cảnh báo anh em chép nhạc mtv ở hathay.net

lambaoanh

Active Member
tình hình l;à nhà có mua cái đầu hdmi 3600 mà kg có ổ cứng nên mình chạy qua hathay.net mua ổ hdd 2t + chép sẵn nhạc giá 2tr6 hứa nào là update nhạc thường xuyên free này nọ xobn từ lúc chép tới h hơn nữa năm chẳn thấy update ji` cả chep chổ này mắc tiền hơn chổ khác như vì mình tin update nhạc thường xyên nên mới chấp nhận mua chép qua cho mình còn bị lỗi thiếu vol arirang tè le mình phaio3 tự cập nhật lại nãn toàn tập

naihue

Member
tình hình l;à nhà có mua cái đầu hdmi 3600 mà kg có ổ cứng nên mình chạy qua hathay.net mua ổ hdd 2t + chép sẵn nhạc giá 2tr6 hứa nào là update nhạc thường xuyên free này nọ xobn từ lúc chép tới h hơn nữa năm chẳn thấy update ji` cả chep chổ này mắc tiền hơn chổ khác như vì mình tin update nhạc thường xyên nên mới chấp nhận mua chép qua cho mình còn bị lỗi thiếu vol arirang tè le mình phaio3 tự cập nhật lại nãn toàn tập
Chuan ko can chinh

doremilangthang

Active Member
Mình cũng bị... bài hát thì trùng rất nhiều (điển hình là những bài song ca... và những bài bớt tên 1 ca sĩ là thành 2 file).
Trước khi chép thì nói rất hay... bài hát rất chất lượng... nhưng thực chất thì quá bình thường luôn.
Nói chung chép xong là dường như hết trách nhiệm...

vuhoanggiang

Active Member
toàn là lấy nhạc của bác ae trên này rồi gán cái logo vào thôi...bồ cần bài gì qua topic mỗi ngày 1 bài hỏi thử xem ae bên đó ai có thì người ta up liền à

naihue

Member
toàn là lấy nhạc của bác ae trên này rồi gán cái logo vào thôi...bồ cần bài gì qua topic mỗi ngày 1 bài hỏi thử xem ae bên đó ai có thì người ta up liền à
Dung roi do bac.lay tien xong la nhan ko them tra loi cung ko them biet ai voi ai nua.tiem do som muon cung bi Tay chay thoi

Bên trên