Cảm nhận của các thành viên tham gia Đại Hội Offline Miền Bắc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhung

Member
Ðề: Cảm nhận của các thành viên tham gia Đại Hội Offline Miền Bắc

Mặc dù tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên có điều kiện đi off với các bác. Thực sự cảm thấy rất ấn tượng,từ công tác chuẩn bị cho đến tổ chức :D, cũng như sự thân thiện, vui vẻ của mọi người. Hi vọng sau này còn nhiều dịp như vậy để gặp mặt các bác.
P/s : vẫn ấn tượng nhất phần chỉ đường của bác Đông. "chú đi qua toà nhà cao tầng thứ nhất,qua tiếp toà nhà cao tầng thứ 2,đến toà nhà cao tầng thứ 3 thì rẽ phải,..." trong khi ở khu đó phải có 20 cái nhà cao tầng =)).

nguyenvinh1973

Well-Known Member
Ðề: Cảm nhận của các thành viên tham gia offline :" Thắm tình đoàn kết-chia sẻ đam mê"

có bác nào có số mấy em chân dài share cho anh em với ạ. Nhìn mấy em mà em nóng hết cả người :D

Bác này chắc làm Thủy thủ mấy năm chưa được lên bờ thì phải???????????????=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

GENERALS

Ban Quản Trị

P/s : vẫn ấn tượng nhất phần chỉ đường của bác Đông. "chú đi qua toà nhà cao tầng thứ nhất,qua tiếp toà nhà cao tầng thứ 2,đến toà nhà cao tầng thứ 3 thì rẽ phải,..." trong khi ở khu đó phải có 20 cái nhà cao tầng =)).

Moạ ơi em potay với chỉ đương của anh Đông.....haahahahahah ^^

HDSaiGon

Super Moderators

Một kỳ đại hội rất ý nghĩa và rất thành công! L-)

trantien0072

Well-Known Member

Nói chung là phong trào tự phát, và các nhà tổ chức là Amatơ, thì đây là một chương trình ko thể tuyệt vời hơn.

Đại hội đc thành công như ngày hôm qua, là sự đền đáp rất xứng đáng với công sức của các ACE trong ban tổ chức, đặc biệt là ĐangNhuQuynh, TROJAN, Springknife và nhiều ACE khác, rất xin lỗi là đợt này mình ko giúp đc gì cho mọi người.

Cuối cùng xin trân thành cảm ơn TẤT CẢ MỌI NGƯỜI TRONG GIA ĐÌNH HDVIETNAM đã tham dự buổi offline đầy ý nghĩa này.

Chỉnh sửa lần cuối:

vuthehoa

Thật sự mà nói thì họp quốc hội còn bị lỗi nữa là địa phương...............nhưng không thể phủ nhận được sự nỗ lực hết sức có thể từ ban tổ chức,sự điều hành khéo léo của bác Quỳnh,sự năng động của bác Đông,sự quyết đoán của bác Giao sự hiểu biết của bác Hiển lòng nhiệt tình của chú Linh,cùng nhiều sự góp mặt góp sức của nhiều bác khác cộng với sự có mặt đầy đủ của các hội HD địa phương đã tổ chức một đại hội thành công tốt đẹp.À quên sự sâu sát đi vào quần chúng của ban quản trị nữa chứ các bác nhể.Em mong được gặp gỡ ban quản trị hôm tới trong chuyến công tác phía nam đợt tới.

dh201hy

Well-Known Member

Thật sự mà nói thì họp quốc hội còn bị lỗi nữa là địa phương...............nhưng không thể phủ nhận được sự nỗ lực hết sức có thể từ ban tổ chức,sự điều hành khéo léo của bác Quỳnh,sự năng động của bác Đông,sự quyết đoán của bác Giao sự hiểu biết của bác Hiển lòng nhiệt tình của chú Linh,cùng nhiều sự góp mặt góp sức của nhiều bác khác cộng với sự có mặt đầy đủ của các hội HD địa phương đã tổ chức một đại hội thành công tốt đẹp.À quên sự sâu sát đi vào quần chúng của ban quản trị nữa chứ các bác nhể.Em mong được gặp gỡ ban quản trị hôm tới trong chuyến công tác phía nam đợt tới.

Cám ơn anh đã có lời động viên. dangnhuquynh và TROJAN đã nói lời cảm tạ. Em chỉ chia sẻ vài điều
Thực sự mấy anh em cũng lo lắm. Gần sát ngày rồi mà CV vẫn bộn bề (Bandroll, backdrop chưa chốt được, thẻ cũng chưa in...), nhiều việc phát sinh trong quá trình tổ chức. Một đống thiết bị (tính ra gần 1 tỉ đồng) nằm trình ình chỉ sợ mất. Rồi lo thời tiết có tốt ko, việc đi lại của anh em có thuận lợi không? Trong quá trình diễn ra ĐH có sự cố nào ko (chỉ lo mất điện, chập cháy, ngộ độc, mất mát, hỏng hóng tài sản của cá nhân và các tổ chức tài trợ cho mượn...). Rồi lo các thành viên có "hiềm khích" từ trước, rượu vào lời ra, xích mích thì chết :D

Nhiều anh em mất ngủ đêm hôm trước (6h sáng em gọi đt cho TROJAN và TRung USB thấy giọng vẫn đang ngái ngủ vì mệt)

Một điều đáng tiếc nữa là không thể thu xếp được một món quà tặng ý nghĩa cho tất cả các thành viên tham gia vì kinh phí có hạn. Các nhà tài trợ chỉ tài trợ hiện vật, không thể bán đi lấy tiền mua quà được :D Do dó anh em quyết định quay thưởng cho anh em tham dự.

Điều đáng tiếc nữa là thời gian có hạn nên ko thể review nhiều. Các bác bên Cơn Bão Số đã rất vất vả set up thiết bị, nhưng thời gian để cho các bạn trải nghiệm thì lại rất ngắn đã phải đóng gói lại rồi :D

Vượt qua tất cả khó khăn, bằng với lòng nhiệt tình của ACE HDHN và các hội HD Địa phương, sự quan tâm của BQT, sự giúp đỡ của các đơn vị tài trợ, Đại hội Offline đã thành công.

Tuy nhiên vì kiến thức có hạn, công việc bộn bề, phát sinh nhiều thứ, anh em cũng đã cố gắng hết mình, nhưng chắc vẫn còn có nhiều thiếu sót. Anh em trong "BTC" (cho trong ngoặc vì thực ra chẳng có ban bệ nào cả, tất cả anh em nào giúp được gì thì xung phong làm thôi :D) mong muốn ACE thông cảm và tiếp tục đoàn kết, chia sẻ đam mê vì một cộng đồng HDVN phát triển.

Riêng em thì cũng lần đầu tiên được gặp các bác trong BQT, một số anh em biết nick nhưng chưa biết tên, biết mặt. Được cạn ly với ACE cùng sở thích là một niềm vui rất lớn ko có gì mua nổi.

Một lần nữa mạn phép thay mặt anh chị em HDHN, cám ơn các nhà tài trợ, các bác trong BQT, anh chị em HDHN và các địa phương, các anh chị em trong ban nhạc công, đội múa, nhà hàng, các đơn vị (giao thông, viễn thông thông tin, đài khí tượng thủy văn, Cục thống kê, các đơn vị phát thanh truyền hình, các nhà báo, phóng viên, y tế.....) và nhiều đơn vị khác nữa đã góp phần cho một ĐH thành công tốt đẹp.

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuthieugia

Well-Known Member

cảm nhận của em là rất vui
vì lần đầu tiên em thắng độ
hết ah...

ah... hoành tráng đấy

danko_032

Member

Lần đầu tiên tham gia off cùng các bác, đầu tiên cảm thấy hơi lạc lõng tý ví chưa quen ai mấy vì ít vào chém trên 4r. Nhưng gặp mọi người rất nhiệt tình.
Thanks all.
Sẽ chịu khó vào chém cùng các bác nhiều hơn :D

dh201hy

Well-Known Member

Lần đầu tiên tham gia off cùng các bác, đầu tiên cảm thấy hơi lạc lõng tý ví chưa quen ai mấy vì ít vào chém trên 4r. Nhưng gặp mọi người rất nhiệt tình.
Thanks all.
Sẽ chịu khó vào chém cùng các bác nhiều hơn :D

Lần đầu ai cũng vậy bác ạ. Lần đầu em đi off ngồi thu lu một góc, tuy nhiên đến giờ "ăn uống" là làm quen nhanh lắm.
Ko cần chém nhiều, bác hãy cứ hòa mình vào cùng với niềm đam mêm là bác sẽ thấy gần gũi ngay

danko_032

Member

hehe. Tks dh201hy . Em ở HN các bác có hay off gi thì pm cho e vs nhé. Chứ tham gia vào cùng ae ở HD Vĩnh Phúc thì xa quá. E ở Ngõ 376 Đường Bưởi, bác nào gần kv đấy mai rảnh qua e cf...

Lần đầu ai cũng vậy bác ạ. Lần đầu em đi off ngồi thu lu một góc, tuy nhiên đến giờ "ăn uống" là làm quen nhanh lắm.
Ko cần chém nhiều, bác hãy cứ hòa mình vào cùng với niềm đam mêm là bác sẽ thấy gần gũi ngay
Đi offline với các diễn đàn cũng nhiều lần. Nói chung A E Hát dê việt nam là chơi cũng lành mạnh và tích cực ... Đặc biệt Bác Quỳnh mặc dù thắng cá độ nhưng vẫn trả lại tiền A E, bên mình cũng chơi đá bóng thường xuyên. Nếu anh em HDVN có tiết mục giao lưu này nữa thì good lắm....

dt_nhat

Buổi Off đã thành công tốt đẹp. Cảm ơn HDVN đã tạo một sân chơi bổ ích và vui.

Ông Cò

Active Member

Em cũng tham gia offline cùng nhiều diễn đàn và đây là lần đầu tiên em tham gia off với HDVN.

Một buổi offline hoành tráng, ấm áp và thân thiện với thời gian đầu tư ngắn ngủi nhưng chất lượng về mặt chuyên môn.
Một buổi off nhiều cảm xúc thăng hoa cùng những khúc hát, những điệu nhảy vô cùng sôi động và hòa nhịp trong đó là những cái bắt tay thân thiện đoàn kết.

Và trên hết, xin gửi lời cảm ơn chân thành đến BQT diễn đàn, tất cả các member đã tạo ra 1 buổi offline đầy ý nghĩa về tinh thần cũng như những trải nghiệm công nghệ như tiêu chí của diễn đàn.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn và chúc sức khoẻ all.

dh201hy

Well-Known Member

hehe. Tks dh201hy . Em ở HN các bác có hay off gi thì pm cho e vs nhé. Chứ tham gia vào cùng ae ở HD Vĩnh Phúc thì xa quá. E ở Ngõ 376 Đường Bưởi, bác nào gần kv đấy mai rảnh qua e cf...

Bác cứ theo dõi thường xuyên trong box HN, khi có off sẽ có thông báo trong đó. ~O)

hoabantrang

Well-Known Member

2 lần tham gia off HD đều có quà. Lần đầu thì đúng hôm Noel được cái áo đồng phục HD, lần này thì lôi cái đầu thu Set top box của SCTV về. Không biết có được coi là hên không nhỉ các bác ?!:D
Tóm lại là Đại hội lần này rất là ấn tượng, từ chất lượng nghe nhìn đến số lượng tham gia và cả thực đơn nữa !=P~
Chỉ có mỗi cái là hôm ấy em và một cậu ngồi cùng mâm đi chúc một vòng về thì thấy mâm còn lại.................. 2 vỏ chai "một phần tất yếu của cuộc sống".:))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Đại hội Thành công tốt đẹp đúng tinh thần Đại hội Offline miền Bắc "Thắm tình Đoàn kết - Chia sẻ Đam mê"

dh201hy

Well-Known Member

2 lần tham gia off HD đều có quà. Lần đầu thì đúng hôm Noel được cái áo đồng phục HD, lần này thì lôi cái đầu thu Set top box của SCTV về. Không biết có được coi là hên không nhỉ các bác ?!:D
Tóm lại là Đại hội lần này rất là ấn tượng, từ chất lượng nghe nhìn đến số lượng tham gia và cả thực đơn nữa !=P~
Chỉ có mỗi cái là hôm ấy em và một cậu ngồi cùng mâm đi chúc một vòng về thì thấy mâm còn lại.................. 2 vỏ chai "một phần tất yếu của cuộc sống".:))

Em và bác cùng mâm, em cũng lượn đi chúc rượu, tusontay, MTV08, Scotty... cũng rứa. Còn lại 3 phụ nữ. Chị em ăn nhanh, nhà hàng tưởng ăn xong rồi dọn luôn :D

tusontay

Huyền Thoại

Em và bác cùng mâm, em cũng lượn đi chúc rượu, tusontay, MTV08, Scotty... cũng rứa. Còn lại 3 phụ nữ. Chị em ăn nhanh, nhà hàng tưởng ăn xong rồi dọn luôn :D

Ơ đúng cái này nè. Em đói quá luôn. :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Khi nào bác vào SG alo cho GEN để a/e tụ họp chém gió nhé ^^

0989.026.025 ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên