Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Kirus

Ðề: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

Hazzard, tượng đài võ thuật mới chăng

Rosalie1411

Well-Known Member

Tượng đài võ thuật thì phải đá ngã đối thủ chứ sao lại đá em bé nhặt bòng nhỉ? thật buồn cho Chelsea, vừa lỡ vào chung kết lại để lại hình ảnh xấu trong mắt người hâm mộ.

Thor Odinson

Active Member
đá thằng bé có mạnh ko nó có văng ra ko mà bạn kia bảo tượng đài võ thuật . Ai bảo câu giờ nằm ôm quả bóng 8->

Kirus

Ðề: Re: Chelsea Fans Club in HDVietNam ^_^!

đá thằng bé có mạnh ko nó có văng ra ko mà bạn kia bảo tượng đài võ thuật . Ai bảo câu giờ nằm ôm quả bóng 8->

sút lật người nó ra còn hỏi có mạnh không? 1 cầu thủ bóng đá chuyên nghiệp tung 1 cú sút với cậu bé nhặt bóng thì có cần hỏi câu ngô nghê như thế không.

pinbin

Member
Rõ ràng thằng bé cũng chẳng ra gì, mới nhặt bóng mà đã thế, nếu sau này thành cầu thủ chuyên nghiệp thì ...
Chú Hazard thì nóng tính nên ăn đủ búa rìu dư luận.
Mà dư luận thì quan tâm đến Hazard chứ rỗi hơi đâu mà quan tậm đến thằng bé nhặt bóng :D Phải ko nè ^^ Tóm lại chuyện chỉ có thế.

dntk44tdh3

Active Member
Đang thua cần ghi bàn mà bị câu giờ thì làm gì chả điên tiết,phải em em cũng sút cho phát,kiềm chế thế nào được

Thor Odinson

Active Member
sút vào quả bóng , gì mà lật người ra ko thấy nó tự quay người lại à :)) xem kĩ đi rồi nhận xét

thangba81

Well-Known Member

manh hay nhẹ ko là vấn ddeed. cái chính là hành vi

Tội nghiệp cho hazard, gặp phải tui lúc đấy thì chắc cũng phải cho thằng cu nhặt bóng một phát rồi (mà nhỏ gì, 17 tuổi, cũng đc xếp hạng dân chơi chứ có hiền đâu). Nhưng dù sao thì đá nó cũng sai rồi, hic. Mong rằng chelsea không bị ảnh hưởng bởi scandal này. Cố lên Chelsea!!!!!!

Kirus

sút vào quả bóng , gì mà lật người ra ko thấy nó tự quay người lại à :)) xem kĩ đi rồi nhận xét

Sao không nói luôn là Hazzard sút không trúng thằng bé, tự nó lật người lên đi
Mẹ, cãi cùn y như cái vụ cầu thủ Việt cắn lắc, lái xe gây tai nạn thì bố hlv phát biểu : không phải say thuốc mà là say rượu

thangba81

Well-Known Member

Sao không nói luôn là Hazzard sút không trúng thằng bé, tự nó lật người lên đi
Mẹ, cãi cùn y như cái vụ cầu thủ Việt cắn lắc, lái xe gây tai nạn thì bố hlv phát biểu : không phải say thuốc mà là say rượu

văn minh tí nào... quả thực quả đấy xục vào trúng quả bóng mà... tui ko phải fan chè xanh đâu nhé. xem lại quay chậm rõ. nhung mà hành vi vậy thì cũng khó có thể ok

thangba81

Well-Known Member

đâu ra thằng ngu này thế , ko thấy quả bóng văng ra à ? quả bóng ra sau đó nó mới quay người lại
Bóng Đá + | VIDEO: Góc máy khác chứng tỏ Hazard vô tội | Bong da
hành động harzard đúng là ko đúng , nhưng cũng do cái thằng lượm banh nằm ôm banh câu giờ mà ra
bác đúng chuẩn fan của chè xanh biết đúng ra bảo vệ đội bóng mình yêu thích. khoái cái tình yêu bóng đá của bác. một fan như bác hơn chục thằng fan kiểu số lượng thắng thì nhảy vào đâm vài câu kiểu " đội ta vô đối. thua thì mất mặt" hay mấy fan của club an ủi.

Kirus

đâu ra thằng ngu này thế , ko thấy quả bóng văng ra à ? quả bóng ra sau đó nó mới quay người lại
Bóng Đá + | VIDEO: Góc máy khác chứng tỏ Hazard vô tội | Bong da
hành động harzard đúng là ko đúng , nhưng cũng do cái thằng lượm banh nằm ôm banh câu giờ mà ra

nhìn 2 cái ảnh ấy xong bảo Harzzard vô tội :)), lại còn phán người khác ngu.
Thằng này nguy hiểm thật

Giờ thì biết rõ sự thật rồi nhé

thangba81

Well-Known Member

nhìn 2 cái ảnh ấy xong bảo Harzzard vô tội :)), lại còn phán người khác ngu.
Thằng này nguy hiểm thật

Giờ thì biết rõ sự thật rồi nhé

góc máy quay từ đằng kia thì lại thấy quả bóng lăn ra... chả biết đằng nào mà lần

Thor Odinson

Active Member
thằng này bị cận à ko thấy đá trúng quả bóng văng ra , coi kỉ rồi phán
nhìn 2 cái ảnh ấy xong bảo Harzzard vô tội
nhìn 2 cái ảnh ấy thì nói làm gì ko thấy tiêu đề bài báo và ở dưới nó post đoạn băng à , lại còn post cái hình động nữa chứ :))

Rosalie1411

Well-Known Member

Thì ra thằng bé đó là con cổ đông lớn nhất đội bóng Swansea. Nó là thằng quậy phá rách giời? Xuýt chút nữa CS bị oan.

Thor Odinson

Active Member
bị cướp penalty ko thì thắng rồi
loạt trận Fa cup đêm qua đầy các kết bất ngờ liverpool totteham cũng thua >:D<

Bên trên