Cùng chiến Counter-Strike Source

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Lưu ý: có 2 server:
- server Amater chỉ dành cho đối tượng mới chơi, kỹ năng còn hạn chế (các bác nào pro quá thì kick sang server Pro nhé)
- server Pro dành cho mọi đối tượng

Bà con tự quyết định và tham gia vào server thích hợp.

Download và hướng dẫn chơi ở đây: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=722090

Đính kèm

• pass.txt
    17 bytes · Xem: 618
Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Cùng chiến Counter Strike

Sau khi cài game, chọn find server ===>Favorites===> Add Server====> 123.30.181.106 ===> đánh password --> enjoy

Go go go...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

down1link

ai chip cũng chơi cái này nữa hả a , pro thế :))

conan2901

Active Member

hay quá, toàn chơi Cross Fire, chưa chơi cái này, cái này có khác nhiều lắm ko bác, kiểu này phải down về tập thôi

overkillx

Huyền Thoại

Vụ này hay đây lâu lắm mới lại thấy CS nhưng không biết chơi online thế có lag không?

Gmai

ủng hộ
mà cái này là cs 1.6 hã anh

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

11.00 hôm nay thử tụ tập test thử nha anh em

earl_grey

Well-Known Member

Nếu là Source thì em có sẵn rồi, cài thôi :D Nhưng bản của em chỉ hỗ trợ màn 5:4, chơi trên notebook bị 2 cái cột nhà 2 bên rất ngứa mắt!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Nếu là Source thì em có sẵn rồi, cài thôi :D Nhưng bản của em chỉ hỗ trợ màn 5:4, chơi trên notebook bị 2 cái cột nhà 2 bên rất ngứa mắt!

Vậy em cài phiên bản trên theo anh em đi cho cùng chuẩn, hỗ trợ 16:9 đầy đủ

earl_grey

Well-Known Member

Vậy em cài phiên bản trên theo anh em đi cho cùng chuẩn, hỗ trợ 16:9 đầy đủ

Vâng, em đang down bản mới để cài. Bản của em mua từ năm 2005; 2006 gì đó. Mà sao bộ cài trên link Mega1280 của bác squall_234 có hơn 1900MB, trong khi bộ của bác Chip là hơn 2000MB nhỉ. Không biết có sự khác nhau gì không ạ?! Em đang dùng mạng FPT, down quốc tế nản quá nên phải chuyển qua down trên Mega 1280.

dangnham

hay quá, chuẩn bị chiến thôi, nhưng khổ nỗi cái FTTC nhà em mất từ 3-4 hôm nay mà chưa có lại. đang dùng wifi chùa của hàng xóm chậm quá. Ức bọn FPT quá

down1link

đợt này e đang busy nên ko đu theo a e đc :(( , ngày xưa e chơi cái này quên cả ăn đó bác chip w bác ProSkyR :))

tuan77

Member

bác Chip ơi cài game xong update cái nào trước cái nào sau vậy bác ???

Tnks

Bên trên