Dàn HD đủ các nước

ngoclp

Ðề: Dàn HD đủ các nước

công nhận nhìn tởm tởm thế nào ấy, đã comment rồi mà nhìn lại vẫn thấy ghê ghê cả người, chắc là tính cách giống thằng T-bag trong Prison break rồi đây =))

bác này nói chuẩn nè :)), phim đó tới 22 đĩa DVD lận, chắc còn nhiều hình lắm

quynhnet

Banned

Và đây là chủ nhân của nó( Người Việt gốc tàu mặc áo long bào hút shisha

我猜你是广东人 :p :p :p

hd1vn

Member

sao bác không gánh mấy em loa ra sau đi, cố gắng tí chút!
Nhìn mấy dàn HD mà để nhung nhúc loa trước mặt hết em không cam lòng!

binhhc

Moderator

Giưởng và gấu bông kiểu Đài Loan

Đèn ngủ kiểu NHật

Và đây là chủ nhân của nó( Người Việt gốc tàu mặc áo long bào hút shisha

Cái bình Shisha 170 USD hàng của Lebanon(Ta LI Băng)+ 2 KG thuốc hút 50 USD nữa. Tất cả đều HD hết nhá, high definition

-------------------------------------------------------------------------------------------
Ông này đảm bảo 100% là "Xăng pha Nhớt".
Cái áo lùng nhùng ấy mà dám nói "Long bào" cơ đấy. Ông có biết áo Long bào nó thế nào không? Nếu không thì vào Gu-gờ mà tra xem nhá.

Manfishing

ông này kưa bom ghê vậy :)) mấy món kia ko biết nhiêu nhưng 2 cái ổ 500GB mà 350 USD mỗi cái thì đúng là vác bom giữa nhà kưa rồi, 350 USD 2 cái còn thấy khắm chứ đừng nói 1 cái, mấy món kia toàn sướng tiền USD mà nhìn cứ bẩn bẩn thế nào ấy :)) đàn ông đàn ang gì giường toàn chó bông với hoa văn lòe loẹt. KHẮM !!!

Frog

Member

Lâu hem dzô.
lỡ dzô "dàn hát đê" này thấy ớn quá.
Bác chủ thớt này chắc chuyển qua 3D rầu. ảo quá đi.........

hoptuyen

Bác này độ kinh quá. Đến đoạn búp bê, em tưởng bác tè ngồi chơi hd, cuối cùng hóa ra là xăng pha nhớt

Razor51131

Đây là dàn HD của bác hả ? Em thấy giống cái phòng giành cho bác "phê" đúng hơn loa bác đê ngay trước mặt để nghe hay hơn àh ? Em gà nên không biết mong bác chỉ bảo em thêm em cảm ơn.

Nghia_PMT

Well-Known Member

các bác nem dữ quá chủ thớt chạy đi nhặt gạch bán mua shisa hút rồi thôi cho chìm xuống đi các bác ơi :))

is181

Member

Bộ này cũng bình thường, ít điều kiện thì dùng tạm thế cũng Ok rồi, click chuột vào đây hi vọng được chiêm ngưỡng hàng khủng cơ !

tnm

Well-Known Member

chưa xem đến cái ảnh cuối, tưởng chủ nhân là nữ ... @-)

ph291

Member

sao các bác toàn ném đá vào phụ kiện thế
cho tý ý kiến về HD đi
KÍNH !

Bên trên