ĐẠI DIỆN OFF CHUI_ HD SÀI+ NỘI với HDĐN

ngocthanh8106

Ðề: ĐẠI DIỆN OFF CHUI_ HD SÀI+ NỘI với HDĐN

Thì mình cứ giải quyết sự vụ giúp anh đi,khi về anh quyết toán hết.

Thời buổi này tiền cầm trong tay mới chắc, Cọp còn ko tin bản thân mình, sao dám tin ai. Bác có lòng thì chuyển khoản đê!!!

ngocthanh8106

Đã bảo bản thân Cọp còn ko tin Cọp mà, gửi ở đây để Cọp ko quên mà xài nhầm tiền!!
Nguyễn Thị Ngọc Thanh
0111000221829, vietcombank Cần Thơ! Chuyển Ken cho Cà, có chuyển chuyển Cóc, Ổi, Mía gim làm mồi nhậu với Ken thì chuyển 1 thể nhé!! Nhớ chuyển cả phí thuê Osin Copj làm nv giao nhận nhé!!

Bác vuthehoa chuyển dollar âm phủ nhiều nhiều nhá, cho cọp mau đi :))

Vậy cọp ko đi à? Thôi mềnh đi nhậu đã, có độ roài hi hi

ngocthanh8106

Vậy cọp ko đi à? Thôi mềnh đi nhậu đã, có độ roài hi hi
Đi nhậu bác ơi, bia Ken của bác vuthehoa đã vào tk rồi ạ!! Cảm ơn bác vuthehoa nhiều ạ!!
Thùng Ken đã quy ra cái lầy:

dangnhuquynh

Đi nhậu bác ơi, bia Ken của bác vuthehoa đã vào tk rồi ạ!! Cảm ơn bác vuthehoa nhiều ạ!!
Thùng Ken đã quy ra cái lầy:

Chết thật, Nhậu mà toàn Hàu thế kia thì lại khổ Cọp rồi. Cố lên em. mai anh phong em chức Chuyên gia Lê La khắp diễn đàn. Theo cả Nghĩa đen và Nghĩa bóng............=))

dangnhuquynh

Cọp ơi nhớ chạy qua "Không gian xưa" uống hộ anh cốc cafe rồi trên đường về tấp vào Trúc Lâm Viên làm thêm Ly nữa em nhé............... Nhớ Đà Nẵng quá.....................................................................=))

không gian xưa phá sản, trúc lâm viên đã giải tỏa thay đổi địa chỉ rồi.
TRÂN TRỌNG KÍNH BÁO

ljonh3art

Active Member

sáng mai có cafe không mấy bác ơiiiiii:x:x

ngocthanh8106

Cọp ơi nhớ chạy qua "Không gian xưa" uống hộ anh cốc cafe rồi trên đường về tấp vào Trúc Lâm Viên làm thêm Ly nữa em nhé............... Nhớ Đà Nẵng quá.....................................................................=))

Nhớ j nhanh thế, a mới đây về chưa dc 1 tháng!!

ngocthanh8106

Cảm ơn sự nhiệt tình của HDĐN nói chung và các bác: cachuaxanh, bác pantau, chet2lan, coixaygio, ankhanhmai, anbinhdo,jlion3art...nói riêng rất nhiều! Cọp đã về tới SG rồi ạ!!
@jlion3art: ko gặp em kip, hẹn e dịp khác nhé! Bánh su, chị gửi bác coixaygio chuyển mời các bác dùm chị! Chị làm mang ra 48 cái, mà lúc trưa đi ks no ngắc điện, nên 36 cái trên phòng bị hư rồi, còn có 12 cái gửi tủ lạnh của lễ tân mới ăn dc, huhuhuhu

vuthehoa

Hu hu từ sáng tới giờ không thấy Cọp nói câu nào cả,hay các bác lam thịt Nhà em thật rồi vậy,hu hu..............chị Cà ơi có gì cho em biết với đặng em còn kiếm người khác chứ =))=))=))=))

coixaygio

Active Member

Hu hu từ sáng tới giờ không thấy Cọp nói câu nào cả,hay các bác lam thịt Nhà em thật rồi vậy,hu hu..............chị Cà ơi có gì cho em biết với đặng em còn kiếm người khác chứ =))=))=))=))

Cọp đang nhồi bông.. còn cái chân sau nữa là về đấy mà.. =))

Bên trên