Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

truongphi1

Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

các bác cho mình hỏi:
đến thời điểm này, tv dưới 15tr thì nên mua em nào sd cho tốt và bền.
mong ae tư vấn cho vài con để m tìm hiểu thêm

men0codon

Active Member

Bác cho em hỏi loại này 32H5500 bên bác bán bao nhiêu vậy?
bạn tham khảo giá bên mình nhé
UA 32H5500 - MODEL 2014
các bác cho mình hỏi:
đến thời điểm này, tv dưới 15tr thì nên mua em nào sd cho tốt và bền.
mong ae tư vấn cho vài con để m tìm hiểu thêm
bạn tìm kích cỡ bao nhiêu inch

vichio

em muốn mua TV mới tích hợp đầu thu KTS. Đang phân vẫn giữa 2 em Samsung 48H6400 và Sony 48W600B :D
Các bác cho em ý kiến với. Em quan trọng vụ cắm ổ USB (2TB) xem film, hình ảnh + âm thanh hay càng tốt. Không biết cái nào xem tốt + hiện phụ đề tốt ạ? Film đa số dạng .mkv

tamhung90

Các bác cho e hỏi làm sau mình có thể phát 1 đầu Dune mà ra được 2 cái tivi vậy ?

abnoob

các bác cho em hỏi con ss 55f6300 (24tr) với 55f6800 (30tr) và 55H6400 (26tr5) con nào ngon hơn nhỉ ????

vanlinh2905

Well-Known Member

em muốn mua TV mới tích hợp đầu thu KTS. Đang phân vẫn giữa 2 em Samsung 48H6400 và Sony 48W600B :D
Các bác cho em ý kiến với. Em quan trọng vụ cắm ổ USB (2TB) xem film, hình ảnh + âm thanh hay càng tốt. Không biết cái nào xem tốt + hiện phụ đề tốt ạ? Film đa số dạng .mkv
rõ ràng H6400 hơn W600B còn phải hỏi. H6400 là model trung cấp có 3D. hai tv này thuộc 2 phân khúc khác nhau

vichio

căn bản tại mấy topic khác có mấy bác bảo samsung serie 6 không ngon lắm thì chắc không phải cấp cao, mà H6400 là serie 6 :D Vụ 3D thì em k0 cần thiết lắm. Chưa kể ở mấy siêu thị điện máy W600B nó toàn viết là sale tận 8-9 tr thì mới tính ra rẻ hơn H6400, thế nên mới thắc mắc :D

Mấy bác đánh giá e 40h6400 dùm e với. Ngày càng nhiều sp, ko biết chọn cái nào cho phù hợp

men0codon

Active Member

Mấy bác đánh giá e 40h6400 dùm e với. Ngày càng nhiều sp, ko biết chọn cái nào cho phù hợp
con này bên mình chưa mở hàng cái nào , tuy nhiên đã xem demo nhận xét : hình ảnh khá tốt 8/10 điểm

angkorwat

Mình có test 48w600B, nói chung tốt hết ngoại trừ kén file film đọc từ USB

mtz8x

model LG42LB650 chỗ bác men0codon có hàng chưa

123510

các bác cho e hỏi vs: nhà e ms mua cái smart tv của samsung e bắt đc wifi rồi nhưng ko thể kết nối internet để tải app vs vào web, gọi lên tổng đài ngta bảo đang bảo trì server. có nhà ai bị giống nhà e ko. Thankssss

men0codon

Active Member

model LG42LB650 chỗ bác men0codon có hàng chưa
chắc cận lễ mới có bạn ạ
các bác cho e hỏi vs: nhà e ms mua cái smart tv của samsung e bắt đc wifi rồi nhưng ko thể kết nối internet để tải app vs vào web, gọi lên tổng đài ngta bảo đang bảo trì server. có nhà ai bị giống nhà e ko. Thankssss
bạn thử lại lần sau sẽ được thôi

Nhờ các bác tư vấn giúp cho cái tivi tầm 8-10trieu
Mua cho bố xem nên nhu cầu đơn giản thôi, tầm 42 inch, ko cần internet, smart or 3d gì hết. Chỉ cần hình ảnh sắc nét 1 chút, bền 1 chút là ok :D

Bên trên