Cần tư vấn LG 42LB631T

tnt2tnt

Member
Ðề: Cần tư vấn LG 42LB631T

Bác svnvn2007 mua chưa, ở đâu, giá nhiêu. Em định đợi WebOS 2.0 mà mãi không có thông tin khi nào bán nên có khi mai làm 1 em. Vì tới lúc có WebOS 2.0 có khi em lại chọn Android, FireOS hay Tizen cũng nên. Bác thương gia nào quan tâm thì cho em giá nhé.

ndchieu22

Well-Known Member

Bác svnvn2007 mua chưa, ở đâu, giá nhiêu. Em định đợi WebOS 2.0 mà mãi không có thông tin khi nào bán nên có khi mai làm 1 em. Vì tới lúc có WebOS 2.0 có khi em lại chọn Android, FireOS hay Tizen cũng nên. Bác thương gia nào quan tâm thì cho em giá nhé.
Bác ấy mua rồi đó ah, sáng nay bác ấy qua kho bên em lấy hang đó ah!

svnvn2007

Member
Re: Ðề: Cần tư vấn LG 42LB631T

Sáng nay mình mua rồi về test cũng ổn áp mỗi tội xem tennis thì quả bóng tennis nó bị vệt mờ khó chịu lắm, thỉnh thoảng xem tennis nên cũng chẳng cần, bạn cứ hỏi mấy anh bán trên này này giá như nhau thôi, tiện ở đâu mua ở đấy. Em là em thích ra xem tận nơi rồi chờ về. Sáng mình lấy về đập hộp cũng chim ưng rồi, ngày sản xuất 25 tháng 11 năm 2014, mình cũng đi mấy siêu thị chả thấy em LG 42LB631T ngắm chán rồi, bạn có nhiều lúa thì làm em sony 42W700B đẹp hơn nữa,

Chỉnh sửa lần cuối:

svnvn2007

Member
Con này chơi ps3 vs xem bóng đá sướng hơn hẳn em 40R350B em đã cho ra đi, dòng LG tầm này chắc màu sắc chỉ được vậy em vẫn thấy em sony ảnh đẹp hơn mội tội quét 50Hz xem bóng đá + phim + thúy nga không mượt được bằng em LG, Bác nào có tiền xúc em 42W700b xem cho sướng. Bác nào dùng rồi cho em hỏi cắm chuột không dây vào có dùng được không nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

binh an

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Cần tư vấn LG 42LB631T

E 42" này hàng vẫn có bác nhé, lúc nào bác lấy cứ ới e chuyển tận nhà cho bác ;)) .

Sr E lạc đền tí vì k biết hỏi về lò nướng ở đâu, Bác Digi cho E giá chuẩn E lò lướng này với, E muốn mua cái LÒ NƯỚNG SANAKY VH-509N , vỏ inox này
http://digicity.vn/lo-nuong/lo-nuong-sanaky-vh-509n.html

và cái tủ lạnh Hitachi có tủ nào mới sx 2014 k? E muốn mua cái 3 cánh

kankut3

LG tần số quét 100 nên đỡ nhòe hơn, màu sắc thì có trình chỉnh tay tùy ý đó bác. webOS xài ok, hơi lag do cấu hình dòng LB thấp (ARM Cortex A9 1.1 2 nhân + RAM 1G5) thôi, mượt thì chờ update webOS 2.0 vậy.
Chuột dây mình cắm thử xài ok, chắc chuột không dây cũng vậy. Mà dùng quen Remote rồi thì chẳng cần chuột, đứng trên lầu tắt TV vẫn được.

tunghdqn

Cho em ké câu hỏi với. Tư vấn giúp em 1 em tờ vờ 40 - 4 7 inch, mà tần số quét thực tren 100hz, không có smart. Em thank trước nha. Bác nào ở đà nẵng báo giá tốt cho em với

svnvn2007

Member
Re: Ðề: Cần tư vấn LG 42LB631T

Cho em ké câu hỏi với. Tư vấn giúp em 1 em tờ vờ 40 - 4 7 inch, mà tần số quét thực tren 100hz, không có smart. Em thank trước nha. Bác nào ở đà nẵng báo giá tốt cho em với

Chắc không có đâu bạn , mua smart xem cho mượt

ndchieu22

Well-Known Member

hiện không có model nào như vậy bác ah, có smart tv thi quét thực mới được khoảng 100hz

svnvn2007

Member
Cho em hỏi anh nào đã cài và dùng app FPTplay trên store LG xem có nét hơn truyền hình cáp hay không do em đăng nhập tài khoản mà không kết nối được chưa tải được về tivi, thanks

ABC CAFÉ

Member

Cái giá 47Lb650T bao nhiêu ấy các pác... em ở Biên Hòa, Đ.Nai :D
Ngán cái vụ WebOS support phim online kém quá :-SS

phucduytr

cho em hỏi xem hd qua cổng usb của em này chất lượng có bằng đầu phát hd ko, em tính mua hđ rời

phquangtuan

Xin mấy bác chỉ giáo giúp dòng LB631 và LB631T khác nhau điểm nào ?

nexus9x

Well-Known Member

Cái giá 47Lb650T bao nhiêu ấy các pác... em ở Biên Hòa, Đ.Nai :D
Ngán cái vụ WebOS support phim online kém quá :-SS
kém gì bác.fpt paly, soha, zing..vv bác xem đã mệt nghỉ rồi. tối làm về xem 1 vài tập là đủ chứ time đâu mà ôm cái tivi suốt ngày để xem phim.mà kể ca bác ôm suốt thì cũng phải xem 1 năm mới hết cái đám phim trên mấy app kia o->
Xin mấy bác chỉ giáo giúp dòng LB631 và LB631T khác nhau điểm nào ?
là `1 thôi bác.nó chỉ là cái tên gọi chưa đầy đủ việt nam mình là 631T-TC

hongdo123

Member

Em này giá vừa phải mà lại ngon nưa. Tích hợp Bộ thu truyền hình kỹ thuật số DVB-T2
- Độ lớn màn hình 42 inches
- Độ phân giải Full HD (1920 x 1080px)
- Tần số quét MCI 500Hz
- Công nghệ hình ảnh Triple XD Engine, Kiểm soát độ tương phản, Nâng cấp độ phân giải, Hình ảnh trung thực
- Công nghệ âm thanh vòm, Clear Voice II, Dolby Digital
- Internet TV - Wifi tích hợp
- Kết nối HDMI(3), USB(3)

nguyentienphu

MÌNH ĐANG ĐỊNH MUA TIVI LG 55UC970T NHƯNG LG LẠI RA WEBOS 2.0 BÁC NÀO CÓ KINH NGHIỆM CHO E BIẾT LÀ TIVI 55UC970T CÓ ĐC UPDATE LÊN WEBOS 2.0 KHÔNG VÌ TIVI ĐÓ CŨNG MỚI RA MÀ ĐÃ BỊ BỎ RƠI THÌ CHẾT

Bên trên