Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Thor Odinson

Active Member
Re: Ðề: Re: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

bác nói thế nào chứ... đây chỉ là tệ nhất dưới thời kì nhà tài phiệt nga thôi... làm j mà 10 năm. Nhưng đây có lẽ là vấn đề đoàn kết thôi... quả thật ko nghĩ chu tịch lại thuê bánh tét. ng mà chel luôn ko ưa... nên bạn thấy cầu thủ chơi đâu có hết sức. Nhưng lối chới của chels mình thấy hay hơn mùa trước... nhiều trận chơi như ông lớn đích thực... nói thật ăn đứt man sân âu tra phốt.

thì cũng là 9 năm rồi , đúng là chơi ko hết sức thật nhưng thấy cầu thủ có buồn rầu mà .
Còn so với Mu bây giờ thì Mu ổn định và hiệu quả hơn 8-|

Rosalie1411

Well-Known Member
Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

thật buồn vì chelsea không còn động lực chiến thắng nữa hay sao đấy? để MU qua mặt cay mũi quá!

Rosalie1411

Well-Known Member

Biết bao giờ lối đá của Chelsea mới trở lại Chắc chắn các tuyến như thời Mou, tấn công đẹp như thời Ancelotti và ý trí chiến đấu kiên cường như thời Dimateo?

thangba81

Well-Known Member

Biết bao giờ lối đá của Chelsea mới trở lại Chắc chắn các tuyến như thời Mou, tấn công đẹp như thời Ancelotti và ý trí chiến đấu kiên cường như thời Dimateo?

dí súng vào đầu 3 thằng bắt về là HLV thì chắc bá đạo luôn nhỉ

NHVL

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Chiến thuật quan trọng thế mà lại bị lộ, cái này sau em nghi...

---------- Post added 20-12-2012 at 02:12:34 PM ----------

Bác nói đùa hay nói giỡn vậy hả :))

bác quên mafia Nga bá đạo thế nào ah... Kể tiếc nhỉ chiều nay 5h 30 bốc thăm C1 rồi... mà chelsea ngồi nhà xem cổ vũ đội nào... ah cựu vô địch chắc vẫn được mời tới dự.... Bác nào có lịch up cho anh em bình loạn tí

Thor Odinson

Active Member

ơ rô pa lít

Thor Odinson

Active Member
nó muốn làm giải này hấp dẫn theo ý nó mà , nhắc lại nhớ dm ko bao giờ quên được nỗi đau 2009

NHVL

Re: Ðề: Re: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

tớ tưởng nỗi đau năm nay của chel mới là nỗi đau lớn chứ

Đúng rồi, năm nay mới là đau thật, đương kiêm vô địch mà bị lội ngay vòng bảng, lần đầu tiên trong lịch sử Champions League :))

ozikono

Member

Vãi tàu chè lên đồng à, mà Villa đá yếu quá.

Bên trên