Dàn HD đón năm mới -Tân Mão

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kazan

Ðề: Dàn HD đón năm mới -Tân Mão

Lời đầu tiên Chân thành cảm ơn Bác Fusin! Chiều nay Em đã nhận được DAC PS Bác gửi!

Chào Các Bác! Em lại mới bơm "Doping" cho dàn cỏ của Em!

Vì mong muốn tăng độ chi tiết hơn trong bộ dàn, và được sự tư vấn Em đã rước thêm cái DAC này! Hàng Em vừa mới nhận qua đường chuyển phát nhanh của USP ngáy hôm qua các Bác ạ. DAC này được Bác Fusin tư vấn và mua giúp ở Mỹ. Hôm nay Em đã gắn vào bộ dàn rồi.

Cảm nhận đúng là có thêm DAC âm thanh không chỉ cải thiện về độ rõ ràng, chi tiết mà âm thanh còn nghe thanh thoát hơn đúng là ...âm thanh hơi bị "quyến rũ".

kazan

hoành tráng quá , dòng CM so với serri 6,7,8 có khác biệt gì nhau không bác chủ

Chào Bác! Dạ Em cũng từng nghe qua CM7 trước khi lên CM9! Em mua CM7 đúng 1 tuần rồi đổi bù lấy CM9 Bác ạ! So sánh 2 cặp loa khác nhau cũng khó Bác ạ! Nhưng Em đổi vì khi Em mở nghe nhỏ thì cặp CM7 không thể cho âm thanh tròn vành và rõ âm như CM9, nhưng giờ Em mới thêm DAC nữa thì âm thanh càng được cải thiện chi tiết hơn...:D

Lời đầu tiên Chân thành cảm ơn Bác Fusin! Chiều nay Em đã nhận được DAC PS Bác gửi!

Chào Các Bác! Em lại mới bơm "Doping" cho dàn cỏ của Em!

Vì mong muốn tăng độ chi tiết hơn trong bộ dàn, và được sự tư vấn Em đã rước thêm cái DAC này! Hàng Em vừa mới nhận qua đường chuyển phát nhanh của USP ngáy hôm qua các Bác ạ. DAC này được Bác Fusin tư vấn và mua giúp ở Mỹ. Hôm nay Em đã gắn vào bộ dàn rồi.

Cảm nhận đúng là có thêm DAC âm thanh không chỉ cải thiện về độ rõ ràng, chi tiết mà âm thanh còn nghe thanh thoát hơn đúng là ...âm thanh hơi bị "quyến rũ".

Em DAC này bao nhiu Obama hả bác :( . Em thèm wwa huhuh

kazan

Chào Bác Tiểu Tiên Nữ!

DAC này giá $399+ Thuế +Phí vận chuyển về đến Vũng Tàu là $430 obama Bác ạ!

hoangthuy05

Hàng khủng !!! ... nhưng cái phòng chưa cân xứng . ^#(^

davidhand

Moderator

Bộ dàn của bác hoành tráng quá! Chúc mừng bác! Theo e bác nên làm thêm quả máy chiếu nữa cho hoàn thiện, xem HD bằng máy chiếu phê hơn nhiều bác ạ. Con DAC của bác chắc cùng tầm với con Magic nhỉ? Ko biết 2 e này so kè thế nào? Hôm nào rảnh giao lưu chút bác nhỉ, e ở Bacu chắc cũng gần chỗ bác quá?

Bác có thể cho em xin giá cụ thể từng món hàng tại thời điểm Bác mua không ạ !!! Vì em cũng đang tính lấy dàn B&W CM9 :)
Cám ơn Bác chủ trước

xtc

Member

May mà cối xay bột nhà bác hạng nặng chứ không thì cục Sub nó thổi bay hj hj

LVT1974

Member

Chào bác Kazan lẫn Bác Fusin !!!

Hình ảnh về bộ dàn của bác sao mình nhìn nó rất quen quen, hình như có gặp đâu đó trên .... internet :))

Overview | Flickr - Photo Sharing!

Chỉnh sửa lần cuối:

toannd

Member

tổng thiệt hại dàn của bác bao nhiêu vậy

toti

Member

bộ dàn thật đẹp.không biết con plasma Pioner so với Pana và Samsung như thế nào?

hoanganhduytran

Active Member

Chúc mừng bác chủ, bộ dàn quá ok, CM9 mà xem phim thì ôi thôi rồi.

leepham

Well-Known Member

Không biết con Sub JL nó đánh thế nào bác nhĩ ???

mourinho2

Bác chủ cho em hỏi chút là Oppo BDP-83 Blu-ray Player bác mua ở đâu? giá bao nhiêu obama vậy?

buihung65

Member

chắc bộ của bac chủ cũng giống nvay nên bác chủ lấy hình trên INT cho tiện đỡ phải chụp hình,vậy cũng hay mà bác,!đang tính hỏi b chủ cái đầu đĩa than mua ở đâu,giá bnhieu để tậu 1em nghe nhớ lại thời xưa......

fostina

Well-Known Member

quá khủng, niêm mơ ước của nhiều người

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên