Dàn âm thanh nghe nhạc và xem phim bình dân của E.

pterpm

Well-Known Member
em xin vào tem trước nhé, dàn bác ngon quá, bác cho em xin ít rì viu em vicent và cái loa đẹp của bác được không
Thèm
P.S: giàn của bác có giá trị quá, sao bác không chế một cái floating wall để dấu dây đằng sau tăng thêm giá trị có cái giàn máy của bác

kinggai

Well-Known Member
Ðề: Dàn âm thanh nghe nhạc và xem phim bình dân của E.

Ti vi treo hơi cao

ptkrelax

Active Member

Dây dợ bác hơi rối,
Cho em nó vào nẹp điện đi cho đẹp

Ðề: Re: Dàn âm thanh nghe nhạc và xem phim bình dân của E.

em xin vào tem trước nhé, dàn bác ngon quá, bác cho em xin ít rì viu em vicent và cái loa đẹp của bác được không
Thèm
P.S: giàn của bác có giá trị quá, sao bác không chế một cái floating wall để dấu dây đằng sau tăng thêm giá trị có cái giàn máy của bác
Nhà này E đi thuê ở tạm thời nên E cũng ngại chế. Cứ để thưởng thức rồi sau khi về nhà mới E sẽ hoàn thiện sau.
RX8 này đầu tiên E mua về ghép với marantz PM8004 nghe trung tiếng bass phều phào quá, trung âm tạm được, tresble không được tơi cho lắm. Vì vậy E mất hàng tháng trời đi lùng nghe và kết hợp với phối ghép các loại sao cho hay trong tầm tiền (E chỉ dự kiến 30 tr cho amply thôi. Cuối cùng E gặp Vincent này. Cặp này đánh 300Wat ở 4ohm 150 Wat ở 8hm. Về công suất E mở Vollume ở 2.5h (trong 10h) là âm thanh tràn ngập rồi. Đây là cặp hybrid vì vậy E thầy bass sâu nghe lâu không mệt, trung âm mềm mại, ngọt ngào, treble nhuyễn. Nói chung là E hài lòng với cặp này. Thể nhạc E hay nghe là Lệ Quyên, Quang Dũng, Ngọc Anh...

Dây dợ bác hơi rối,
Cho em nó vào nẹp điện đi cho đẹp

E cũng biế là dây dợ loằng ngoằng quá. Nhưng nhà E đoi thuê nên E cũng chẳng muốn cho vào nẹp điện. Cứ để nghe đã. Lúc nào về nhà mới E sẽ trang trí lại cho đẹp hơn.

junnylove

Member

CHúc mừng bác chủ bộ dàn giải trí rất đẹp, chúc bác mau về nhà mới để em nó gọn gàng và pro hơn.

fostina

Well-Known Member

Bác chơi hàng đẳng cấp đó, chúc mừng bác có dàn ngon, hy vọng bác có nhà mới để có dàn sắp xếp gọn hơn.

audiohp

Chúc mừng bác chủ. Em kết cặp Monitor RX8 quá.

winxdkd2

Member
"Hàng " của bác chất đấy, cặp RX8 nghe ổn ko bác, trước e định chơi nhưng nghe ở quán đánh với pionner, hay denon đều ko thấy thich lám nên lại lăn tăn

Ðề: Re: Dàn âm thanh nghe nhạc và xem phim bình dân của E.

"Hàng " của bác chất đấy, cặp RX8 nghe ổn ko bác, trước e định chơi nhưng nghe ở quán đánh với pionner, hay denon đều ko thấy thich lám nên lại lăn tăn

E hài lòng với phối ghép này. Nghe nhạc Việt theo cảm nhận của E là rất hay, Nếu phòng E mà rộng (hiện phòng E chỉ có 16m2 thôi) có điều kiện E sẽ làm tiêu âm và tán âm + với basstrap chông bass vang nữa thì ổn. Bác ghép với Pi và De là đa kênh hay 2 kênh. Nếu ghép với đa kênh thì E nghĩ nghe sẽ không hay đâu bác.

debill

Member

Phòng bác 16m2 bao gồm cả ăn - ngủ -...phải không bác. Em cũng đang ở 20m2 mà ko biết bố trí kiểu gì.

bonghd

Active Member

Bác có thể cho biết tổng giá trị bộ của bác được không? Bộ này quá ngon

lamhnz

Member

cái này phải chờ khi có nhà mới thì show xem mới đánh giá được :)
dù sao cũng chúc mừng bác có dàn nhìn phê vãi =P~

Inu Yasha

Member

bộ của bác hoành tráng quá còn gì, dune duo ước mơ của em

bth8888

Member

Chúc bác sắp có nhà mới .:)

Phòng bác 16m2 bao gồm cả ăn - ngủ -...phải không bác. Em cũng đang ở 20m2 mà ko biết bố trí kiểu gì.
Phòng E 16m2 chỉ để ngủ thôi. Nhà E thuê là 3 tầng mà, nhưng 1 tầng có 16m2 thôi. Nhà cũ nếu mà ở mặt tiền chắc đã bị GPMB rồi vì nhà siêu mỏng.

Bác có thể cho biết tổng giá trị bộ của bác được không? Bộ này quá ngon
Tổng thiệt hại cho cả bộ nghe nhạc và xem phim: 90tr bác à. E cũng hao máu kể từ khi bước chân vào thế giới HD này.

Bên trên