Cu nhỏ thích...đủ thứ...

tommy8288

cu cậu nhà em còn nhỏ lắm mà thích...đủ thứ...chia sẽ vài hình ảnh với AE HD, chúc AE có nhiều niềm vui và kỉ niệm đẹp với các cháu bé và chia sẽ với các AE HD nhé . thân chào toàn thể AE HD.
đầu tiên là thích...HD...xem ko chớp mắt luôn nhé

vui vẽ với ĐT , 2 tay chơi 2 súng nhé

thích ĐT SL Ferrari

thích cả Blackberry Bold Titan nữa

rất hào hứng với máy chơi game PSP ferrari

thích cả xe Moto nữa há.

phuong210876

Ðề: Cu nhỏ thích...đủ thứ...

Thế bố nó có biết thích đủ thứ hay chỉ biết thích một thứ nhỉ? trả lời em cái nhỉ.hihihi

Mrjean

"cu nhỏ..thích đủ thứ.'" đặt cái tên dễ gây hiểu lầm ra phết :))

phuong210876

đó đó hay ở chỗ đó nhưng em lại hiểu là cu nhỏ khi nhỏ cu lớn khi lớn cu nhỏ là ai nữa em cũng đang băn khoăn ... em tự mâu thuẫn quá

duongbaba

Active Member

Cu nhỏ xíu mà thích đủ thứ thì chả em nào chiều đâu =)) =))

tommy8288

"cu nhỏ..thích đủ thứ.'" đặt cái tên dễ gây hiểu lầm ra phết :))
vậy gọi là...cậu nhỏ...nhé ? hi hi...

đó đó hay ở chỗ đó nhưng em lại hiểu là cu nhỏ khi nhỏ cu lớn khi lớn cu nhỏ là ai nữa em cũng đang băn khoăn ... em tự mâu thuẫn quá
nhìn hình dễ hiểu hơn nhé bác Ph ! bác Ph cũng đa nghi và suy diễn quá há ! he he

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác Dũng khi nào đi off với hội BB hú GEN với nhé , thằng ku nhà Bác nhìn kute wa ^^

hellomoto

Active Member

DSC-H9 chụp vậy là ổn rồi bác, tuy nhiên đánh đèn hơi bị bệt một chút, tấm ghép màu và ánh sáng tốt

tommy8288

Bác Dũng khi nào đi off với hội BB hú GEN với nhé , thằng ku nhà Bác nhìn kute wa ^^
CN ngày 15/11 D đi off bên hội sl4x.com , bác Gen vào đăng kí đi off cho vui nhé, dế cổ nhiều và... độc hại...lắm à.

DSC-H9 chụp vậy là ổn rồi bác, tuy nhiên đánh đèn hơi bị bệt một chút, tấm ghép màu và ánh sáng tốt
mình ko rành về nhiếp ảnh nên mua H9...ngắm là chộp...cho nó dễ, mà sao chụp cái DT cũng ko ra hồn, có bác duymy bên tinhte.com cũng cầm con H9 mà chụp marco thấy đẹp lắm, hôm nào các cao thủ HD chỉ giáo mình chút để chục cái DT rõ hơn tí nhé, thank's trước nhé.

bữa nào để lại em cái ống nghe cho sl nhé
cái ống nghe đó làm chơi cho vui thôi bác TTG ơi, chứ ko có xài được đâu...nặng và bất tiện lắm...hi hi...
SL và tai nghe cổ nè bác Tiểu ơi

tieuthieugia

Well-Known Member

ra đường cầm theo cái ống này thì.... hết hồn dân chúng
k nghe được thì mod 2 cái loa của tai nghe Koss 35 vào nghe nhạc...

tommy8288

ra đường cầm theo cái ống này thì.... hết hồn dân chúng
k nghe được thì mod 2 cái loa của tai nghe Koss 35 vào nghe nhạc...
ống nghe này vẫn nghe gọi và...chọi...được hết ạ.
mình mà có cái Koss 35 thì cài vào tai nghe nhạc cho sướng, chứ độ vào ống nghe này cầm nghe nhạc ...mõi tay...luôn.

Bên trên