Chủ Đề F1

quocthang76

Bức này định chụp ngược sáng để lấy sáng ven nhưng giữa trưa nắng gắt + trình còi nên chụp toàn bị tối , em phọt tạm bức này .

Các bác đâm ảnh mái thoải cho em tiến bộ nhá .

hellomoto

Active Member
Ðề: Chủ Đề F1

ảnh noise, BG lộn xộn, con bé lớn pose nhìn "già" , chữ ký quá to, tuy nhiên để lưu lại khoảnh khắc đối với gia đình , con cái thì như vậy là đạt rồi

luciano

Active Member

em trình còi nên thấy tấm 6 là đẹp nhất !! ^^ cô bé nhìn kháu quá đi

gooner

chả có tấm nào gây ấn tượng cả +_+ như kiểu bác chụp kỉ niệm cho gia đình vậy +_+

quocthang76

ảnh noise, BG lộn xộn, con bé lớn pose nhìn "già" , chữ ký quá to, tuy nhiên để lưu lại khoảnh khắc đối với gia đình , con cái thì như vậy là đạt rồi
Topic của em là chụp F1 mà ... mấy bức noise là do thuốc ( lý do .. hơi bị out nét tí ti ) :D:D
Cám ơn các cụ ... đâm chém tiếp đi ợ .

khanhaho

chụp kỉ niệm gia đình vậy được rồi. Lần sau bác để ý phía sau lưng mấy bé. Đứng ngay công viên thì lúc chụp mình đứng xoay lưng lại phố là ok.

HD_3D_BinhDuong

e thấy có 1 số tấm hình hơi tối như số 8 chẳng hạn. Không biết có lẽ quen nhìn hình chụp của các bác khác thấy sáng đâm ra thấy vậy hehe.

quocthang76

e thấy có 1 số tấm hình hơi tối như số 8 chẳng hạn. Không biết có lẽ quen nhìn hình chụp của các bác khác thấy sáng đâm ra thấy vậy hehe.
Ảnh góc của bức số 8 không phải là tối mà rất tối cụ ợ em chụp trong nhà , đèn dây tóc , ngược với ánh sáng từ ngoài cửa , không dùng đèn flash cho nó tự nhiên ... :D bức này em phải thuốc mới nhòm được .... đâm ra đã noise càng thêm noise ác ...Cám ơn các cụ .. mời các cụ đâm chém tiếp ợ .

Bên trên