CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

nico2010

Ðề: CLB Nhiếp Ảnh HD Hà Nội

Sen dại

Nikkor AI 1:4.5 300/S3 Pro

Ôi! Sen - Nhìn mà hút hồn.... Đẹp lắm pác Coolpix ạ! Nhìn hình sốt luôn....hụ hụ hụ...đẹp...ngất

dangnhuquynh

Sen dại

Nikkor AI 1:4.5 300/S3 Pro
Ôi! Sen - Nhìn mà hút hồn.... Đẹp lắm pác Coolpix ạ! Nhìn hình sốt luôn....hụ hụ hụ...đẹp...ngất
yÊn tâm sang tháng 6 khi sen Hồ Tây nở rộ sẽ có một ngày chụp choẹt thoải mái. Đang sắp xếp và chọn ngày đây

kiukiu

Well-Known Member

Hiện tại thì dịch vụ cho thuê hậu cảnh trên Hồ Tây bắt đầu rục rịch rồi, giá rổ tầm 150~200k/ lượt được cái xả láng người vào, thoải mái thời gian ( nhớ vụ hoa cải 20k/1 choác =)) )

Thú ở chỗ mình có thể ngồi nhâm nhi ấm trà mạn ngậm trong bông sen với giá 20k và thưởng lãm ... phim Mỹ miễn phí 4D không gian thực =))
Tầm này mới nở thôi nên chụp choẹt cũng ko đẹp, tầm nửa tháng đến 1 tháng nữa bắt đầu nở rộ thì sáng sớm hoặc tốt nhất là hoàng hôn đi chụp =P~

Sao lên Hồ Tây lại phải mất phí nhỉ . Vụ này phải nhờ chú Giao phụ trách địa bàn này thôi !

hieuhadong

Hiện tại thì dịch vụ cho thuê hậu cảnh trên Hồ Tây bắt đầu rục rịch rồi, giá rổ tầm 150~200k/ lượt được cái xả láng người vào, thoải mái thời gian ( nhớ vụ hoa cải 20k/1 choác =)) )

Thú ở chỗ mình có thể ngồi nhâm nhi ấm trà mạn ngậm trong bông sen với giá 20k và thưởng lãm ... phim Mỹ miễn phí 4D không gian thực =))
Tầm này mới nở thôi nên chụp choẹt cũng ko đẹp, tầm nửa tháng đến 1 tháng nữa bắt đầu nở rộ thì sáng sớm hoặc tốt nhất là hoàng hôn đi chụp =P~

Hehe thuê hậu cảnh tầm này chỉ 100-150k thôi vì hậu cảnh chưa đẹp lắm :-" mà ngồi làm ấm trà sen đàm đạo với chủ đầm khéo mồm như Kiu có khi còn được giảm giá or free ý chứ =))
p/s: xử lí xong vụ đồ án TN đê mót nhiều thứ lắm rồi đấy nhá :-w

hunggz

Pác Game! Giờ mới thấy pác trong này - Pác mất cái gì mà pác không nhớ à. Pác muốn lây lại đồ mất tích không đấy hả?

Hôm qua tát nước đầu đình
Bỏ quên áo trên cành hoa sen
Em nhận được thì cho anh xin
Hay là em để làm tin trong nhà
Áo anh sứt chỉ đường tà
Vợ anh chưa có mẹ già chưa khâu
Áo anh sứt chỉ đã lâu
Mai mượn cô ấy về khâu cho cùng
Khâu rồi anh sẽ công
Đến khi lấy chồng anh sẽ giúp cho,
Giúp cho một gánh xôi vò
Một con lợn béo, một vò rươu tâm
Giúp cho đôi chiếu em nằm
Đôi chăn em đắp , đôi trầm em đeo.
Giúp cho quan tám tiền cheo
Quan năm tiền cưới, lại đèo buồng cao.

CA DAO VIETNAM

:p:p:p

tusontay

Huyền Thoại

Có ai về qua bến Sông Hương
Cho a gửi lời thăm hỏi đường
Hỏi thăm cô bé cầm nhầm áo
Vẫn vậy chờ anh, hay đã thương!

TR0JAN

Mùa này nhiều hoa quá. Hoa Sen, hoa Phượng, hoa Bằng Lăng, hoa Lựu, hoa dâm Bụt ....

Hiện tại Bằng Lăng và Phượng đua nhau khoe sắc rực phỗ phường. Đẹp không đỡ đc :D
Lát em chụp vài kiểu Bằng Lăng hầu các bác nhé :D. Có ai lang thang với em không? :)

nico2010

Sao hôm trước tưởng nico tẩu cái áo đấy đi rồi mà

Biết tẩu đi đâu được trong khi sau vụ đó chẳng gặp Kụ nào!
Em vẫn dẫu kỹ trong tủ nhà em.... Mốc hay không em không chịu trách nhiệm... Vì đóng túi kín...không zám lộ hàng.

hunggz

Mùa này nhiều hoa quá. Hoa Sen, hoa Phượng, hoa Bằng Lăng, hoa Lựu, hoa dâm Bụt ....

Hiện tại Bằng Lăng và Phượng đua nhau khoe sắc rực phỗ phường. Đẹp không đỡ đc :D
Lát em chụp vài kiểu Bằng Lăng hầu các bác nhé :D. Có ai lang thang với em không? :)

trưa nắng mà bác cũng lang thang cơ à :D

Nhok

Hiện tại Bằng Lăng và Phượng đua nhau khoe sắc rực phỗ phường. Đẹp không đỡ đc
Lát em chụp vài kiểu Bằng Lăng hầu các bác nhé . Có ai lang thang với em không?

Ôi giời , gần nhà em có cả đống hoa , đẹp dã man , hôm nọ 2 chị em lúi húi xách máy ảnh đi , thế mà chụp đc có mấy cái :(
Muốn đi vs bác lắm nhưng đang bị giam tại vp :(

TR0JAN

Nắng thì đội nón, sợ đếck :D
ít khi thấy Bằng lăng đc mùa như năm nay. Hoa trĩu chịt cả cành :)

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

Hoa bằng lăng thì ra đường Kim Mã nhiều phết đấy, chiều rủ a Nghĩa đi nữa, ra đấy mẫu chùa nhiều lắm :D

TR0JAN

Hiếp đc BL thì phải có L to và dài vì cây cao lắm :D
Chú đi ko? chưa lên à?

Bên trên