Dàn HT của Người lao động nghèo

Cùng 1 niềm đam mê nhưng tài tích có hạn thì em chỉ làm được vậy thôi. Xem video
tổng số tiền đầu tư chỉ tầm 20 triệu. Quá rẻ để chơi HD, phòng cũng chỉ tầm 16 m2 (20m2 trừ phần cầu thang)

Tiền tự đi làm kiếm được nhá, có mỗi cái kệ TV là cũ thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

langtu27

Well-Known Member
Ðề: Dàn HT của Người lao động nghèo

Tem,em là người có cùng đam mê với bác,mừng bác với những đam mê của mình.
bác tách riêng loa ra các vị trí 5.1 đầu cuối trc sau thì ko j phải bàn nữa.Thân.

nghia2012

Active Member

Bác up thông tin chi tiết bộ dàn của bác cho AE tham khảo.

dungsin_lqd

Well-Known Member

-20tr cho giàn này thì xin chia buồn với bác...nếu có 20tr sắm dàn đỉnh hơn dàn này nhiều....

Cùng 1 niềm đam mê nhưng tài tích có hạn thì em chỉ làm được vậy thôi. Xem video
[video=youtube;fnnFECc-tBg]https://www.youtube.com/watch?v=fnnFECc-tBg[/video]
tổng số tiền đầu tư chỉ tầm 20 triệu. Quá rẻ để chơi HD, phòng cũng chỉ tầm 16 m2 (20m2 trừ phần cầu thang)

Tiền tự đi làm kiếm được nhá, có mỗi cái kệ TV là cũ thôi

chúc mừng bac chủ nhé nhưng mình khuyên bác đi lại loa đi nhìn xấu quá chả đẹp gì

Mình nghĩ 20 triệu của bác chủ ở đây bao gồm 1 TV Samsung 32 inch, 1 đầu phát Himedia, 1 dàn Samsung 5.1 , thêm 1 ổn áp lioa nữa, hihi
Mà bác chủ để 4 loa chụm lại với nhau cho nên hòn núi cao hay sao vậy hehe

Pro Men

Member

Quan trọng là niềm đam mê bác ơi! Có niềm đam mê là được rồi.

nhà chật nên khó có thể sắp xếp loa theo ý mình được

caotuanvietdtvt

Active Member
Chắc bác chủ vừa mới đặt loa đã rồi quay clip luôn rồi. chứ để cả 4 anh em cùng 1 góc thế tai trái làm việc tai phải được nghỉ ngơi rồi.

new_baby

Member

bác cho hình xem, chứ clip thì có mạng bị chặn :D

cả 4 loa đều để 1 chỗ thì sao ... đa kênh được bác, hi hi

pandemonium

Well-Known Member

Bác chủ đang chiếu phim tài liệu gì vậy nhỉ, cho em xin tên để xem với, ngó thấy hấp dẫn quá :D

Minhsur

Banned

Một phong cách giới thiệu HT rất khác và ấn tượng.
Nhà chật nhưng có đam mê là chơi vui rồi. Chúc mừng bác.

tmanhvu91

Active Member

dàn 5.1 SS hết nhiêu xiền vậy anh

doremilangthang

Active Member

Bác chịu khó sắp xếp loa lại một tí đi... không đưa ra phía sau được thì bác cũng đưa ra 2 bên tivi cho nghe đỡ hơn ạ! Nhưng mà tầm 20tr thì sẽ có dàn rời cũng ok rồi đó bác ạ

Bác giới thiệu hơi shock, chắc bác chủ nghĩ ae trên diễn đàn toàn nhặt được tiền để chơi. 20m không nhiều với các bác có đk nhưng cũng k ít với ae đam mê k có đk,nếu tự cho mình là k có nhiều đk mà bác chi 20m cho bộ này thì bác còn nhiều time để học lắm.
Thân

Ðề: Re: Dàn HT của Người lao động nghèo

Bác giới thiệu hơi shock, chắc bác chủ nghĩ ae trên diễn đàn toàn nhặt được tiền để chơi. 20m không nhiều với các bác có đk nhưng cũng k ít với ae đam mê k có đk,nếu tự cho mình là k có nhiều đk mà bác chi 20m cho bộ này thì bác còn nhiều time để học lắm.
Thân

sao vậy bạn, bộ 20 triệu mua được dàn ngon hơn dàn này à. 20 triệu cũng chỉ bằng con wave thôi bạn à. Tuy nhiên bộ này đúng là 20 triệu thật tuy không phải mua cùng 1 lúc

Bên trên