Cần tư vấn mua màn chiếu!

jambon

Active Member
Em có nhu cầu cần mua màn chiếu điện motor loại 100" 16:9 giá tương đối 1 chút. Bác nào có thông tin gì về các sp bán ở vn như giá cả, nơi bán xin tư vấn giúp em với. Em có tham khảm 1 số nơi nhưng giá cao quá 10tr mà màn hình hơn 100" ko ah. Thanks các bác!

thanhbeo

Ðề: Cần tư vấn mua màn chiếu!

Em có nhu cầu cần mua màn chiếu điện motor loại 100" 16:9 giá tương đối 1 chút. Bác nào có thông tin gì về các sp bán ở vn như giá cả, nơi bán xin tư vấn giúp em với. Em có tham khảm 1 số nơi nhưng giá cao quá 10tr mà màn hình hơn 100" ko ah. Thanks các bác!
http://www.shopmaychieu.vn/man-chieu-film-home-theater-c-86_111.html bạn xem link này có cả màn kéo tay và màn điện. nếu kinh tế không cho phép thì bác dùng màn kéo tay =D>
địa chỉ có trong web luôn.
Cty này chuyên về máy chiếu HT sony và màn chiếu Grandview

nguoi_moi

Lôi lên để bác nào biết chỗ mua chỉ giúp anh em

pirate13th

Bác nào giải thích em màn chiếu điện và màn chiếu ko điện nó khác nhau như thế nào ko ợ :-<

Sao đắt vậy trời! Có cái phông màn 100 inch mà mắc vậy sao? Màn xịn cũng chỉ hơn 4t. Màn Dalite của Mỹ!

ngdhieu

Well-Known Member

Muốn tiết kiệm chi phí thì DIY là xong.
Chọn 1 mặt tường phẳng, chà cho láng chút, rồi quét vôi trắng lên, thêm chút bột xà cừ nếu thích phản quang mạnh.

Bên trên