Đánh giá chi tiết Galaxy S6 Edge +

huyenmy9xvus

Ðề: Đánh giá chi tiết Galaxy S6 Edge +

Mình là một dân không chuyên nhưng đam mê nhiếp ảnh. Sau khi trải nghiệm thử tại TGDĐ thì thấy chiếc điện thoại này đã đáp ứng hầu hết các nhu cầu của mình về hình ảnh hay các hiệu ứng chỉnh sửa, đỡ phải học sử dụng máy cơ :D

tlanh163

Member

Bài đánh giá rất chi tiết, thông số rất ok. Mình cũng đang muốn lên đời cái điện thoại , nhưng chờ phản hồi của người dùng với chờ ít bữa xem giá cả thay đổi ra sao đã :D

miduyenx678

SS năm nay nhất rồi với em S6 E+ có nhiều tính năng khá hay như nháy đúp nú home rồi các tính năng màm hình đặc biệt giúp cho người dùng dễ dàng trong thao tác và sử dụng.

linhdodlc

theo mình thì chiếc S6 E+ này hơi lớn so với nữ, tuy nhiên nó lại có thiết kế cong mèm mại và hai mặt kính nhình sang trọng và không kém phần trẻ trung nên các bạn babhs bèo không phải lo lắng khi dùng chiếc này

xemientay

Camera dùng biến cảm biến IMX240 16 chấm của Sony với khẩu độ f/1.9
Hàng khủng là đây rồi :) Giờ có mấy con được trang bị khẩu độ f rộng tới vậy.

optional

"Về các ứng dụng xử lý đồ hoạ, GPU Mali T760MP8 tỏ ra vượt trội so với Adreno đến từ Qualcomm. Số điểm chênh nhau là 4000 cũng chỉ thể hiện khi decode các video 4K HEVC nặng với bitrate lớn. Còn lại là các game khủng hiện nay như Asphalt 8, Call of Duty thì GPU từ 2 hãng dư sức đáp ứng."
Vâng, em là fan của Call of Duty, về với đội anh đi S6 à :D

dantranh73

Cấu hình nhìn bốc nhỉ. RAM 4, chip 8 nhân, 64 bit...khủng quá. Cơ mà Exynos là chip gì vậy, ai giải thích cho em với, Qualcomm à?

xemientay

Exynos là chip của Samsung, Qualcomm bị nó vượt mặt rồi đấy :))) Bác còn chưa kể cái camera 16 chấm của S6 kìa, hình chụp long lanh hết xảy luôn. Mà thiết kế màn hình lần này nhìn thích thật, cầm lên sang vật!

tlanh163

Member

Các bác chỉ mê đường cong, to, chân dài...Phải coi nội thất phụ tùng bên trong đã chứ, cứ nhìn bề ngoài đã đánh giá ngay em ấy bốc thế à : ))))

nhunguyeng

Bác nhìn lại cái nội thất bên trong đi, con này cấu hình ngang ngửa con Note 5, nhưng lại nhiều điểm nâng cấp vượt trội hơn, bản thân em nếu chọn giữa Note 5 và S6 Edge Plus, quất ngay S6 khỏi chần chừ.

tuanho919

Cấu hình bác học, ngoại hình hoa hậu hoàn vũ, bác nào đủ can đảm chê không, trừ khi các bác là fan của hãng khác nhé. Nói 1 cách công bằng thì con này ngon từ thiết kế cho tới cấu hình phần cứng, mỗi giá là em nuốt không được thôi : )))

candyngo1346

Sam trang bị cho 2 em này công nghệ sạc siêu nhanh Fast charge, hay thật, bây giờ dùng sạc không dây đỡ lăn tăn vì sạc lâu rồi. Khá hiểu tâm lý khách hàng đấy nhở :D

Bên trên