Dàn máy cùi bắp của công nhân nghèo

hdradio

Member
Ðề: Dàn máy cùi bắp của công nhân nghèo

Ẹc cùi quá :D:D Mình cũng muỐn 1 dàn như thế này @@

tien2104

Member

Giá mà công nhân VN ai cũng như bác này,

daohailinh

Em thích làm công nhân, chắc bác này khai thác kim cương...

thunderboyz

Member
Bác đúng là công nhân thật, bác cần đi học thêm đi để làm cử nhân về âm nhạc. Chứ bác sắm tiền TRIỆU, sài đồ HIỆU, chứng tỏ SÀNH ĐIỆU mà không biết nhiều về âm nhạc thì cũng vậy. (gần đúng như tai trâu bác nói)

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Công ty Bất Động Sản – Cơ KhíRồngViệt ( ROVICO)
Địa chỉ: 68 Nguyễn Huệ, P.Bến Nghé, Q1 ( Tòa Nhà VIETCOMREAL )
Kính gởi đến Quý công ty , đại lý, khách hàng lời chúc sức khỏe, ngày càng phát triển và có vị thế cao hơn trên thương trường
Công ty Bất Động Sản- Cơ KhíRồngViệt (ROVICO)hoạt động trong các lĩnh vực:
Kinh doanh Bất Động Sản, đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng dân dụng, công nghiệp, cầu đường, san lấp mặt bằng, kinh doanh vật liều xây dựng , sắt thép,…
Ngoài lĩnh vực trên công ty chúng tôi là công ty hàng đầu trong lĩnh vực sản xuất và phân phối các loại Máy Xây Dựng, May Xay Dung, Thiết Bị Xây Dựng, Thiết Bị Xây Dựng, Giàn Giáo, Gian Giao, Dàn Giáo, Dan Giao, Giàn Giáo Xây Dựng, Gian Giao Xay Dung, Búa Phá Đá, Bua Pha Da, Cần Cẩu Tháp, Can Cau Thap, Cẩu Tháp, Cau Thap, Cẩu Trục, Cau Truc, Cổng Trục, Cong Truc, Coffa, Cốp Pha, Cop Pha, Coppha, Cột Chống Thép, Cot Chong Thep, Cây Chống Giàn Giáo, Cay Chong Gian Giao, Mâm Giàn Giáo, Mam Gian Giao, Sàn Thao Tác, San Thao Tac, Cầu Thang Giàn Giáo, Cau Thang Gian Giao, Phụ Kiện Giàn Giáo, Phu Kien Gian Giao, Máy Bẻ Đai, May Be Dai, Máy Cột Dây Đai, May Cot Day Dai,

Với phương châm uy tín, chất lượng hy vọng sẽ mang lại những sản phẩm tốt nhất, giá cả phải chăng cho khách hàng.
Để có được thành công ngày hôm nay chính là nhờ sự cộng tác Quý khách hàng đã tin dùng sản phẩm, dịch vụ của chúng tôi. Bên cạnh những thành công màCông ty Bất Động Sản – Cơ Khí RồngViệt ( ROVICO ) đã đạt được chúng tôi không ngừng sáng tạo, cải tiến kỹ thuật để đưa ra những sản phẩm tốt hơn mang tính thẩm mỹ và đảm bảo kỹ thuật an toàn trong thi công để khẳng định thương hiệuRồngViệt ( ROVICO)trong lĩnh vực bất động sản – máy móc cơ khí tại Việt Nam.
GiànGiáoXâyDựng ,GianGiaoXayDung,GiànGiáo,GianGiao ,DanGiaoDànGiáo

Ban Giám Đốc cùng toàn thể nhân viên Công ty Bất Động Sản – Cơ Khí RồngViệt (ROVICO) chân thành cảm ơn sự hợp tác của khách hàng kính chúc quý khách hàng ngày càng phát triển.

Cây chống, thang, giàn giáo ROVICO
Giàn giáo & mâm
Ban Giám Đốc cùng toàn thể nhân viên Công ty Bất Động Sản – Cơ Khí RồngViệt (ROVICO) chân thành cảm ơn sự hợp tác của khách hàng kính chúc quý khách hàng ngày càng phát triển.
Công ty Bất Động Sản – Cơ Khí Rồng Việt ( ROVICO )
Trụ sở:907 Trường Chinh, P.Tây Thạnh, Q .Tân Phú, Tp.HCM.
Chi Nhánh 1:
QL 1A Xã Thân Cửu Nghĩa, H Châu Thành, Tiền Giang
Chi Nhánh 2:
16 QL 1A Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
CN Đà Nẵng:
Tòa Nhà HAGL, 1 Nguyễn Văn Linh, Q Hải Châu, TP Đà Nẵng
CN Hà Nội:Tòa Nhà Asia, Số 6 Phố Nhà Thờ, Q Hoàn Kiếm, Hà Nội
Xưởng SX:
109 QL 1A P .Thạnh Xuân , Q.12, Tp. HCM. (gần c.bến cát 1)
ĐT: 08. 37164642 Fax : 08 37164642

DĐ: 0914.158.961( P.KD) / 0973.620.668 ( Ms Thu)
Email: [email protected]

Website: www.RoViCo.Vn

Từ khóa được tìm kiếm nhiều nhất trong năm:

Cat Be Tong, Máy Cắt Sắt, May Cat Sat, Máy Uốn Sắt, May Uon Sat, Máy Duỗi Sắt, May Duoi Sat, Máy Dập, May Dap, Máy Chế Biến Gỗ, May Che Bien Go, Máy Khoan, May Khoan, Máy Phay, May Phay, Máy Đầm Bàn, May Dam Ban, MAy Dam Coc, Máy Đầm Cóc, Máy Đầm Dùi, May Dam Dui, Máy Ép Gạch, May Ep Gach, Máy Hàn, May HAn, Máy Nén Khí, MAy Nen Khi, Máy Sấy Khí, MAy Say Khi, Máy Nghiền Đá, MAy Nghien Da, Máy Nghiền Cát, MAy Nghien Cat, Ổn Áp, On Ap, Biến Áp, Bien Ap, Máy Trộn Bê Tông, MAy Tron Be Tong, MÁy Xoa Nền Bê Tông, May Xoa Nen Be Tong, Motor, Động Cơ Điện, Dong Co Dien, Dong Co Dau, Động Cơ Dầu, Động Cơ Xăng, Dong Co Xang, Tời Nâng Bê Tông,

minhtuanland

bộ của bác nhiều hàng khủng quá, chẳng chê vào đâu đc,

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:45:14 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:44:24 PM ----------

Bác này gần nhà em có phải tốt không, thỉnh thoảng em đc nghe ké

Eugene

Member

dàn htpc của bác kinh quá,kéo crysis 3 ultra hight luôn,muốn trị B&W mà hay bác hãy tìm Emotiva.

minhdanh

Nhìn thấy mê quá.
CPU 990x Extreme Edition
3 VGA cực mạnh chạy chế độ Crossfire.
Một mơ ước không biết bao giờ có được.

seawind

Member

Công nhân dư lày thì em cũng muốn được làm công nhân [-(

HuyArch

Member

Định đề 1: Tai bác là tai người, không phải tai trâu.
Định đề 2: Khi thẩm âm, bác tuyệt đối phải nghiêng đầu qua vai phải khoảng 7.5ᵒ nhé, vì bác kê 2 cái loa cao thấp thế cơ mà.
Góp ý bác tí :
- Bác nên đặt 2 cái Bookself gần lại nhau tí, đừng giãn ra xa vậy. Kê chân thật cân đối và vững chãi.
- Sao lại phải dùng 2 bộ Mc ? Bác thử đổi 1 bộ Mc sang Krell ( VD Krell KSA - 150 ) Đảm bảo cũng chất Mỹ mà hấp diêm đc con loa của bác đấy.

em xác nhận đây đúng là công nhân ở japan ạ cái thùng cacton kê loa bên trái là thùng đựng hàng của các công ty chuyển phát nhanh bên đó ợ.. chậu hoa màu đen đúng là style nhật... cửa nhôm lùa phía sau cái thùng ấy hàng japan ..

Ðề: Re: Dàn máy cùi bắp của công nhân nghèo

em xác nhận đây đúng là công nhân ở japan ạ cái thùng cacton kê loa bên trái là thùng đựng hàng của các công ty chuyển phát nhanh bên đó ợ.. chậu hoa màu đen đúng là style nhật... cửa nhôm lùa phía sau cái thùng ấy hàng japan ..

Em thích cách "soi" của bác ghê.

Nhưng ngồi nhìn đi nhìn lại ở diễn đàn nhà mình cái tiêu đề "Nghèo" mỗi lần đưa lên đều ít nhiều có gạch đá mang về dùng.
(Từng có trường hợp một chủ topic bị ném đá tới mức phải đổi tiêu đề)

Đôi khi em phải tự hỏi lại mình thế nào là nghèo? Nếu nghèo mà chơi được McIntosh, Esoteric, B&W... ở đẳng này thì đừng nói là với người Việt, kể cả với người nghèo ở Nhật hay Âu Mỹ họ cũng chỉ mong thế.

Còn hai chữ công nhân thì em lại không dám soi, vì nhiều bác mang danh nghĩa nghề chính là công nhân, nhưng 2nd job/3rd job lại là những công việc khác hái ra tiền.

Nhiều nhương vài dòng, mong các bác rộng lòng dung thứ.

buithaihai

Active Member

Ước gì em được là công nhân nghèo như bác.

hqstudio

bộ dàn của bác khủng quá, tuy nhiên phòng 10m2 thì hơi bé để phát huy nhỉ?!

hthangnhoc

hi... bác làm công nhân ở đâu thía chỉ mình đi. :D dàn máy của bác đẹp lắm

kinhphuong

Well-Known Member
Hô hô công nhân gì nghèo dữ, sắm được bộ đồ chơi của đại doa rồi bác ơi, em ngủ mớ cũng ko mua được.. Nếu là công nhân thiệt chắc mạng nhện cũng giăng đít mấy năm liên tục.. hjhj
Chúc mừng bác..

Bên trên