Crack IDM all version

kiem99

Active Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

Nếu cho cách của bạn hoasimtim là hay và khả thi thì làm ơn tu chỉnh lại bản của bạn được không? Cám ơn nhiều.

Theo mình thì silient lâu hơn chứ nhỉ? Khi có bản mới thì phải tải lại bản silient mới rồi cài lại. Sorry nếu em nhầm đâu đó, vì mấy năm nay không care tới IDM (có hàng handmade rồi thì care cái khác gì nữa :D)

P/s: Cách của bác hoasimtim thì mình tìm ra rồi, đúng là mình viết patch trước giờ không có ý tưởng đó. Nhưng nó hoàn toàn thực thi. Mình có thể modify patch hiện tại theo ý tưởng của bác ấy.

tranduyquang

Well-Known Member

Nếu cho cách của bạn hoasimtim là hay và khả thi thì làm ơn tu chỉnh lại bản của bạn được không? Cám ơn nhiều.

Nếu patch mình sửa lại theo ý tưởng của bác sim thì mỗi khi IDM update vẫn phải patch lại (như những gì patch hiện tại đang làm), chỉ có điều là người dùng có thể tự đăng ký với thông tin của mình thôi. Hiện tại thì mình vẫn thích để tên đăng ký là HDVN hơn, nên sẽ chưa public patch mới đâu :))

kiem99

Active Member

Theo như tôi thấy thì bạn hst có lẽ đang đùa giởn với chúng ta đó thôi. "Crack IDM all version for HDVN" của bạn sáng tạo là số 1 hiện nay. Cám ơn bạn thật nhiều.

tranduyquang

Well-Known Member

Theo như tôi thấy thì bạn hst có lẽ đang đùa giởn với chúng ta đó thôi. "Crack IDM all version for HDVN" của bạn sáng tạo là số 1 hiện nay. Cám ơn bạn thật nhiều.

Bác ấy không đùa đâu. Mình cũng đã làm được như bác ấy nhưng không biết có giống phương thức của bác ấy không thôi. Patch thì mình cũng đã tạo 1 cái mới theo cách thức mà mình cho là có kết quả như bác sim. Nhưng mình không public patch đó đâu.

kiem99

Active Member
Ðề: Crack IDM all version

wow! Tốt hơn hết là bác hst nên đăng ký bản quyền sáng tạo của mình và :-$

NHVL

Re: Ðề: Crack IDM all version

Teaser for patch ver 2 (will be released on 30/02/20xx :)) )!!!Bác sim đâu vào xem có giống hàng của bác không nhé.

[DOWNLOAD]hidden content may not be quoted[/DOWNLOAD]

Xem clip của bác xem có giống ý của Mụ SIM không nào =))

Acrossusa

Well-Known Member
đàng nào cũng dùng bản crack rồi,cần gì phải đề tên mình,bản của tranduyquang quá đủ

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Crack IDM all version

Teaser for patch ver 2 (will be released on 30/02/20xx :)) )!!!Bác sim đâu vào xem có giống hàng của bác không nhé.

[DOWNLOAD]hidden content may not be quoted[/DOWNLOAD]
Sơ bộ là giống mà cái này update thử xem có mất crack không đã nhé ;))

davidbeckham_nd

Well-Known Member
mình đã làm thử , chạy ngon lành các bác nhé. Mình dùng win7 32bit. Lưu ý, tắt hết các antivirus software đi ace nhé. Cảm ơn bác chủ thớt

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Crack IDM all version

Cơ mà làm để anh em tự reg thông tin thì cũng đã là ngon rồi còn gì ;))

Mô, em có public patch này mô. Patch ở #1 muốn đổi tên đăng ký thì phải tự làm thủ công (sau khi google), còn mặc định vẫn là tên HDVN bác à.

tinhocmo

hít sao link dow ko được thế bác

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

kiem99

Active Member

Vừa update IDM16build3 và patch xong (Crack IDM all version) . Chưa bao giờ có thể dễ dàng và nhanh chóng như vầy. Cám ơn chủ thớt TDQ.

Bên trên