Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ý quán này chuyên cà phê và chép phim không mà, đâu có trà xanh hay nước mía đâu ^#(^

Có chứ Anh ......hay AE mình qua xem thử còn không có ghé kế bên . 99% ghé kế bên vẫn hay hơn .

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có chứ Anh ......hay AE mình qua xem thử còn không có ghé kế bên . 99% ghé kế bên vẫn hay hơn .

Bác Lộc kiếm chỗ nào làm vài ly bia Đức/Tiệp cho nó mát, lâu lâu thay đổi khẩu vị đi, uống trà xanh với nước mía hoài hổng chán hả?:-?

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bác Lộc kiếm chỗ nào làm vài ly bia Đức/Tiệp cho nó mát, lâu lâu thay đổi khẩu vị đi, uống trà xanh với nước mía hoài hổng chán hả?:-?

Bác biết chổ nào có bia Đức không .........Alo mình nhé .
Sao nó chơi ngu thế .

tonytruong

Super Moderators

Ý quán này chuyên cà phê và chép phim không mà, đâu có trà xanh hay nước mía đâu ^#(^

Đúng rồi Long ơi ,nhưng nhioclen hay đến quán đó và gần nhà Lộc nữa,nên nhioclen ngồi đó cho nó tiện gặp AE đó mà :)) =))
P/s Quán của Sa giờ biến tướng sang toàn Game thủ không :( nên giờ ghé quán cũng chán,trước đây còn chuyên về HD,hiện giờ ở dưới thì chuyên về MAC Apple ,còn trên lầu 1 toàn dân Game thủ

tonytruong

Super Moderators

Bác biết chổ nào có bia Đức không .........Alo mình nhé .
Sao nó chơi ngu thế .

Những hình ảnh nổi đau của Học Sinh và nổi nhức nhối của Xã Hội,khi nhìn những tấm hình + Clip này các bậc Phụ Huynh đều chạnh lòng :((
P/s Hình như cô bé cầm dao dí vào mặt là Cọp phải không Lộc :)) =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

.... Hình như cô bé cầm dao dí vào mặt là Cọp phải không Lộc :)) =))

Chắc không phải đâu anh ơi! bé Cọp đâu cần dùng đến dao, kéo mà chỉ dùng chiêu "Ngọa hổ" thôi là đủ chít người rồi :))

lyhoang10

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Có quay số ,bốc thăm trúng thưởng Note ko Bình ...kiếm 1 con xài...:))

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác VAN_LOC ở Thành Thái, thì ghé 104 cũng được, sẵn em rửa con mắt cái, đang bị "Bụi bay vào mắt".

Vậy chiều nay làm nhé . Khuya nay đi Miền Tây rồi lên xe ngủ 5 tiếng là tới nơi .

VAN_LOC

Well-Known Member

OK bác, chiều nay 4h được không bác. Có thay đổi gì phone em: 0915937659. Có bác nào ủng hộ nữa không, ủng lần 1.....

Sớm thế mình rãnh lúc 19h30 . Anh em nào rãnh sớm ra chơi với Bác nhioclen2003 trước đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeê.

0joro0

Huyền Thoại
Hôm nay em xui quá mấy anh ơi. Hix. Hôm cn bị CSGT phạt, giờ bị người ta đụng. :((

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thôi em đi sửa xe đây, mới băng bó vết thương xong. :((

gì mà phải băng bó vết thương dữ vậy chú Thắng, có sao k?
mới đầu tháng cô hồn mà sao hội mình gặp xui nhiều vậy nhỉ, tập hợp giải xui đê

tonytruong

Super Moderators
Hôm nay em xui quá mấy anh ơi. Hix. Hôm cn bị CSGT phạt, giờ bị người ta đụng. :((

Chia sẻ với em ,CN thì bị CA phạt là tại em quẹo trái ở ngả tư XVNT - CMT8 góc đó đâu cho quẹo đâu ? Tại em liều :)) Còn hôm nay mới đúng xui nè :p may là không nặng đấy,Thôi thì em nghe lời A. Tonnychang đi cho nó lành :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Mưa lớn quá, về nhà ngủ thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên