình à. Còn theo mình bít thì uống nước mà coi phim thoải mái chỉ có coi tập thể ^^, thanks bạn vì đã góp ý nhen. Uhm, anh em HDVN tới thì sẽ giảm giá. Muh quán mới khai trương, vẫn còn lỗ quá nên có gì giảm giá....kẹo chút nhen :D. À mình là chủ quán, nhưng hiện vẫn là sinh viên nên...buổi chiều vẫn đi học. Có gì anh em tới thì tới buổi sáng hoặc buổi tối mới gặp mình mà giảm giá. Chiều có 1 người anh với thằng lính coi quán nên chẳng bít HDVN là cái gì đâu mà giảm T.T

À quên mất, mới bập bẹ tập làm blog nên làm còn...chuối quá đi mất, thây kệ làm đỡ để cập nhật list phim.

Blog | Cafe HD Đôi Bạn - Yahoo! Blog

Đây nè, mọi người vào xem thì thông cảm cho mình với nha.

tuancuong05

quán nhìn cũng được đó khi nào đi chơi ngang mình sẽ ủng hộ ;)

gpk

Well-Known Member

Vậy thì cái đó mình hok bít rùi, mình bít vài quán cũng như mình, giá cả cũng như mình à. Còn theo mình bít thì uống nước mà coi phim thoải mái chỉ có coi tập thể ^^, thanks bạn vì đã góp ý nhen. Uhm, anh em HDVN tới thì sẽ giảm giá. Muh quán mới khai trương, vẫn còn lỗ quá nên có gì giảm giá....kẹo chút nhen :D. À mình là chủ quán, nhưng hiện vẫn là sinh viên nên...buổi chiều vẫn đi học. Có gì anh em tới thì tới buổi sáng hoặc buổi tối mới gặp mình mà giảm giá. Chiều có 1 người anh với thằng lính coi quán nên chẳng bít HDVN là cái gì đâu mà giảm T.T

Hi mình cũng là sinh viên nè, nhà cũng gần gần, hôm nào rảnh qua ủng hộ bạn. Ah mà nhà bạn có trang bị mạng cáp quang cho ae lên mạng, cop phim gì không?

thedaiking

Member

Hi mình cũng là sinh viên nè, nhà cũng gần gần, hôm nào rảnh qua ủng hộ bạn. Ah mà nhà bạn có trang bị mạng cáp quang cho ae lên mạng, cop phim gì không?

Vậy thì pác gpk mai có đi ko ^^, mềnh đang bùn đây bác rủ đc 2 3 ae gì đó thì pmm mềnh nha thứ 4 mềnh zìa quê òi tính mai đi thưởng thức xem mà đi có một đứa phải chịu 60k lại bùn hiu vắng vẻ nên có thì pmm mềnh sớm nhá... ( àh quên số mềnh là 01237716520 nha)

chúc chủ thớt làm ăn phát đạt,... để giảm giá ae HDVN cao cao chút :D

kimcangiac1

Aizzz, mình làm chủ mà còn dưới quyền anh trai của mình, hỏi ý ổng thì ổng bảo là ko copy đc hjx hjx. Mạng thì xài wifi thui tại cái quán bán nước phụ thui, phòng phim là chính nên cái mạng cũng ko có...xịn lắm. Cũng đang up mạng lên cho mạnh để down phim cho lẹ mà chưa up đc nữa T.T. Lên wifi do download phim để cập nhật liên tục nên mạng hơi ì ạch 1 chút. Tại phim ngày nào cũng phải down ^^. Hj, thanks mọi người đã ủng hộ. Nhớ nhen, các bạn wa nhớ đi sáng hoặc tối tại chiều mình mất đi học, gặp mình thì mình mới giảm giá đc ^^

Bên trên