Có nên mua Samsung plasma ps-42a450 ?

Sonntfp

Ðề: Có nên mua Samsung plasma ps-42a450 ?

Giá 1299tr bestcaring bán đầy mà bác sướng gì chỉ sướng bác có TV mới thôi

8quocte

Cám ơn bác em thấy mọi người nói pana 42pv80h va 42pv8h xem truyền hình cáp k ổn lắm. Không biết thế nào.

42PV80H đi bạn ơi (hoặc 42PV8H) nếu cố tý thì làm 50PV80H bảo đảm ko hối hận đâu.

Ai nói "42pv80h va 42pv8h xem truyền hình cáp k ổn lắm" thì em chắp tay bái luôn ah. Ai nói thế bác cứ bảo mang 2 cái TV cắm cùng vào 1 nguồn cable và so sánh nha...

saoviettien

Các bác ca ngợi nhiều quá thể, chiều nay em đi xem 42PV80H đấu truyền hình cáp thế bào vậy, mỗi tội công suất 340w nhiệt độ nóng hơn 40 độ C, mùa hè nóng mà bật lên không khéo nhà thành lò bánh mì.

saoviettien

Các bác ca ngợi nhiều quá thể, chiều nay em đi xem 42PV80H đấu truyền hình cáp thế nào vậy, mỗi tội công suất 340w nhiệt độ nóng hơn 40 độ C, mùa hè nóng mà bật lên không khéo nhà thành lò bánh mì mat

An2

Các bác ca ngợi nhiều quá thể, chiều nay em đi xem 42PV80H đấu truyền hình cáp thế nào vậy, mỗi tội công suất 340w nhiệt độ nóng hơn 40 độ C, mùa hè nóng mà bật lên không khéo nhà thành lò bánh mì mat

Kinh nghiệm thực tế của em sau 1 tuần dùng 42PV8H là xem phim liên tục 6 ~ 7 tiếng sờ vào phía sau TV cũng chỉ thấy ấm ấm thôi, chưa thể đến 40 độ C được. Bác cứ ra showroom mà sờ thử. Hôm nào để em mang cái súng đo nhiệt độ hồng ngoại của công ty về đo nhiệt độ rồi chụp ảnh show lên cho cả nhà xem.:D

Frog

Member

Công nhận Plasma nóng thật, cỡ 40* là có lí. Mà bác An2 sờ mó ở chỗ nào? nhớ sờ các khe toả nhiệt thì thấy ngay mà.#-o

An2

Công nhận Plasma nóng thật, cỡ 40* là có lí. Mà bác An2 sờ mó ở chỗ nào? nhớ sờ các khe toả nhiệt thì thấy ngay mà.#-o

Vừa ra sờ lại :)), em sờ vào mặt sau máy chỗ có các hàng lỗ thoát nhiệt hình tròn đó. Không thể đến 40 độ C được (chạy từ lúc 17h30), nhiệt độ chỉ tương đương mặt dưới cái laptop em đang edit bài thôi.

Mà em sờ khá chính xác đó vì công việc thường xuyên phải đi sờ các hệ thống thiết bị nhiệt trong nhà máy mà.=))

Habeta

Mình đã mua con PS42A450 của SAMSUNG, chất lượng hình ảnh tốt , tốc độ chuyển động mịn ko bị hiện tượng giựt hình ở những thướt phim tốc độ cao, sport
--> Chất lượng thì mình cũng ko bít (mới xài có 1 năm hà), nhưng mình vẫn thích kiểu dáng của SAMSUNG hơn nhìn rất pro ^.^

Bên trên