Chương trình Gặp gỡ cuối năm Nhóm HDHP@hdvietnam (trang 1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maxken86

Ðề: Bàn luận về việc tổ chức gặp mặt tất niên.

Vào ủng hộ Topic thêm sôi động thôi.
Vì về quê ăn tết ùi, ko có thời gian gặp mặt.
Anh em off tất niên zui ze

phucbeo

Hi các bác, sau các hoạt động hàng tuần, một số hoạt động trong năm như: đón tiếp ban quản trị, 1 năm thành lập forum, gặp gỡ anh em Quảng Ninh, Hà Nội tại Quảng ninh, gặp gỡ anh em Quảng Ninh tại Hải Phòng, ngày Thiên Chúa Giáng Sinh...thì dịp gặp gỡ cuối năm này cũng rất quan trọng và đáng nhớ.
Để có không khí và 1 chút riêng tư cho việc khai mạc và các hoạt động khác, mình nghĩ nên tổ chức ở chỗ Hùng. Chỉ cần 1 bộ karaoke nữa là đủ tưng bừng.
Anh em bầu chọn một số danh hiệu của năm với phần thưởng là được vinh dự....đóng gấp đôi quỹ cho buổi họp mặt này. Riêng danh hiệu Người đàn ông lịch sự nhất thì anh em ta đã biết cả rồi.
Hay là dùng món Sửu để tiễn năm Sửu luôn thể
Ghi chú: Mình tặng chú Kỷ Sửu này cho người đàn ông lịch sự nhất.

Xin phép "xếp" Hùng cho em nói vài câu rồi em lại tiếp tục dưỡng thương ạ.
Thấy các bác bàn tán nhiều quá mà chả đâu vào đâu cả, theo ngu ý của em thì năm nay là CANH DẦN, các bác cứ thịt 1 con HỔ cho nó thay đổi khẩu vị. Cũng là để chứng minh cho mọi người biết rằng: CHÚA SƠN LÂM không bằng HDHP :D

StundentHD

Mới vừa vào diễn đàn nên cũng ko dám bon chen.
Chúc các bác off tất niên vui vẻ vậy.

buihung

Administrator

Xin phép "xếp" Hùng cho em nói vài câu rồi em lại tiếp tục dưỡng thương ạ.
Thấy các bác bàn tán nhiều quá mà chả đâu vào đâu cả, theo ngu ý của em thì năm nay là CANH DẦN, các bác cứ thịt 1 con HỔ cho nó thay đổi khẩu vị. Cũng là để chứng minh cho mọi người biết rằng: CHÚA SƠN LÂM không bằng HDHP :D
Bác đừng nói thế làm em sợ, em cầm tinh con hùm mới mà.

Pate

Member

Hi các bác, sau các hoạt động hàng tuần, một số hoạt động trong năm như: đón tiếp ban quản trị, 1 năm thành lập forum, gặp gỡ anh em Quảng Ninh, Hà Nội tại Quảng ninh, gặp gỡ anh em Quảng Ninh tại Hải Phòng, ngày Thiên Chúa Giáng Sinh...thì dịp gặp gỡ cuối năm này cũng rất quan trọng và đáng nhớ.
Để có không khí và 1 chút riêng tư cho việc khai mạc và các hoạt động khác, mình nghĩ nên tổ chức ở chỗ Hùng. Chỉ cần 1 bộ karaoke nữa là đủ tưng bừng.
Anh em bầu chọn một số danh hiệu của năm với phần thưởng là được vinh dự....đóng gấp đôi quỹ cho buổi họp mặt này. Riêng danh hiệu Người đàn ông lịch sự nhất thì anh em ta đã biết cả rồi.

Em thấy cứ tổ chức như ý kiến bác Phúc là hay nhất. Em chỉ thêm một tý thôi
- Sáng: cafe
- Trưa nhậu
- Chiều: Karaoke
- Tối: Chân dài, ý em nhầm rồi, xin đính chính: "chân giò" hầm theo khẩu vị của mỗi bác :)).

phuong210876

ơ hơ cái món buổi tối là thích nhất à.
Hôm qua Gấu mẹ nhà em bảo qoái lạ nhúm hát đê nhà ông sao tổ chức tất niên đén những 3 lần.
câm nín chẳng biết nói sao

buihung

Administrator

ơ hơ cái món buổi tối là thích nhất à.
Hôm qua Gấu mẹ nhà em bảo qoái lạ nhúm hát đê nhà ông sao tổ chức tất niên đén những 3 lần.
câm nín chẳng biết nói sao
Thế mới gọi là HD chứ, nếu không thì đã là SD. Với lại lần trước là tất niên năm 2009, còn lần này là tất niên năm Kỷ Sửu.

tienvna

Member

Em thấy cứ tổ chức như ý kiến bác Phúc là hay nhất. Em chỉ thêm một tý thôi
- Sáng: cafe
- Trưa nhậu
- Chiều: Karaoke
- Tối: Chân dài, ý em nhầm rồi, xin đính chính: "chân giò" hầm theo khẩu vị của mỗi bác :)).

Chương trình của bác này kinh quá :-j >:)

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Em ủng hộ phương án của bác Phúc :
1. Địa điểm rộng rãi.
2. Nhân viên phục vụ chu đáo.
3. Karaoke có sẵn.
Em có thêm ý kiến này : gần Tết chắc có nhiều bác muốn đổi chác, các bù... nhân tiện ta làm một phiên chợ tất niên luôn cho vui. Bác nào có nhu cầu trao đổi đồ thì post bài lên. Người mua được cũng vui mà người bán được cũng vui, ngoài ra lại có thêm kinh phí nhậu nhẹt ... he he !

vuchaulong

Active Member

Xin bác Phúc con trâu. Bác xem đâu bán cày thì hoa tiêu dùm em cái.

quanghaiphong

Well-Known Member

Hê..hê..mấy bác đã tranh nhau con trâu rồi,bác Phúc béo thâm nho thật,đen cho cái số ông nào đựơc tặng trâu..bala

matrix010

Sao hay thế, cho tớ chơi với :D

Cảm ơn bác Buihung và các bác đã tiếp nhận lời ngỏ của AHP và bàn bạc về cuộc gặp gỡ giao lưu cuối năm toàn anh em Nghe-Nhìn HP. Đây là danh sách bọn em đã đăng ký đến giờ phút này ạ. Danh sách AHP sẽ còn tiếp, dự kiến khoảng tầm 20 người.
1- Châu
2- Nội
3- Tấn
4- Tiến
5- Anh Sơn
6- Thuỵ
7- Thắng
8- Hải- Audioman
9- Hải- hard
10- Kiên râu
11- Khánh béo
....
Xin được kính báo cáo các bác!

dragonlee

Well-Known Member

Ước gì nó không rơi vào ngày 31/01 :(

please_helpme

Active Member

:(( :(( :(( Oe... Oe.. Oe. :(( :(( :((
Em xúc động quá Đại Ca ơi!!!
Em Cảm Ơn Đại Ca nhiều lắm!!!
:)) Em xin hứa sang năm mới sẽ tích cực Phọt bài nhiều hơn năm ngoái! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên