CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

naruto9485

Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Đẹp dịu ràng dàng không chói lóa ^^

Mà bác ở Hà Nội thì nên đi off với anh em để còn giao lưu chứ ?
tại giờ e mới tham gia diễn đàn mà, offline 1-7 e đăng ký 2 tăng rồi bác ạ :)

hieuhadong

Active Member

Chào cả nhà, e làm nick lâu rồi nhưng giờ mới tham gia diễn đàn. Cho e góp vui vài tấm ảnh ạ :)

Tấm 1 bác cho mẫu đứng nép sang phải chút e nghĩ sẽ đẹp hơn và bác nên tránh những đường cắt ngang đầu mẫu :)
p/s: e ko check được exif. Bác xài máy gì và để ISO bao nhiêu mà e thấy ả noise dữ vậy

naruto9485

Tấm 1 bác cho mẫu đứng nép sang phải chút e nghĩ sẽ đẹp hơn và bác nên tránh những đường cắt ngang đầu mẫu :)
p/s: e ko check được exif. Bác xài máy gì và để ISO bao nhiêu mà e thấy ả noise dữ vậy

dạ e toàn dùng máy film bác ạ, e cũng thấy ko nên để nó cắt qua đầu mẫu thế, lần sau xin rút kinh nghiệm :)

Em thấy 2 bức ảnh của bác naruto9485 đều có hồn cả sao ông hieuhadong không thấy nhỉ :D Và một thực tế rất đau buồn là giáo sư kinh tế học lại không phải là tỉ phú =))

Vả lại náy film thì em không biết , ối trời ơi chả nhẽ nghệ thuật lại có thể chia thành các ô vuông được

Post ảnh như thế nào dạy em với để em tham gia . Em có máy chụp KTS có được tham gia hem ?

Bác chưa đặt tên cho bức ảnh sao . Em đặt tên nhé Call boy =))

Riêng em nghĩ nhiếp ảnh không quan trọng máy móc đâu kể cả bác chụp bằng ĐTDĐ cũng được . Quan trọng là bác thấy đẹp và đem cho anh em cùng thưởng thức với em như thế là quá được rồi còn hơn bác dữ khư khư một mình :D

Bác chưa đặt tên cho bức ảnh sao . Em đặt tên nhé Call boy =))

Riêng em nghĩ nhiếp ảnh không quan trọng máy móc đâu kể cả bác chụp bằng ĐTDĐ cũng được . Quan trọng là bác thấy đẹp và đem cho anh em cùng thưởng thức với em như thế là quá được rồi còn hơn bác dữ khư khư một mình :D

Bác nhớ vụ thứ 4 này đi đá banh với em đấy nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dangnhuquynh

e đi Quảng Trị, có quyết định đi roài, hic chán mớ đời :(

Chia buồn với chú. Vào đấy cẩn thận vong nhập nhé. Vong trong đấy nhiều lắm. Hội nhiếp ảnh Hà Nội off Sơn Tây xin dành một phút mặc niệm đồng chí. Một phút mặc niệm bắt đầu. Tèng tèng teng. Bài nhạc ... Hồn Tử Sĩ.....

hunggz

Chia buồn với chú. Vào đấy cẩn thận vong nhập nhé. Vong trong đấy nhiều lắm. Hội nhiếp ảnh Hà Nội off Sơn Tây xin dành một phút mặc niệm đồng chí. Một phút mặc niệm bắt đầu. Tèng tèng teng. Bài nhạc ... Hồn Tử Sĩ.....

hồi trước e cũng đi công tác sơn tây mấy ngày mà, các a e ở sơn tây quý người lắm, ngày 3 bữa rượu :)) e còn ăn lẩu ở phùng hưng với 1 nhân vật đặc biệt cơ đấy ;;) lần này thì e ko đi đc roài, chán quá

vnthq

Member

Chào cả nhà, e làm nick lâu rồi nhưng giờ mới tham gia diễn đàn. Cho e góp vui vài tấm ảnh ạ :)

Welcome, anh em xóm nhiếp ảnh ơi, bật mí chút là đồng chí này nhà nghề trong dong máy phim lắm lắm, hóng hớt từ chính chủ nhân là đang dùng dòng Nikon film, mõ loa loa loa (xin lỗi Trung nhé :D :D)

Bên trên