Dàn HD thư giản cuối tuần

thangvc

Member
Ðề: Dàn HD thư giản cuối tuần

Em rãnh nên có thu 01 bài mà em nghe phê quá, chỉ tiết điều là em k biết bài tên gì và ai hát. Bác nào biết nói cho em biết với:
[video=youtube_share;mzXXF6_j5UQ]http://youtu.be/mzXXF6_j5UQ[/video]

sieulong

Well-Known Member
cái này nghe không được anh Thắng, bên em thông báo nhạc có bản quyền.. tiếc thật

sonrock

nó báo trên youtube của a là Good man's voice song - MTS :D

thangvc

Member

nó báo trên youtube của a là Good man's voice song - MTS :D

Good man voice song là tên bài hát tự A đặt :) A vẫn chưa biết bài này tên gì :(
S có xem được đoạn youtube này k? Sieulong o Germany bị vụ bản quyền chán thật đấy.
Happy new year to you and your family.

thangvc

Member
Ðề: Re: Dàn HD thư giản cuối tuần

cái này nghe không được anh Thắng, bên em thông báo nhạc có bản quyền.. tiếc thật

Tiếc thật.
Thân chúc em và gia đình nhiều sức khoẻ, luôn vui tươi, nhiều niềm vui, niềm đam mê HT, Stereo luôn cháy mãi và hạnh phúc.

thangvc

Member

E413E399-B320-4A2B-A42E-CC9EC827924C-816-000000DF20784A1C_zps735298cb.jpg

1..2...3 Dzo 100%

leepham

Well-Known Member

E vừa nâng cấp em mới nhưng do nhiều việc quá nên em chưa kịp review gì cả. Hôm nay em ps 1 bài "feeling good" của cahntal chemberlan trong Album chantal chemberlan No5 ạ. Các bác chém thoải mái để em rút kinh nghiệm ạ. Mời các bác:
[video=youtube_share;nOC7WqaHFuI]http://youtu.be/nOC7WqaHFuI[/video]

bác Thắng share e bài này dưới dạng lossless đc ko . Em bị ấn tượng bài này do chính ca sĩ này hát quá .

thangvc

Member

tuyệt quá thanks bác nhé . Mỗi đêm có thêm 1 bài để nghe cho dễ ngủ rồi

Ok k có chi Bác,E còn rất nhiều bài hay nhưng toàn là CD. E k nghe nhạc lossless chỉ MP3 copy vào dt để nghe khi cần! Bác cần bài nào nữa thì hú E, còn nếu Bác o SG hôm nào rãnh thì đến nhà em tha hồ copy.

thangvc

Member

buithaihai

Active Member

Dàn em xấu lắm hay sao bác chỉ kết cái đồng hồ :) nói đùa thôi, thanks bác.

Không phải là dàn xấu mà là hoành tráng quá, mình không theo được nên không dám nhận xét. Chỉ thấy cái đồng hồ là may ra có thể theo được, định copy mẫu, cứ xin phép bác trước nhé.

leepham

Well-Known Member

Ok k có chi Bác,E còn rất nhiều bài hay nhưng toàn là CD. E k nghe nhạc lossless chỉ MP3 copy vào dt để nghe khi cần! Bác cần bài nào nữa thì hú E, còn nếu Bác o SG hôm nào rãnh thì đến nhà em tha hồ copy.

Em nghe nhạc vô vàn lắm bác Thắng ơi , bài nào hợp tai là e nghe àh . Khi nghe feeling good của bác xong nghe lại mấy bản khác ko bản nào bằng bản của bác đc . Khúc dạo đầu hay quá , cái cách ca sĩ lấy hơi với luyến láy tuyệt vời .
BTW , em cám ơn bác trước có dịp e và bác giao lưu hehe

thangvc

Member

Không phải là dàn xấu mà là hoành tráng quá, mình không theo được nên không dám nhận xét. Chỉ thấy cái đồng hồ là may ra có thể theo được, định copy mẫu, cứ xin phép bác trước nhé.
DYI đồng hồ kiểu này E nghĩ là k khó, ý tưởng mới là khó :)
Em nghe nhạc vô vàn lắm bác Thắng ơi , bài nào hợp tai là e nghe àh . Khi nghe feeling good của bác xong nghe lại mấy bản khác ko bản nào bằng bản của bác đc . Khúc dạo đầu hay quá , cái cách ca sĩ lấy hơi với luyến láy tuyệt vời .
BTW , em cám ơn bác trước có dịp e và bác giao lưu hehe
Hehe giống mình, nghe bài này mà sởn hết da thangvc lên luôn :)

Bên trên