Cuối năm show dàn chơi từ 2007

innova001

Member
Ðề: Re: Cuối năm show dàn chơi từ 2007

Chúc mừng bác chủ có bộ dàn đẹp. Nhưng theo em bác nên tìm cách giấu dây đi thì sẽ đẹp hơn, Chuyển loa center ra giữa là chuẩn luôn

Ðề: Cuối năm show dàn chơi từ 2007

Bác làm cái kệ gỗ đi cho hợp với bộ bàn ghế nhà mình rồi đặt Center vào giữa nghe sẽ OK hơn ạ. Loa Sub mà nện gần đồ thờ thế em thấy làm sao ấy. Đôi lời của em. hihi

vanthuann

Member
Ðề: Re: Cuối năm show dàn chơi từ 2007

Bác làm cái kệ gỗ đi cho hợp với bộ bàn ghế nhà mình rồi đặt Center vào giữa nghe sẽ OK hơn ạ. Loa Sub mà nện gần đồ thờ thế em thấy làm sao ấy. Đôi lời của em. hihi
hihi, chỗ đó đặt loa sub ông địa mới khoái :D, đùa vậy thôi chứ mình để ở đó nó hợp nhất rồi, cũng tính sao phù hợp với không gian bạn à, còn cái kệ đang ngâm cứu xem ntn để đi đặt
Chúc mừng bác chủ có bộ dàn đẹp. Nhưng theo em bác nên tìm cách giấu dây đi thì sẽ đẹp hơn, Chuyển loa center ra giữa là chuẩn luôn
vâng, có lẽ chạy vào hộp đi mé trên, bữa xoa đồ cũng ko để ý lắm

palinhd

Member

Mong bạn nhanh có tập 2.
Nhưng tôi kịch liệt phê bình bạn về cái vụ tem phiếu, nilon dán quanh TV. Tại sao bạn ko bóc hết nó đi???? bạn sợ nó nhanh cũ? hay sợ mất gin???
Dù bất cứ đồ gì khi dùng là bóc hết tem phiếu, giấy má dán bảo quản. Trông nó mới đẹp và lịch sự.

vanthuann

Member

Mong bạn nhanh có tập 2.
Nhưng tôi kịch liệt phê bình bạn về cái vụ tem phiếu, nilon dán quanh TV. Tại sao bạn ko bóc hết nó đi???? bạn sợ nó nhanh cũ? hay sợ mất gin???
Dù bất cứ đồ gì khi dùng là bóc hết tem phiếu, giấy má dán bảo quản. Trông nó mới đẹp và lịch sự.
Bác soi kỹ quá :D, tiếp thu ý kiến để bỏ cái tem đó đi

manhha3979

Dàn đẹp! Mình kết mấy cái super trep của bác....

tnm

Well-Known Member

Cặp FH bác treo có vẻ ko đúng thì phải, em nghĩ FH phải treo ra phía ngoài 2 bên front chứ, hì

max5800

Member

bác chủ cho e hỏi cặp loa treble bác mua bao nhiêu vậy và mua ở đâu nhìn nó phê quá
p/s ba em củng thích nghe treble nhiều định làm cặp cho ba e

vanthuann

Member

bác chủ cho e hỏi cặp loa treble bác mua bao nhiêu vậy và mua ở đâu nhìn nó phê quá
p/s ba em củng thích nghe treble nhiều định làm cặp cho ba e

hehee Chợ Nhật Tảo thẳng tiến bác ơi, có thêm em nó âm nhạc khác hẳn :D

em nghĩ bác nên ra chợ mua nệm cho ghế ngồi, xem phim lâu ngồi ghế cây.. ê mông lắm :-?

lcd512

Dàn đẹp . Chúc mừng bác chủ

linhwoods

Member

Cặp sub này mà đánh Ông Địa dung dinh phải biết^:)^^:)^^:)^. Dàn ngon. Chúc mừng bác chủ

đẹp bác cho em hỏi là em đang định lấy con D6900 không biết có dc ko nhỉ con d550 này ko full HD ko biết coi phim có bị rỗ không

vanthuann

Member

đẹp bác cho em hỏi là em đang định lấy con D6900 không biết có dc ko nhỉ con d550 này ko full HD ko biết coi phim có bị rỗ không

Mình chỉ biết là e nó coi film nét ko có jì tả, e này full hd mà bác, với e nó là như vậy. Nhà e có 1 lcd và 1 plasma ss, nhưng e chỉ thích coi trên e plasma thôi

Bên trên