Cho mình hỏi Loa Sound Max B50 5.1 dùng được không

khanh_phuong94

Mình định mua một cái loa sound max 5.1 chính xác là cái sound max B50 ( Công suất 125 W) mình lên mạng tham khảo thì có chỗ nói nghe được, có chỗ nói nghe không được. AE cho mình ý kiến với, mà ở Đà Lạt mua loa chỗ nào là đảm bảo nhất vậy mấy bạn :-??:-??:-??

Phù Du

Active Member
Ðề: Cho mình hỏi Loa Sound Max B50 5.1 dùng được không

Con B50 này nghe cũng khá nhất trong dòng B 5.1 mini home theatre rùi bạn à. Nếu bạn không khó tính về âm thanh thì B50 là 1 lựa chọn tốt :D
Đã Test :)
Chỗ mình thì giá 1.328.000 vnd :D

sony2007

Mình cũng tậu được bộ loa Sound max B50 5.1. Mới dùng được 4 tháng, giờ tớ chán rồi. Tốt nhất là đầu tư con receiver Denon dts đa kênh, sau đó mua loa lắp vào là tuyệt nhất.
Chứ nghe dòng loa vi tính chẳng đâu vào đâu cả, âm thanh k stereo chút nào, dù tớ đã tìm các file nhạc chất lượng cực cao để nghe rồi.

comifend

B50 nghe cũng được/Bass tốt nếu kinh tế không dư dã em nghĩ con này là đủ xài!

mrchubby

Chuyên viên tin tức

đang xài em Edifier M2300, cũng khá lắm! tuy chỉ là 2.1 nhưng good

ilundb

Member

em dùng B30 (thấp hơn B50) mấy năm nay. Xem phim cũng đì đùng nhưng nghe nhạc thì không "nuốt" nổi

khanh_phuong94

Thank các bạn, mình ra tiệm coi thấy mấy bộ loa vi tính 5.1 nó nghe nhac và coi phim thấy âm thanh sao đó, cuối cùng quyết định lấy cái Ampli DENON AVC-1550 nhưng mà kinh phí hạn hẹp nên chỉ mua được thê 2 cái loa ( 2 loa trước với 1 loa bass) nhưng mà nghe cũng đã ^_^

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Vậy là OK rồi, từ từ tiến đến 5.1 đâu còn xa.
Chúc mừng nhé!
Khi nào rảnh hú AE qua uống cafe thưởng thức nghe.

Bên trên