Có bác nào ở HP thích massage không?

vuchaulong

Active Member
Đạo này ngồi lâu hay đau lưng quá. Đi khám BS TRÂN mới biết thoái hóa đốt sống lưng, cổ rồi. Món này muốn chữa được phải thường xuyên MS mới ăn thua. Nhà có cái ghế nhưng chỉ để quay tay trước khi ngủ thôi. Ngoài ra muốn hiệu quả phải có bàn tay thật mát mới ăn thua.

Bác nào cùng máu vote chỗ ngon bổ rẻ để anh em cùng lập hội G. BANG cái nhỉ?

buihung

Administrator
Ðề: Có bác nào ở HP thích massage không?

Em chắc cũng bị món thoái hóa đốt sống, em đăng ký 1 xuất nhé. Còn địa điểm thì chịu vì ít tìm hiểu món này, chắc chỉ có Hắc Nho là rành.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Ưu tiên cơ sở nào có phòng tập thể >4 giường để anh em tiện chém gió !

vuchaulong

Active Member

Có mấy loại hình thế này anh em nên bầu chọn 1 hay chiến hết. Mình thì loại nào cũng thích

1. Người mù.com - Đường Hàng Kênh giá 50/h nếu các bác thích thì nên BO 1 đến 2 tỷ sau khi thỏa mãn. Giờ giấc nên chọn cuối giờ làm về hoặc muộn hẳn 8h30 tối muộn nhất là khoảng 9h30 tối. Giờ khác chắc khó
2. Giác hơi cỏ.com - Chợ hương kiến thụy do toàn lương ý có kinh nghiệm trên 20 năm. Dịch vụ bao gồm xoa thuốc, giác hơi bấm huyệt total 20p với giá 20 triệu chẳng bo biếc gì cả vì không nhận đâu. Mỗi tội hơi xa khoảng 10km nhưng nếu anh em nào có xe hơi hoặc đò nát miễn phí thì càng tốt. Em cuối tuần vẫn đi bằng Moto. Ngày xưa còn đi ngày thường giờ hơi ngại vì bệnh đã bớt nặng. Giờ giấc nên chọn sáng cuối tuần hoặc trước 5h chiều không thì đông VL>
3. Thái, Nhật massage giá cao nhưng mà đứng đắn. Cái này em cũng thích vì muốn đi lúc nào cũng được nhưng chỉ có điều là cũng hơi tốn kém cộng với đôi lúc có khả năng vẫn bực mình. Bác nào có điều kiện chuột bạch đâu đó rồi thì Vote.
4. Quay tay tại nhà em. Đợi em đi phổ cập đấm lưng tẩm quất trên thủ đô và mua ít cốc + cồn 70 độ kèm bông băng rồi anh em ta tự quay cho nhau. Thiết bị đã có ghế, đai lưng, đai cổ.

HHN

Active Member

Em chắc cũng bị món thoái hóa đốt sống, em đăng ký 1 xuất nhé. Còn địa điểm thì chịu vì ít tìm hiểu món này, chắc chỉ có Hắc Nho là rành.
Đại ka lại lôi em vào là sao nhể :D nói túm lại là bác đã lôi em vào rồi thì em cũng có ý kiến về địa điểm cho bác, nhưng đợi em hỏi bác chủ thớt đã :D

Đạo này ngồi lâu hay đau lưng quá. Đi khám BS TRÂN mới biết thoái hóa đốt sống lưng, cổ rồi. Món này muốn chữa được phải thường xuyên MS mới ăn thua. Nhà có cái ghế nhưng chỉ để quay tay trước khi ngủ thôi. Ngoài ra muốn hiệu quả phải có bàn tay thật mát mới ăn thua.

EM cũng máu nhưng hồi này ít thời gian quá :D chỗ ngon bổ rẻ thì nhiều nhưng không biết có hợp gu với các bác hay không ??? ví dụ như gần khu nhà bác cũng có chỗ rất lịch sự, các em cũng chỉ nhận tiền bo thôi mà bo thì tuỳ thí chủ không yêu cầu, làm nhiệt tình, phòng tập thể đúng theo yêu cầu của bác BCN :D

Ưu tiên cơ sở nào có phòng tập thể >4 giường để anh em tiện chém gió !
Có xem bên trên :D

Có mấy loại hình thế này anh em nên bầu chọn 1 hay chiến hết. Mình thì loại nào cũng thích

1. Người mù.com - Đường Hàng Kênh giá 50/h nếu các bác thích thì nên BO 1 đến 2 tỷ sau khi thỏa mãn. Giờ giấc nên chọn cuối giờ làm về hoặc muộn hẳn 8h30 tối muộn nhất là khoảng 9h30 tối. Giờ khác chắc khó
2. Giác hơi cỏ.com - Chợ hương kiến thụy do toàn lương ý có kinh nghiệm trên 20 năm. Dịch vụ bao gồm xoa thuốc, giác hơi bấm huyệt total 20p với giá 20 triệu chẳng bo biếc gì cả vì không nhận đâu. Mỗi tội hơi xa khoảng 10km nhưng nếu anh em nào có xe hơi hoặc đò nát miễn phí thì càng tốt. Em cuối tuần vẫn đi bằng Moto. Ngày xưa còn đi ngày thường giờ hơi ngại vì bệnh đã bớt nặng. Giờ giấc nên chọn sáng cuối tuần hoặc trước 5h chiều không thì đông VL>
3. Thái, Nhật massage giá cao nhưng mà đứng đắn. Cái này em cũng thích vì muốn đi lúc nào cũng được nhưng chỉ có điều là cũng hơi tốn kém cộng với đôi lúc có khả năng vẫn bực mình. Bác nào có điều kiện chuột bạch đâu đó rồi thì Vote.
4. Quay tay tại nhà em. Đợi em đi phổ cập đấm lưng tẩm quất trên thủ đô và mua ít cốc + cồn 70 độ kèm bông băng rồi anh em ta tự quay cho nhau. Thiết bị đã có ghế, đai lưng, đai cổ.
Em nêu những ưu điểm và khuyết điểm của những loại hình bác nêu để các bác tự xử nhá (ưu và khuyết này là do cá nhân em thôi nhá, không đúng thì các bác cũng đừng chém ạ :D )
1. Hội người mù chấm cơm ở HK.
- Ưu: nhiệt tình, kỹ thuật tốt.
- Khuyết: gợi ý bo, và nhiều bác kém tắm nên người hôi dã văn man, làm giảm bớt độ sướng :D
2. Giác hơi cỏ chấm cơm.
- Ưu: bác đã nêu rồi
- Khuyết: Xa, hôm nào ra mà đông đông chút thì đi về hơi ngại với lại vừa thoả con gà mái xong lại ngồi xe hơn chục km vè đến nhà cũng hết sướng :D
3. Thái, Nhật ....
- Ưu: Em chưa thấy nhiều lắm, vì những chỗ đó mà tử tế thì ít lắm :D
- Khuyết: Ít chỗ tử tế, chủ tử tế thì nhân viên cũng hay gạ gẫm mình muốn tử tế cũng khó, thêm bực mình :D
4. Quay tay tại nhà
- Ưu: Tiện và tiết kiệm chi phí
- Khuyết: Chỉ được thời gian đầu, sau một thời gian là chán, vì tâm lý các ông chỉ muốn được phục vụ chứ phục vụ người khác thì hơi khó chịu :D và tốn tiền mua sắm thiết bị, với lại trình độ có phải ai cũng làm được đâu vì ccais đó còn liên quan đến kỹ thuật, kể cả giác hơi, giác không đúng huyệt thì không có hiệu quả.
Vài dòng mong các bác chém nhẹ thôi :D

vuchaulong

Active Member

Không hiểu NHO đại hiệp nói gì. Cái gì mà chẳng ưu khuyết, quan trọng chú quyết gì thôi.

vohaidong

Active Member

Em xin giơ 5 chân đăng ký . Hehe vì cái lưng và cái cổ của em chắc đến thời gian cho vào nồi áp suất ninh mới mềm được. Thôi thì còn nước còn tát hóng hớt đi với các Bác chẩn trị có khi lại khỏi thì sao.
Vote cho VCL 1 phiếu vì ý kiến hay

vuchaulong

Active Member

Sắp đủ chuyến đò LÁT rồi đó. Theo ngu ý của em thì đông tây ý kết hợp nhưng nên có lịch chia ra. Bình thường tham rẻ đi xa, hôm nào bận quá chiến gần, hôm nào kinh tế khá mà phởn thì chất lượng cao.

tnm

Well-Known Member

Sắp đủ chuyến đò LÁT rồi đó. Theo ngu ý của em thì đông tây ý kết hợp nhưng nên có lịch chia ra. Bình thường tham rẻ đi xa, hôm nào bận quá chiến gần, hôm nào kinh tế khá mà phởn thì chất lượng cao.

Em chẳng quan tâm mấy đến dịch vụ nào, bác gọi là em đi với bác ;;)

TamNhinSo.Net

Active Member

:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@

HHN

Active Member

Không hiểu NHO đại hiệp nói gì. Cái gì mà chẳng ưu khuyết, quan trọng chú quyết gì thôi.
Nói thế mà còn không hỉu, nói thía để cho anh em bít mà chọn chứ còn gì mà không hỉu :D

Em xin giơ 5 chân đăng ký . Hehe vì cái lưng và cái cổ của em chắc đến thời gian cho vào nồi áp suất ninh mới mềm được. Thôi thì còn nước còn tát hóng hớt đi với các Bác chẩn trị có khi lại khỏi thì sao.
Vote cho VCL 1 phiếu vì ý kiến hay
Bác lại chém gì rồi, có xin được "cua ta" không mà đòi đi, em thấy phần thủ tục của nhà bác phức tạp lắm đừng chém nữa :D

Thế thì cứ tụ tập anh em mà đi thôi, ai máu thì lên đường thôi hỏi ý kiến ý cò làm gì :))

Em chẳng quan tâm mấy đến dịch vụ nào, bác gọi là em đi với bác ;;)
Dễ tính như .... ấy nhỉ, thế này chú mà là nữ thì chắc đặt vé tháng ở khoa sản thôi :))

:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@:-O:-@
Hem hỉu bác này có ý gì, hay bác lại KCBT ở thớt nhà em đới ạ :D

manhthang

Huyền Thoại

Chưa biết là có bị thoái hóa không nhưng em cũng hay bị mỏi cổ và lưng vì ngồi nhiều.
Chỗ thì em chả biết chỗ nào cả, bao giờ các bác đi rủ em theo cùng :D

vuchaulong

Active Member

Bây giờ vấn đề cần chốt lại như sau:

1. Nghiêm túc, không nói chơi, buihung chuẩn bị mấy cái quần vàng cho chú nào chém gió mặc đỡ.
2. Thời gian mới là quan trọng. Bác nào tham gia thì nếu những khoảng thời gian mình có thể đáp ứng được giờ, ngày, lần, đi xa hay về gần
3. Phương tiện đi lại

Cuối tuần này chuột bạch luôn.

phucbeo

AE nào đi về tả xem có phê không, mình bị thoái hóa toàn bộ rồi, đầu óc còn thoái hóa huống chi tay chân miệng.

HHN

Active Member

AE nào đi về tả xem có phê không, mình bị thoái hóa toàn bộ rồi, đầu óc còn thoái hóa huống chi tay chân miệng.
Thôi như lão này miêu tả thì toi rồi, không còn cái gì hoạt động nữa thì toi rồi, em hỏi khí không phải là cái kia của bác có còn đa chức năng không hay còn mỗi chức năng thoát nước ??? =)) =)) =))

dragonlee

Well-Known Member

Cụ Long thử ra đầu Minh Khai xem sao ( Mát xa chân nhưng toàn thân được đấm bóp ), đội ngũ trẻ nhiệt tình, phòng ốc sạch sẽ, lịch sự tập thể thoải mái. Tháng này em đi mấy lần rồi
Hội người mù HK giờ có cho thêm xèng em cũng vái, lần đầu tiên đi về cảm giác hôi như HHN nói, nhân viên cợt nhả và bị đau lưng gần 1 tháng trời sau khi "bị" mát xa.

vuchaulong

Active Member

Cụ Long thử ra đầu Minh Khai xem sao ( Mát xa chân nhưng toàn thân được đấm bóp ), đội ngũ trẻ nhiệt tình, phòng ốc sạch sẽ, lịch sự tập thể thoải mái. Tháng này em đi mấy lần rồi
Hội người mù HK giờ có cho thêm xèng em cũng vái, lần đầu tiên đi về cảm giác hôi như HHN nói, nhân viên cợt nhả và bị đau lưng gần 1 tháng trời sau khi "bị" mát xa.

1. $$$ ? Có cái quan trọng nhất không nói
2. Ồn ào thì tiền nào của ấy thôi mà
3. Đau là đúng vì chú mới chơi mà nếu chơi liên tục hoặc da thịt không cứng như voi bản Đôn thì tuần đầu đau lắm. Anh bây giờ thành da tê giác rồi. Không giã mạnh không chịu được

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

3. Đau là đúng vì chú mới chơi mà nếu chơi liên tục hoặc da thịt không cứng như voi bản Đôn thì tuần đầu đau lắm. Anh bây giờ thành da tê giác rồi. Không giã mạnh không chịu được
Cái cần cứng thì không chịu cứng, cái không cần cứng thì lại cứng !!!

Cái xương sống dạo này thế nào rồi ?

vuchaulong

Active Member

Bệnh nặng mới phải chữa chứ không đã đi thi sức khỏe vàng rồi. Cứng được cái gì hay cái đó

dragonlee

Well-Known Member

1. 80 cành cho 1 lần sung sướng, tiền boa tùy tâm của thí chủ, các em rất lịch sự ko đòi hỏi, chẳng may có quên cũng ko sao.
2. Nhưng nhí nhố quá ảnh hưởng thời gian tĩnh lặng hưởng thụ của KH
3. Em chỉ thích đấm bóp mạnh, như thế mới đã. Nhưng câu chuyện ở đây là em ấy đánh nhầm võ lên em lãnh hậu quả nặng nề về cả thể xác và tâm hồn.

Bên trên