Cho bộ dàn hóng hớt lên sàn

RW4096

Ðề: Cho bộ dàn hóng hớt lên sàn

Cái cửa kính phía trong là đóng chết luôn hả bác? em thấy nếu mở ra thì nó vướng cái máy chiếu với cái đèn bàn thì phải?

thogaubien

Cái cửa kính phía trong là đóng chết luôn hả bác? em thấy nếu mở ra thì nó vướng cái máy chiếu với cái đèn bàn thì phải?

:( hix.. đúng rồi bác ạ. Giá nhiều đạn dược thì em mua con máy chiếu Sony, nghe đâu chiếu lệch trên lệch dưới, trái phải đc hết thì đỡ. Con optoma này nó chỉ chiếu thẳng đc thôi. Chỗ đẹp để treo lại đúng cửa sổ :D. Thôi thì hi sinh cái cửa sổ vậy, bao giờ nhiều đạn làm lại hẳn căn phòng cho nó hoành tráng.

Nhân tiện em đã thay ảnh bộ dàn cho đỡ khiếp :p và show luôn quả hàng độc hại nhà em.

kid212

Member

Đề nghị bác mua cái mount cho con projector chứ để vậy em thấy giống màng nhện quá :))

tuanzs

Member

Nhân tiện em khoe luôn hàng độc hại của em (em nghĩ thế vì xem bao nhiêu dàn trên này hình như chưa bác nào show :p)

Bác có bộ sưu tập ác quá nhỉ?8-X

thogaubien

Đề nghị bác mua cái mount cho con projector chứ để vậy em thấy giống màng nhện quá :))

:D ko có mount thì bác bảo em treo nó = dây hay sao ạ? Trong ảnh cái máy chiếu nó che mất cái mount rồi. Còn mấy sợi dây gồm có 1 sợi HDMI & 1 sợi VGA. Chỉ có 1 sợi duy nhất phụ giúp cố định cái máy chiếu thôi ạ.

Bác có bộ sưu tập ác quá nhỉ?8-X

:p 7 năm sưu tầm và say xỉn bác ạ. Em chỉ lấy những nút mình uống thôi. Xưa nhất là 1982 :p, mới nhất là 2008 thì phải :D

hoanvu9000

Hình như pác chiếu thẳng lên tường, không cần màn chiếu. Chất lượng hình ảnh thế nào pác ? nghe nói mấy phong nền dùng trong chụp hình dùng làm màn cũng được ? không biết thế nào ?

thogaubien

Hình như pác chiếu thẳng lên tường, không cần màn chiếu. Chất lượng hình ảnh thế nào pác ? nghe nói mấy phong nền dùng trong chụp hình dùng làm màn cũng được ? không biết thế nào ?

Chất lượng tường tốt bác ạ. Em chả có gì phàn nàn cả. :) tiền mua màn chiếu để đắp vào dàn loa.

Ko thấy cái nút lá chuối nào trong bộ sưu tập của bác nhỉ ?:)

:) em bèo nhèo công nghiệp nhẹ thôi ạ.

Thế này là ổn rồi, hình ảnh âm thanh chịu khó đầu tư thế là được rồi, lhông được long lanh như mấy bác hàng khủng nhưng mà hưởng thụ là ngon rồi. Bác cứ lói khiêm tốn thế là E chả rám chụp hình phòng mình nữa là post. :p

:) tks bác động viên em. Hôm trc em cũng có nói thế với 1 bác show "dàn cỏ" nhà bác í.

Bên trên