Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

chukaleng

Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Chào các bạn, mình là fan LIV nhưng hôm nay là lần đầu tiên 2 đội gặp nhau mình ko biết cổ vũ cho đội nào. Nói thật ngày trước cực ghét Chelsea (các bạn thông cảm :-* ). Từ ngày T9 về Chel mình bắt hơi thích, cho đến mùa này thì thực sự mình thích Chel chỉ sau Liv-mối tình đầu. Hôm nay kết quả 1-1 là đẹp cho cả 2 bên.

Hải Đăng

Sai lầm thuộc về Chelsea khi để mất quá nhiều cơ hội ngon ăn
Cái dớp ko thắng Liverpool vẫn còn :(

Chú Suarez đá tiểu xảo quá.
Nhưng cũng phải nhìn nhận Chelsea bỏ lỡ mấy cơ hội ngon ăn nên phải trả giá, hic. Nhìn Torres như mất hút, chẳng có pha nào phối hợp hay với đồng đội cả, nản quá,,,,,

Xem hàng tiền vệ của Chelsea tấn công thì sướng nhưng khi phòng ngự từ xa thấy có vẻ hơi yếu. Hôm qua nhìn những pha tranh chấp tay đôi với các tiền vệ to con của Liverpool toàn chịu thiệt thui.

Lại một trận nữa Torres mất hút. Chelsea thua ko phải lỗi của anh tất cả nhưng là tiền đạo anh đang quyên mất nhiệm vụ của mình là ghi bàn. Hy vọng falcao sẽ về với chelsea!!!!!

Ðề: Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Vẫn biết dìm người khác xuống thì mình ko khá hơn được. Nhưng dù sao Manu cũng thua, hehe. Nỗi buồn chia đôi, nỗi buồn còn một nửa, hehe

thangba81

Well-Known Member

chia buồn cùng các fan chelsea. Mình thấy mùa này chelsea vẫn chơi tốt nhìn lối đá hấp dẫn hơn mùa giải trước. Các fan nhà ta cũng rất thực tế nhìn thảng vảo thất bại rất đáng nể phục. Chứ không như một số fan ở Club an ủi. Thua thì comment đầu tiên là " bán độ rồi" đến nản rồi lại lặn mất tăm. khi thắng thì "không bít các an ti nói j nhỉ" Chẳng cần phải đến an ti vào chơi chỉ đưa ra vài ý kiến không được nịnh tai cho lắm thì chủi bới. vậy mà đòi chiến đấu với an ti fan.
Tản mạn tí cho vui lên các bác ơi!

nam2178

Well-Known Member

Chelsea tối qua đá kém thế, thua 2 bàn đầu đều do bóng đổi hướng, chán ghê. Coi như chia tay C1 rồi

thangba81

Well-Known Member

thôi thế là Dimateo đã bị sa thải. Tiếc cho HLV có tài lẽ ra nên ra đi từ cuối mùa trước thì sẽ yêu nhau mãi. Trận thua này dường như chel gặp lời nguyền C1 ý. Cũng bởi mùa trước cái may mắn nó lấn hết sang mùa này.
Xin chia buồn với các fan.
Hi vong chel tìm được thuyền trưởng mới tài năng hơn.
Ý kiến cá nhân mình. Khi chel gặp đối thủ khó nhằn mà ở thế cửa trên có vẻ như Dimateo xoay sở ko tốt lắm.

zhupham

Member
Cuối cùng thì ngày ấy cũng đã đến, hơi tiếc là Roman lần này chần chừ lâu quá. Hi vọng người mới sẽ biết cách tận dụng tối đa bộ khung tiền vệ huyền ảo và đặc biệt là đánh thức bản năng ghi bàn của El Nino.

NHVL

Re: Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

thôi thế là Dimateo đã bị sa thải. Tiếc cho HLV có tài lẽ ra nên ra đi từ cuối mùa trước thì sẽ yêu nhau mãi. Trận thua này dường như chel gặp lời nguyền C1 ý. Cũng bởi mùa trước cái may mắn nó lấn hết sang mùa này.
Xin chia buồn với các fan.
Hi vong chel tìm được thuyền trưởng mới tài năng hơn.
Ý kiến cá nhân mình. Khi chel gặp đối thủ khó nhằn mà ở thế cửa trên có vẻ như Dimateo xoay sở ko tốt lắm.

Chelsea sợ còn thảm hơn các đội khác khi là đội Đương kim vô địch mà bị loạt ngay vòng bảng :(

zhupham

Member
Tin chính thức vào giờ nghĩ trận Real vs ManCity thì Benitez đã chính thức nhậm chức, chắc là 1 giải pháp tạm thời giữa ông trùm và kẻ thất nghiệp :p

Bên trên